Giúp em xin lỗi người yêu đi, hu hu hu

applexr

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
thôi chúc chủ thớt sớm chia tay để em kia bớt khổ, bớt nghe những lời xúc phạm của chủ thớt =)) chửi cỡ đó thì khỏi đỡ. gặp là tui chắc tui bye ngay lần đầu chứ mà 3 - 4 lần =)). chủ thớt xem con người ta là gì mà chửi kiểu đó ? chủ thớt vãi đạn quá. . cũng hi võng k có pé nào lọt vào tầm ngắm của chủ thớt, chứ k pé đó cũng đi đời =))

quanvinhphong

Junior
Reactions
182
MR
0.060
Mấy ngày nay bị bạn gái giận, cấm cửa luôn. Em thấy buồn chán và chẳng thiết tha làm gì nữa. Cũng tại em, tức lên là xúc phạm cô ấy. Mấy lần trước cô ấy bỏ qua nhưng lần này cô ấy làm căng lắm, em đến nhà cô ấy chờ cả chiều ko ăn uống gì nhưng cô ấy có vẻ quyết tâm ko gặp em. Điện thoại thì tắt máy hoài, có gọi được thì cô ấy nói lạnh lùng lắm và bảo muốn chia tay. Thật sự từ trước đến giờ cô ấy là người em yêu nhất, giờ em đang chán lắm và ko muốn làm gì hết khi ko có cô ấy ở bên
Các bác vào tư vấn với, Em đang buồn nên bác nào vào nói linh tinh lạc đề xin tha cho em

Bác nào tư vấn e thành công e xin hậu tạ 10LR :((

Lời Xin Lỗi tốt nhất là Lời Xuất Phát từ trái tim của bạn, không phải từ những "chiêu trò" của người khác bày cho mình...

Hãy cố gắng lên nhé ban tui ơi, chúc bạn có 1 tình yêu dẹp...

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Thì là xúc phạm. Nói là đồ này đồ kia, loại này loại nọ ( con khốn nạn @@ )
Mấy lần trc nàng tha bổng nhưng lần này nàng mách bố mẹ em + cấm cửa, cấm đt luôn
Em thề nếu lần này qua khỏi sẽ ko tái phạm nữa

Thật.... :binhsua24:
Kiểu này chỉ có nước thẳng thẳn nhận hết lỗi( ko đc đổ tại tâm trạng này nọ)
Thành khẩn nói với ny bạn là bạn biết có bị bỏ cũng đáng đời, bạn sẵn sàng làm tất cả để chuộc lại lỗi lầm mặc dù biết điều đấy là quá khó. Bạn cũng nhắc luôn tới trường hợp xấu nhất, 2 người chia tay, thì bạn cũng đành chấp nhận nhưng mất cô ấy là mất mát lớn ntn đối với bạn :binhsua28:
Xong rùi âm thầm quan tâm,( gián tiếp qua bạn bè ) kiên nhẫn chờ đợi thời gian sẽ làm người ta nguôi ngoai và biết đâu sẽ tha thứ thôi, hi vọng mong manh như ngày mai zeek sống lại vậy :binhsua19:
p/s sao lại đi yêu người thô lỗ như vầy chứ :binhsua21:

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype

Thật.... :binhsua24:
Kiểu này chỉ có nước thẳng thẳn nhận hết lỗi( ko đc đổ tại tâm trạng này nọ)
Thành khẩn nói với ny bạn là bạn biết có bị bỏ cũng đáng đời, bạn sẵn sàng làm tất cả để chuộc lại lỗi lầm mặc dù biết điều đấy là quá khó. Bạn cũng nhắc luôn tới trường hợp xấu nhất, 2 người chia tay, thì bạn cũng đành chấp nhận nhưng mất cô ấy là mất mát lớn ntn đối với bạn :binhsua28:
Xong rùi âm thầm quan tâm,( gián tiếp qua bạn bè ) kiên nhẫn chờ đợi thời gian sẽ làm người ta nguôi ngoai và biết đâu sẽ tha thứ thôi, hi vọng mong manh như ngày mai zeek sống lại vậy :binhsua19:
p/s sao lại đi yêu người thô lỗ như vầy chứ :binhsua21:
kinh nghiệm đầy mình .vì toàn làm người yêu giận ;))

n0name01

Senior
Reactions
219
MR
0.001
nếu người ta đã nói cần time rồi thì cậu cứ bình tĩnh.
thời gian này cậu nêu quan tâm ny nhiều tí.. spam (sms).
P/S: hãy làm những gì con tim mình bảo

