Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Chưa thấy khả quan.............................. tình hình các pác thế nào rồi, cho xin tí tình hình.
Chủ nhật rồi chưa thấy gì hết

Mất tài khoản, mất tiền... :binhsua23:

mọi người ai bị mất tk và số tiền vào yahoo mình nhé

mọi người ai bị mất tk và số tiền vào yahoo mình nhé

thiệt là làm khó cho đội đồng tháp wa', vì hàng tuần thì bên e toàn cập nhật lương mỗi lần vào thứ 6, nghĩa là sau khi bác cập nhật của tuần làm việc xong mới check lại PS để trả cho mem, hum thứ 4 e login kiểm tra thì đang còn id, thứ 5 không kiểm tra, thứ 6 thì bốc hơi hết ko có chút dấu vết, giờ chỉ còn mỗi pảng lương để biết là đã cấp cho mem acc nào thôi, và hỏi mem để biết trong tuần họ đã làm acc nào thôi, chứ mem cũng có mấy ai để ý mà ngồi tính chính xác mỗi ngày hay 1 tuần đc bao nhìu, nên giờ chỉ gửi mỗi cho bác r2 đc cái list account thôi còn số tiền thì .. e pó tay........
mong bác có cách giải quyết phù hợp, nhanh chóng 1 tí nhé,

Nghe đâu có pác nào được xử lý rồi, còn mình thì đợi mai............... ngóng

We do not need more workers at this time. Therefore, all admin account has been restricted. No one can create new account, your worker can keep working and get payment.
Also now, admin cannot type captcha from admin account. If you want to type captcha, logout from admin and use a worker account to submit captchas.
Please do not contact or appeal for this. It is for all and it do not affect anything with your admin account or your worker
thông báo mới, update cho ae xem, dẫu rằng vẫn chưa nhận dc thanh toán bù... :(( panel vãng lai thật là khổ quá

thông báo mới, update cho ae xem, dẫu rằng vẫn chưa nhận dc thanh toán bù... :(( panel vãng lai thật là khổ quá
vẫn tạo được mà pác, mới nhận thanh toán bù xong,.................

các bác cho em hỏi dự án này có gõ kí tự đặc biệt ko ạ. em xem trên site thì nói ko gõ và tìm 1 số site khác cũng nói vậy. mà đầu topic thì lại nói cần kí tự đặc biệt. ai đang gõ cho em biết với. tks các bác nhiều

mình làm cho mề gà đang tính chuyển sang dự án này.bác nào cho mình hỏi cái:
1:có cần gõ hoa thường k?
2:mình muốn solo thì vào đâu để xin or reg panel?
3:minpay bao nhiêu thế ạ?
4:làm trên web hơn hay soft hơn?
5:mình đã thử test rồi mà thấy trên browers cứ ra code là nó đơ 1-2s.ai biết cách khắc phục chỉ mình vs
cảm ơn các bác đã quan tâm:binhsua15:

mình làm cho mề gà đang tính chuyển sang dự án này.bác nào cho mình hỏi cái:
1:có cần gõ hoa thường k?
2:mình muốn solo thì vào đâu để xin or reg panel?
3:minpay bao nhiêu thế ạ?
4:làm trên web hơn hay soft hơn?
5:mình đã thử test rồi mà thấy trên browers cứ ra code là nó đơ 1-2s.ai biết cách khắc phục chỉ mình vs
cảm ơn các bác đã quan tâm:binhsua15:
1 . KO phan biet hoa thuong, trừ những captcha 4 kí tự!
2 . Xin panel thì bạn vào topic của bác r2steam
3. KO có min pay! nhận pp hoặc trực tiếp qua captcha-vn.com 20k/1$
4. web soft ko thành vấn đề! bạn gõ cẩn thận là được! Rất dễ ban nếu ko có kinh nghiệm làm các dự án khác thì bạn nên làm quen dần đã!
5. Tối load rất nhanh 7 - 12h, dùng soft thì nhanh chậm j cũng ko cần quan tâm!
Chúc bạn tìm được cơ hội mới!

1 . KO phan biet hoa thuong, trừ những captcha 4 kí tự!
2 . Xin panel thì bạn vào topic của bác r2steam
3. KO có min pay! nhận pp hoặc trực tiếp qua captcha-vn.com 20k/1$
4. web soft ko thành vấn đề! bạn gõ cẩn thận là được! Rất dễ ban nếu ko có kinh nghiệm làm các dự án khác thì bạn nên làm quen dần đã!
5. Tối load rất nhanh 7 - 12h, dùng soft thì nhanh chậm j cũng ko cần quan tâm!
Chúc bạn tìm được cơ hội mới!
đã thank nhé :binhsua14:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,561
171,606
Latest member
Logost