Giúp em xin lỗi người yêu đi, hu hu hu

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Hôm qua e và cô ấy chat với nhau khá lâu. Cô ấy kể 1 loạt những lần trước e có lỗi ra và trách e nhiều lắm. Nói là ngày xưa e ko cho cô ấy thời gian để giận, để suy nghĩ nên ức chế bị dồn nén. Giờ cần time
Thôi đành vậy. Im lặng là vàng

Reactions
225
MR
0.000
Mấy ngày nay bị bạn gái giận, cấm cửa luôn. Em thấy buồn chán và chẳng thiết tha làm gì nữa. Cũng tại em, tức lên là xúc phạm cô ấy. Mấy lần trước cô ấy bỏ qua nhưng lần này cô ấy làm căng lắm, em đến nhà cô ấy chờ cả chiều ko ăn uống gì nhưng cô ấy có vẻ quyết tâm ko gặp em. Điện thoại thì tắt máy hoài, có gọi được thì cô ấy nói lạnh lùng lắm và bảo muốn chia tay. Thật sự từ trước đến giờ cô ấy là người em yêu nhất, giờ em đang chán lắm và ko muốn làm gì hết khi ko có cô ấy ở bên
Các bác vào tư vấn với, Em đang buồn nên bác nào vào nói linh tinh lạc đề xin tha cho em

Bác nào tư vấn e thành công e xin hậu tạ 10LR :((

Theo mình cách giải quyết tốt nhất là xin cô ấy gặp lần cuối và hẹn cô ấy gặp để chia tay , cậu nên chọn địa điểm lý tưởng chẳng hạn như quán cà fe đèn mờ hoặc chỗ nào vắng vẽ .. rồi mua lọ nước có tẩm thuốc mê hoặc là khăn xoa có tẩm thuốc mê cho cô ấy mê man đi . sau đó cậu tiến hành.. với cô ấy . Khi cô ấy có thai thì mặc nhiên cô ấy sẽ hết giận và trở lại với cậu.. và iu cậu nhiều hơn.. Chúc 2 cậu hạnh phúc bên nhau..

Reactions
319
MR
0.003
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Theo mình cách giải quyết tốt nhất là xin cô ấy gặp lần cuối và hẹn cô ấy gặp để chia tay , cậu nên chọn địa điểm lý tưởng chẳng hạn như quán cà fe đèn mờ hoặc chỗ nào vắng vẽ .. rồi mua lọ nước có tẩm thuốc mê hoặc là khăn xoa có tẩm thuốc mê cho cô ấy mê man đi . sau đó cậu tiến hành.. với cô ấy . Khi cô ấy có thai thì mặc nhiên cô ấy sẽ hết giận và trở lại với cậu.. và iu cậu nhiều hơn.. Chúc 2 cậu hạnh phúc bên nhau..
nguy hiểm quá ;)) :binhsua112:

Reactions
58
MR
0.000
Hãy để thời gian làm dịu đi tất cả mọi ức chế của cô ấy giờ bạn làm j thì cũng chỉ làm cho cô ấy mệt mỏi thui.Hãy cho cô ấy biết rằng dù ntn đi nữa thì cũng ko thể thay đổi đc tình yêu của bạn với cô ấy.Hãy để cô ấy thấy sự thay đổi trong tính cách của bạn rồi dần dần mọi chuyện sẽ lại tốt đẹp thôi.Đừng vội vàng nhé vì cái gì đến nhanh thì cũng sẽ trôi qua nhanh thôi.

ilusmilu

Senior
Reactions
143
MR
0.000
mỗi người một tính,nhưng mà 1 khi người ta yêu bạn thật lòng thì chẳng bao giờ lo đâu.Giận 1 thời gian lại đâu vào đấy thôi.Bạn cứ quan tâm người ta như bình thường,gọi điện không nghe thì nhắn tin,mua đồ ăn người ta thích,cứ dẻo mỏ là được thôi mà ... nói chung là phải làm thế nào cho nó thấy mình ân hận thật sự và nhất là phải chai mặt 1 tý ;)) ngày xưa ny mình giận thì m tặng hoa súng =)).chỉ sợ nó đang có thằng khác,nó lấy cớ này để chia tay mình thôi bạn ạ,con gái bây giờ nó phũ phàng lắm,k cứ là ngủ với nó rôi nó ko đi với thằng # đâu ^^.Chúc bạn sớm làm lành được với ny :)
GOOD LUCK FOR YOU !!!

ha hi ho ho thế cái gì với bạn quan trọng nhất đừng nói là ăn nhé
Mỗi người 1 suy nghĩ,tất nhiên là $ quan trọng nhất rồi,nhưng cũng tùy hoàn cảnh mà.Thôi,k cãi nhau nữa,để cho chủ top yên,ko được gạch ngói mấy hôm chắc cũng đang bứt rứt lắm đây :))

bây giờ bạn làm thế nào gặp được người iu rùi khùy ruống sl bảo không tha lỗi thì không cứng dậy hứa lần sau sẽ không bao giờ có chuyện này xẩy ra nữa :(

Reactions
66
MR
0.000
Chat with me via Skype
mấy ngày nay bị bạn gái giận, cấm cửa luôn. Em thấy buồn chán và chẳng thiết tha làm gì nữa. Cũng tại em, tức lên là xúc phạm cô ấy. Mấy lần trước cô ấy bỏ qua nhưng lần này cô ấy làm căng lắm, em đến nhà cô ấy chờ cả chiều ko ăn uống gì nhưng cô ấy có vẻ quyết tâm ko gặp em. điện thoại thì tắt máy hoài, có gọi được thì cô ấy nói lạnh lùng lắm và bảo muốn chia tay. Thật sự từ trước đến giờ cô ấy là người em yêu nhất, giờ em đang chán lắm và ko muốn làm gì hết khi ko có cô ấy ở bên
các bác vào tư vấn với, em đang buồn nên bác nào vào nói linh tinh lạc đề xin tha cho em

bác nào tư vấn e thành công e xin hậu tạ 10lr :((
hình đâu ,k hình sao tư vấn đây lol.gif

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week