Tigon2010

Senior
Reactions
877
MR
0.000
yêu nhau mà mỗi lần giận phải xúc phạm làm cho nhau đau thì mình cũng sẽ làm như bạn gái cậu thôi, nói thật mình ko thix kiểu đàn ông như vậy cô ấy bỏ qua cho bạn lần này, bạn có dám chất là lần sau ko xúc phạm người ta nữa ko...:|

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
Hic, cô ấy bảo cần thời gian....
Chả hiểu tnao nữa @@

cần thời gian là xem coi bạn có thay đổi dc gì ko, nêu bạn có 1 sự thay đổi lớn là ko xúc phạm , bù lại là thể hiện cho cô ấy thấy bạn quan tâm, chăm sóc nhiều thì mới có thể hết dc. 5- 50 thôi

còn xui trong thời gian này mà có thằng nào ngon lành hơn bạn đến với cô ấy thì tự hiểu khả năng mất là 80%

nguienu

Junior
Reactions
146
MR
0.001
cậu nên ngồi một mình và suy nghỉ. sau đó làm những gì cậu cảm thấy muốn làm (tất nhiên là điều tốt nhất cho cô ấy) như vậy cậu sẽ thoải mái hơn.

còn tư vẫn tình yêu chưa hẳn là tốt, nghe nhiều người nói quá cậu sẽ bị điên đấy :)) chẳng có ích gì mà còn tự rước phiền muôn thêm cho mình.

kingsolomon

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
1 là bây giờ. bạn lên gọi. rồi liên lạc thường xuyên nói này nọ nhiều vào . lam như đỉa đói ý :). độ 1 tuần mak ko có tiến triển gì. thì bạn hãy dừng lại.ko nt gọi điện hỏi han gi hết : nếu vài ngày sau cô ấy mak nhá máy hay nt cho bạn. thì bạn biết mình lên làm gi rồi . và chắc chắn bạn ko mất cô ấy. ngược lại thì ...hên xui :binhsua112:

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
Mấy ngày nay bị bạn gái giận, cấm cửa luôn. Em thấy buồn chán và chẳng thiết tha làm gì nữa. Cũng tại em, tức lên là xúc phạm cô ấy. Mấy lần trước cô ấy bỏ qua nhưng lần này cô ấy làm căng lắm, em đến nhà cô ấy chờ cả chiều ko ăn uống gì nhưng cô ấy có vẻ quyết tâm ko gặp em. Điện thoại thì tắt máy hoài, có gọi được thì cô ấy nói lạnh lùng lắm và bảo muốn chia tay. Thật sự từ trước đến giờ cô ấy là người em yêu nhất, giờ em đang chán lắm và ko muốn làm gì hết khi ko có cô ấy ở bên
Các bác vào tư vấn với, Em đang buồn nên bác nào vào nói linh tinh lạc đề xin tha cho em

Bác nào tư vấn e thành công e xin hậu tạ 10LR :((
Mình cũng vào tình trạng của cậu 1 lần rồi : theo mình cậu nên chờ đợi ( nhớ là đừng phát câu bừa bãi đó không là bị bạn gái cậu bỏ luôn đó) và theo từng bước này
thứ nhất cậu phải đến nhà cô đấy ( đứng chỗ nào thích hợp nhất để cô đấy nhìn rõ mình )
thứ hai : tìm bạn thân của bạn gái cậu nhờ nói giúp ( bước này có thể thành công )
nếu 2 bước mà không được thì ta chuyển sang bước thứ 3
viết hết những gì tâm trạng mình vào 1 lá thư rồi gửi cho cô ấy ( VD : anh xin lỗi vì thời gian qua đã mắng em , anh không biết lo cho em những lúc em buồn , nhưng anh chắc chắn rằng con tim của anh sẽ mãi mãi yêu em . anh biết em vẫn đang còn yêu anh . em hãy cho anh 1 cơ hội cuối để anh sửa sai )
bước thứ 3 mà không được thỉ chỉ có nhảy cầu tự tử thôi
Mình Tư vấn cho cậu hết những gì mình đã trải qua
mình chúc bạn sẽ thành công .

