Giúp em xin lỗi người yêu đi, hu hu hu

kiemtien0203

Banned
Reactions
88
MR
0.000
bạn mà bít cái khỉ gì về tình yêu mà la làng vậy?không ai muốn xúc phạm người yêu của mình nhưng vì vô ý hay bực bội rồi lỡ lời đó là chuyện bình thường.nếu sai mà dám nhận là nam tử hán.năn nỉ để tình yêu bền vững là chuyện không có gì xấu hổ cả.chỉ có kẻ ko bít yêu như bạn mới xấu hổ đó

dongk43

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Cũng tại em, tức lên là xúc phạm cô ấy. Mấy lần trước cô ấy bỏ qua.1 lần bất tin,vạn lần bất tín,lấy được chữ tín nó khó lắm :) giống như làm người tốt thì rất khó,xây dựng phấn đấu cả cuộc đời,còn người xấu thì 1 chút sai lầm cũng mang tiếng ô uê(đó là ví dụ) giờ thì khuyên bạn thế này,cứ kiên trì xin lỗi,và thề thốt,làm bản kiểm điểm,xin hứa :) mong là cô ấy đọc bản kiểm điểm và nghe lời hứa từ bạn sẽ tha thứ cho bạn,hứa là nếu tái phạm thì sẽ tùy cô ý quyết định xử trí ;)
Thân
nhu nhược quá nói thẳng với e ấy
1 :muốn hoa súng của a k ?
2: hay là của thằng khác
hehe....k phải xin lỗi nhiều đâu nhá cứ 1 lần rồi im lặng là tốt

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
có gan xúc phạm thì có gan bỏ mẹ đi . xin xỏ làm gì , mất mặt đàn ông quá :)):binhsua31:

Bác nói thế thì đừng nói còn hơn

Em biết em sai, đây cũng ko fai lần đầu, cô ấy bỏ qua nhiều rồi nhưng lần này làm căng lắm
Em sợ...hic hic. Cô ấy mà cấm cửa 1 tháng chắc em chịu hết nổi :(

hanoikiss

Newbie
Reactions
54
MR
0.000
bạn mà bít cái khỉ gì về tình yêu mà la làng vậy?không ai muốn xúc phạm người yêu của mình nhưng vì vô ý hay bực bội rồi lỡ lời đó là chuyện bình thường.nếu sai mà dám nhận là nam tử hán.năn nỉ để tình yêu bền vững là chuyện không có gì xấu hổ cả.chỉ có kẻ ko bít yêu như bạn mới xấu hổ đó

bạn có là đàn ông ko? nói thật tôi mà là phụ nữ đàn ông trên thế gian này chết hết tôi cũng ko yêu 1 người như thế. nói xong ko thấm vào đầu mà vẫn bảo thủ. Đứa nào ngu mới yêu 1 thằng đàn ông như thế

truongduy911

Banned
Reactions
694
MR
0.000
có ai mà không phạm phải sai lầm chứ. bạn xin lỗi thì chắc là được thôi.
nhưng bạn phải cho ngiu bạn thấy được sự thay đổi thật sự chứ ko phải hứa suông như những lần trước nữa. haiz, mất mặt đàn ông quá, nhưng vì tuơng lai con em chúng ta thì hãy cố lên nhé.

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
Con gái không nên chơi "cương" mà nên dùng "nhu" con gái chỉ thích ngọt thôi càng ngọt càng tốt bảo đảm cô ấy sẽ chết vì bạn

Tư vấn linh tinh, lúc nó cần cương mà ko cương cho nó thì liệu hồn đấy :binhsua27:

ankvip724119

Junior
Reactions
135
MR
0.000
Một mũi tên trúng 2 đích...Nhảy cầu vì zeek với gái ;))...Vote cho nhảy cầu ^^!!

Thớt bị giận lâu chưa ??...Cái này thì phải xin lỗi thề thốt cả tuần thôi...nhắn tin với gọi hỏi khi rảnh rỗi đy..bình thường à..hok sao đâu nếu em ấy còn yêu thớt ;))

iu nhau lâu chưa cậu
mình lúc trước cũng giống như cậu ấy
xúc phạm nó xong cái mình k thèm năn nỉ nên ct tới h đc 4 tháng rầu :|
đc 4 tháng bạn ạ
Mấy lần trc cô ấy đều bỏ qua nên đâm ra mình quen mồm
Nhưng lần này mình cạch đến già luôn, sợ lắm rồi

Hic, bác nào có cao kiến giúp em làm lành trong cuối tuần này em hậu tạ ngay và luôn :((

ai bảo lúc em nó cần cương cứng thì cứ mềm ,bây giờ muốn mềm thì nó lại cứng ...chán lắm
xin lỗi lần thôi ! được hay k e nói a câu a còn biết đường...

