Fund tiền từ CC vào acc PZ

condoms

Junior
Reactions
69
MR
0.027
dạ kính thưa các cao nhân.
tình hình là em có 1 thẻ visa đã add vào acc pz của em và đã verify acc pz của em
giờ em muốn fund tiền vào acc pz mà em gửi tiền mấy lần mà không thể gửi được, xin các cao nhân có cách nào thì chỉ cho em với ạ.
chân thành cám ơn các cao nhân

vietcombank dạo này hình như ko fund tiền được cậu ah. mình fund MB từ VCB cũng bị refund hoài, mình nghĩ PZ chắc cũng thế thôi
ra làm cái thẻ ACB thì ngon lành:binhsua163:

dạ kính thưa các cao nhân.
tình hình là em có 1 thẻ visa đã add vào acc pz của em và đã verify acc pz của em
giờ em muốn fund tiền vào acc pz mà em gửi tiền mấy lần mà không thể gửi được, xin các cao nhân có cách nào thì chỉ cho em với ạ.
chân thành cám ơn các cao nhân
chứ fund tiền từ cc vào pz chi phí vậy pro?

làm acc ACB sau đó cứ thế add tiền vào bank rồi fund lên acc pz hả cậu, có đúng như vậy không hay có bước gì khác nữa

uhm thì cậu làm ACB xong, nạp tiền vào, điền 16 số thẻ, 3 số CVV, exp date, ten chu the, xong bấm submit là ok.
tốn 0.05 tiền phí nữa, USD giờ fun lên wallet tầm 22.5k đó:binhsua146:

uhm thì cậu làm ACB xong, nạp tiền vào, điền 16 số thẻ, 3 số CVV, exp date, ten chu the, xong bấm submit là ok.
tốn 0.05 tiền phí nữa, USD giờ fun lên wallet tầm 22.5k đó:binhsua146:

Payza mua có 16-17k/$ mà sao lại đi fund = visa chi cho tốn 22.5k vậy bác :-??

Có with đc còn mất 15$ fee à nha. :-s

Bác thử đi rồi biết ;)) . Có hàng nghìn người đặt lệnh with xong thì mất tiền luôn ;)) . Không tin bác vào forum payza mà xem ;)) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,754
171,834
Latest member
Lehoangphuc10403
Back
Top Bottom