Solved Giúp em newbie kiếm tiền vào ban ngày

Status
Not open for further replies.

hunken8x

Newbie
Reactions
2
MR
0.001
Em newbie. Thời gian ban ngày được sử dụng máy tính liêng tục trong khoảng từ 8h đến 17h các ngày trong tuần. Mạng cap quang. Xin cho em hỏi em nên theo ngành nào của MMO bây giờ ạ. Em thử gõ captcha rồi nhưng ban ngày load chậm quá.
Mong các Bro cho em một lựa chọn phù hợp.:(:(

PTC.... biết chọn bạn mà chơi thì.... việc nhẹ lương cũng không thấp......

Upvote 0
PTC.... biết chọn bạn mà chơi thì.... việc nhẹ lương cũng không thấp......
Vấn đề của em là chọn bạn thế nào? E cũng thử qua PTC rồi nhưng tự làm k hiệu quả. Trước mắt em chỉ hi vọng kiếm từ 1 ~ 2$/ngày :3 mà cap captcha không được

Upvote 0
Vấn đề của em là chọn bạn thế nào? E cũng thử qua PTC rồi nhưng tự làm k hiệu quả. Trước mắt em chỉ hi vọng kiếm từ 1 ~ 2$/ngày :3 mà cap captcha không được
cái đấy mình cũng đang hi vọng ấy, nhưng mà cũng hơi khó, bạn có thể gõ captcha dự án kolo, cái đấy load nhanh 24h trong ngày! nhưng rate hơi thấp tí! :D

Upvote 0
Chien' download app android gia lap blue tren PC. Tim ADMIN uy tin' chut'. Kiem cung duoc 10->20$/ngay do'...! Thay' cac ban than 1$ kho^? qua'..! Ai vao giup di nao... upppppppppppppppppppppppppppppp (SORRY-LAP mat unkey)
Mình làm bằng androi đc k

Upvote 0
Em newbie. Thời gian ban ngày được sử dụng máy tính liêng tục trong khoảng từ 8h đến 17h các ngày trong tuần. Mạng cap quang. Xin cho em hỏi em nên theo ngành nào của MMO bây giờ ạ. Em thử gõ captcha rồi nhưng ban ngày load chậm quá.
Mong các Bro cho em một lựa chọn phù hợp.:(:(
offer kia

Upvote 0

Mới vào không thể 1 đến 2$/ngày đc.... Mình chơi site Clixzor cũng lâu rồi mà giờ 1 ngày mới có 3 ~ 4$ thôi
Có 2 cách...
1 là chiến nhiều site (mua Auto + tham gia Group) đếch phải quan tâm site nào là site nào... chiến tất
2 là chiến ít site... tập trung (click tay + đầu tư.... thời gian hoặc tiền bạc nhiều thì ăn nhiều) chọn site thì dựa vào Pro nào đó hoặc
tự thân vận động.... cũng đễ mà... cứ site nào có giao diện đẹp + lượng mem lớn + pay đều hằng ngày + thông tin ok
thì chiến....
Còn chiến thuật thì seach GG ( đa số sử dụng chiến thuật giống nhau) chơi nhiều sẽ có kinh nghiệp...

Upvote 0
Chien' download app android gia lap blue tren PC. Tim ADMIN uy tin' chut'. Kiem cung duoc 10->20$/ngay do'...! Thay' cac ban than 1$ kho^? qua'..! Ai vao giup di nao... upppppppppppppppppppppppppppppp (SORRY-LAP mat unkey)
Bác chỉ em admin nào vậy ???

Upvote 0
đầu tư vào vps cắm auto cũng đc đó bạn
, hơn nhiều PTC
nếu có thời gian thì chiến aff, off.....

Upvote 0
chơi fanbox đi bạn, lúc nào chơi cũng dc , :) có người hướng dẫn luôn :))

nếu chơi inbox, mình đưa visa cho chơi

Upvote 0
bác di làm phục vụ quán còn dc 5$ - 10$ ngày nhé.

Upvote 0
anh có thể làm thầy e không"?

Upvote 0
bác làm sao mà hay vậy?
em down lòi con mắt dc 2$ duy nhất ngày đầu tiên. sau ngày đó thi ko có cái gì để down nữa

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,896
Latest member
duycutekg97

Most viewed of week