Giúp em xin lỗi người yêu đi, hu hu hu

ngohitomi1984

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
Thớt nói tóm lại là 1 thèng rất vớ vẩn, vớ vẩn thứ 1 là không biết làm sao xl người yêu mà phải đi hỏi người #.
vớ vẩn thứ 2 là đã tha thứ lỗi này nhiều lần mà cứ hối hận -> xl -> lại xúc phạm.

Theo mềnh thì lần này bạn phải quyết tâm sửa cái tật đấy đi.

Và cách xl người yêu là:

+ Viết thư( giấy or mail), giọng văn nghe có vẻ năn nỉ , hối hận, pha chút buồn cười kiểu như nhắc lại kỉ niệm vui của 2 người, hoặc câu chuyện cười gì đó cốt để cho nàng nhận thấy sự hối hận và bật cười. ( gửi mail thì có thể kèm thêm ảnh kỉ niệm nữa thì càng tốt)

Kiểu như gửi cho nàng Bản Kiểm Điểm.

+ Hẹn nàng ra đâu đó với lý do gặp mặt lần cuối rồi thì hứa hẹn , nài nỉ , van xin.....

+ Nếu không hẹn gặp được thì hàng ngày gửi SMS , thề thốt đủ kiểu, khó quá thì lên mạng sớt

giọng văn nghe ngu ngu ngố ngố tí nhưng chân thành.

+ Khó quá nữa thì nhờ bạn bè , người thân của người yêu nói giúp

Trên đây là những kinh nghiệm của mềnh khi còn đang yêu, còn giờ thì đã cưới nhau được 3 năm rồi.

Chúc thớt sớm giải quyết được vụ này và cũng sớm bỏ được cái tính xấu đó.

Hình bạn gái em đây. Dế thương lắm. Em lúc nào cũng chỉ mong được yêu thương cô ấy. Sau lần này chắc chắn em sẽ không bao giờ để cô ấy phải buồn nữa

kubyn

Newbie
Reactions
98
MR
0.000
Hình bạn gái em đây. Dế thương lắm. Em lúc nào cũng chỉ mong được yêu thương cô ấy. Sau lần này chắc chắn em sẽ không bao giờ để cô ấy phải buồn nữa
vụ việc đến đâu rồi bác . theo ý em chưa

tamoivui

Junior
Reactions
55
MR
0.113
Cô ấy đang giận theo mình cậu hối hả thế cũng đủ để cm t/c của cậu với cô ấy rồi, cô ấy không muốn gặp cậu chứng tỏ cô ta còn yêu cậu, hãy để cho cô ấy yên lặng suy nghĩ đừng quấy cô ấy nữa, hãy nt :" A biết A sai nhưng đó là con người thật của A, A biết E buồn, E hết buồn hết giận thì trả lời A, A chờ E." mình dự đoán chắc khoảng vài ngày là có kết quả thôi.Còn không thì chấp nhận đi bạn ak vì tình yêu phải có sự thông cảm chia sẻ chứ không đơn thuần là yêu yêu thương thương, nên hãy yên tâm vui vẻ đi bạn, nhưng có giận rỗi gì thì lần sau hãy cố nén lại nhé! cô ấy mất 1 người yêu chân thành đó là 1 mất mát, còn bạn nếu mất cô ấy thì cũng là mất đi một người không yêu mình, mà ngược lại cậu còn phải tiếp tục hy sinh nhiều vì cô ấy nữa đấy, hãy sáng suốt khi yêu, đây cũng là cơ hội để bạn nhìn nhận lại t/c của 2 người sao bạn không tận dụng.... chúc bạn hạnh phúc.

mizz1233

Senior
Reactions
296
MR
0.052
Nếu cậu đã xúc phạm cô ấy thì cần phải tốn thời gian để cô ấy nguôi giận lắm đó !