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
nhu nhược quá nói thẳng với e ấy
1 :muốn hoa súng của a k ?
2: hay là của thằng khác
hehe....k phải xin lỗi nhiều đâu nhá cứ 1 lần rồi im lặng là tốt
như bạn thì chả có người yêu đâu bạn ạ,mà có rồi thì cũng chẳng bền vững,phải biết nhu cương tùy lúc,mà với cả lỗi là do chủ theard,chứ có do cô ấy đâu mà bạn nói cách mình nhu nhược
Thân

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
potay....ngừi iu mềnh mà nhờ người khác chỉ cách xl thì bị chia tay cũng phải rồi...éo có tí bản lĩnh nào :|

đc 4 tháng bạn ạ

Hic, bác nào có cao kiến giúp em làm lành trong cuối tuần này em hậu tạ ngay và luôn :((
yên tâm đi cậu ,con gái chỉ tức tý là xong thui .Bạn phải thật bình tĩnh vẫn nhắn tin bt nhá
k đả động đến việc xin lỗi gì cả ,vì tình yêu không có lỗi .nếu có đk thì lên nhà e ấy nói chuyện đàng hoàng ..xong rồi im tý mình cũng có cái giá của mình.
k lên chay theo mà phải hiểu đc quan điểm của nhau

boyhandus

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Để nàng bình tĩnh một thời gian đê. Trong thời gian đó cặp với con vẹo khác xem nàng phản ứng thế nào. :m146:

đc 4 tháng bạn ạ

4 tháng mà làm thấy ghê qá
3tháng tới 1 năm là khoảng thời gian nhiu nhau say đắm
bạn iu ấy như vậy thì ấy đối với bạn cũng thế thôi
đừng lo k bỏ nhau đc đâu
như tớ wen nhau 2 năm nên chán nhau rồi,bỏ là bỏ cái rụp :)

dragonmachine

Senior
Reactions
547
MR
0.000
Thật ra có vài cách hữu dụng nhưng không nên xài:
1. Dùng tính mạng, ví dụ như năn nỉ hết sức, và sau đó ghim con dao vào bụng (kiếm chỗ ít hiểm mà ghim), nếu cô ấy còn yêu là sẽ tha cho bạn dù mọi lỗi lầm.
2. Quỳ đại pháp, không nên dùng, vì dưới gối đàn ông có dát vàng, tuy nhiên nếu bạn gạt hết mọi danh dự mà thử thì mình không biết.
3. Lần cuối cứu nguy, hẹn cô ấy lần cuối và tạo nên bất ngờ to lớn, loại bất ngờ mà người con gái nào cũng phải khóc vì hạnh phúc, tuy nhiên nếu không thành công thì bạn hiểu lần cuối nghĩa là gì rồi đó.

Có vài cách hữu dụng kém hơn nhưng cũng hiệu quả ở một mặt nào đó:
1. Nhờ bạn thân. Lúc này nếu cô ấy có tình cảm thật với bạn, đảm bảo rằng cô ấy đang nghĩ rất nhiều, và cần 1 lời khuyên, cô ấy tìm ai, đó là những người bạn của cô ấy, tại sao bạn không nhờ họ nói giúp vài lời.
2. Thành tâm thành ý. Nghe là hiểu rồi đó, tuy nhiên cũng thật kém hiệu quả, với chiêu này, bạn mỗi ngày đứng chờ 1 ít, nhắn tin 1 ít, xin lỗi 1 ít,..

Chúc bạn thành công.

P/s: mới 4 tháng thì còn ít quá, mình hơn 3 năm rồi đây :x

Một mũi tên trúng 2 đích...Nhảy cầu vì zeek với gái ;))...Vote cho nhảy cầu ^^!!

Thớt bị giận lâu chưa ??...Cái này thì phải xin lỗi thề thốt cả tuần thôi...nhắn tin với gọi hỏi khi rảnh rỗi đy..bình thường à..hok sao đâu nếu em ấy còn yêu thớt ;))

đc 3 hôm rồi ::((
Cô ấy hay tắt máy và tìm cách tránh e
Nhưng sms và alo thì thỉnh thoảng vẫn trả lời
CHỉ là thái độ cứng rắn lắm, em năn nỉ sao cũng ko chịu

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week