Mình cũng vào tình trạng của cậu 1 lần rồi : theo mình cậu nên chờ đợi ( nhớ là đừng phát câu bừa bãi đó không là bị bạn gái cậu bỏ luôn đó) và theo từng bước này
thứ nhất cậu phải đến nhà cô đấy ( đứng chỗ nào thích hợp nhất để cô đấy nhìn rõ mình )
thứ hai : tìm bạn thân của bạn gái cậu nhờ nói giúp ( bước này có thể thành công )
nếu 2 bước mà không được thì ta chuyển sang bước thứ 3
viết hết những gì tâm trạng mình vào 1 lá thư rồi gửi cho cô ấy ( VD : anh xin lỗi vì thời gian qua đã mắng em , anh không biết lo cho em những lúc em buồn , nhưng anh chắc chắn rằng con tim của anh sẽ mãi mãi yêu em . anh biết em vẫn đang còn yêu anh . em hãy cho anh 1 cơ hội cuối để anh sửa sai )
bước thứ 3 mà không được thỉ chỉ có nhảy cầu tự tử thôi
Mình Tư vấn cho cậu hết những gì mình đã trải qua
mình chúc bạn sẽ thành công .

thứ nhất nhà cô ấy ko có của sổ thì sao nhỉ .:binhsua112:
cách thứ 2 koi bộ khả thi. nhưng bạn cô ấy nói đỡ cho bạn. thì cô ấy nói mày thích nó hay sao mak xin lỗi dùm.! :binhsua90:
cách thứ 3 ghi thư và nhận dc thư trả lời: em hết yêu anh rồi anh ơi anh đừng ngộ nhận nữa 3 lần là quá đủ với em .há há :binhsua140:
nếu sau 3 bước mak như trên ý mình có bước thứ 4 là
gọi điện thoại cho cô ấy và bảo thôi mình chia tay.em nhé. cô ấy mak .. đồng ý thì bảo. anh đùa đó :))...... hehe

thứ nhất nhà cô ấy ko có của sổ thì sao nhỉ .:binhsua112:
cách thứ 2 koi bộ khả thi. nhưng bạn cô ấy nói đỡ cho bạn. thì cô ấy nói mày thích nó hay sao mak xin lỗi dùm.! :binhsua90:
cách thứ 3 ghi thư và nhận dc thư trả lời: em hết yêu anh rồi anh ơi anh đừng ngộ nhận nữa 3 lần là quá đủ với em .há há :binhsua140:
nếu sau 3 bước mak như trên ý mình có bước thứ 4 là
gọi điện thoại cho cô ấy và bảo thôi mình chia tay.em nhé. cô ấy mak .. đồng ý thì bảo. anh đùa đó :))...... hehe
vậy mình hỏi cậu Tình yêu là gì ? vì sao mình yêu 1 người lại say đắm như vậy
cậu đừng trêu nữa chủ thớt đang cấn sự giúp đỡ đấy
gọi điện thoại cho cô ấy và bảo thôi mình chia tay.em nhé. cô ấy mak .. đồng ý thì bảo. anh đùa đó
...... hehe
Nếu cô ấy bảo ừ thì sao ?

Last edited by a moderator:
trước khi làm. thì hãy nghĩ đến hậu quả.< từ câu này mak mình chưa phạm sai lầm quá lớn ^^
khuyên chủ thớt là. cậu sẽ biết mình phải làm gi.!.... và tình yêu sẽ trở lại nếu 2 ng còn yêu nhau.! thân.!

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back