Chuộc lỗi (Thời gian mới chuộc lỗi lầm của bạn):
- Ngồi chờ cô ấy tha thứ (còn nếu cậu cứ bu riết anh xin lỗi, hãy tha thứ cho anh thì cô ấy càng cương quyết hơn như thế tình hình càng ngày càng căng)
- Quan tâm cô ấy (quan tâm như trước kia mặc dù cô ấy biểu hiện như thế nào) chảnh, nói chuyện điện thoại cuộc nguỗn !!^^
- Chờ biểu hiện của cô ấy thôi

Con gái thường thì "thù dai và nhớ lâu" đặc điểm của con gái là vậy ! Mong là thời gian gắn kết lại 2 bạn ! Bạn muốn giải quyết cái này thì chỉ có "THỜI GIAN" mới giúp bạn được, để cô ấy dần quên đi và phát hiện nhiều điều tốt ở bạn ! Mình đã từng bị và 3 tháng sau mới lành đấy Hehe

Chúc hạnh phúc !

yêu nhau mà mỗi lần giận phải xúc phạm làm cho nhau đau thì mình cũng sẽ làm như bạn gái cậu thôi, nói thật mình ko thix kiểu đàn ông như vậy cô ấy bỏ qua cho bạn lần này, bạn có dám chất là lần sau ko xúc phạm người ta nữa ko...:|
Hãy tôn trọng nhau khi yêu, đoán không nhầm thì hoa khôi của chúng ta hơi bị ghê gớm đấy. ai cũng có lần có lỗi ai cũng suy nghĩ lần sau ko biết có tái phạm không mà bỏ qua thì xã hội này chỉ còn 1 loại người thôi. :binhsua12:

Cô ấy đang giận theo mình cậu hối hả thế cũng đủ để cm t/c của cậu với cô ấy rồi, cô ấy không muốn gặp cậu chứng tỏ cô ta còn yêu cậu, hãy để cho cô ấy yên lặng suy nghĩ đừng quấy cô ấy nữa, hãy nt :" A biết A sai nhưng đó là con người thật của A, A biết E buồn, E hết buồn hết giận thì trả lời A, A chờ E." mình dự đoán chắc khoảng vài ngày là có kết quả thôi.Còn không thì chấp nhận đi bạn ak vì tình yêu phải có sự thông cảm chia sẻ chứ không đơn thuần là yêu yêu thương thương, nên hãy yên tâm vui vẻ đi bạn, nhưng có giận rỗi gì thì lần sau hãy cố nén lại nhé! cô ấy mất 1 người yêu chân thành đó là 1 mất mát, còn bạn nếu mất cô ấy thì cũng là mất đi một người không yêu mình, mà ngược lại cậu còn phải tiếp tục hy sinh nhiều vì cô ấy nữa đấy, hãy sáng suốt khi yêu, đây cũng là cơ hội để bạn nhìn nhận lại t/c của 2 người sao bạn không tận dụng.... chúc bạn hạnh phúc.

Cảm ơn bạn, mình sẽ cố gắng....

Mình tin cô ấy còn yêu mình
Giờ chờ đợi thôi...

Hãy tôn trọng nhau khi yêu, đoán không nhầm thì hoa khôi của chúng ta hơi bị ghê gớm đấy. ai cũng có lần có lỗi ai cũng suy nghĩ lần sau ko biết có tái phạm không mà bỏ qua thì xã hội này chỉ còn 1 loại người thôi. :binhsua12:

Vấn đề là có quyết tâm sửa sai hay ko ấy ạ

quochuy9109

Banned
Reactions
359
MR
0.000
mọi người cho hỏi với. trước cũng có tình cảm rồi. thích nói chuyện với nhau lắm. tỏ tình không được tự dưng khó nói chuyện=> càng ngày càng ít nói.. giờ theo các bác làm thế nào ạ. chỉ em với

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
Mấy ngày nay bị bạn gái giận, cấm cửa luôn. Em thấy buồn chán và chẳng thiết tha làm gì nữa. Cũng tại em, tức lên là xúc phạm cô ấy. Mấy lần trước cô ấy bỏ qua nhưng lần này cô ấy làm căng lắm, em đến nhà cô ấy chờ cả chiều ko ăn uống gì nhưng cô ấy có vẻ quyết tâm ko gặp em. Điện thoại thì tắt máy hoài, có gọi được thì cô ấy nói lạnh lùng lắm và bảo muốn chia tay. Thật sự từ trước đến giờ cô ấy là người em yêu nhất, giờ em đang chán lắm và ko muốn làm gì hết khi ko có cô ấy ở bên
Các bác vào tư vấn với, Em đang buồn nên bác nào vào nói linh tinh lạc đề xin tha cho em

Bác nào tư vấn e thành công e xin hậu tạ 10LR :((

Còn đây là hình của nàng.....

sau khi xem xong tấm hình thì tôi đã hiểu vì sao :m014::m014:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week