Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Pm yahoo pác không trả lời, không biết nhận được tin nhắn không, những acc tạo mấy ngày gần đây bị xóa, mất gần 10$ , pác xem lại thế nào peternthau
nick yahoo em là gì ?

tui cũng bị mất, đề nghị bác r2s.manager trả lời hộ cái, mất cả hơn chục $$, hum trc đang còn kiểm tra được, hum nay vô check ps thì không thấy đâu...

@mizz1233 bạn không cấp cho tk người đang làm tk diemphuong001

Sao bị mất tiền nhìu quá bạn ơi ! Những tài khoản mới tạo đều mất hết là sao cậu !

Last edited by a moderator:
Hình như Sever đang phục hồi lại dữ liệu backup cũ... Pass mới thay đổi giờ phải Login và bằng Pass cũ... Tài khoản tạo vài tuần trở lại đây đều mất hết....

Vậy tự tạo lại các tài khoản bị mất hay chờ r2s phục hồi lại. Có pác nào được phục hồi các tài khoản bị mất chưa

mọi người vào yahoo mình nhé
r2s.manager

pác còn onl không, giải quyết hộ e cái, pm yahoo k thấy trả lời

Có pác nào được khôi phục tài khoản bị xóa chưa, nhân tiền về rồi mà không nhận được của các tài khoản đó......................

Có pác nào được khôi phục tài khoản bị xóa chưa, nhân tiền về rồi mà không nhận được của các tài khoản đó......................
cũng bị giống bác đây, mà chưa thấy acc bị xóa đâu cả... bác r2 lại lặng đâu mất rùi

mong bác r2manager giải quyết sớm vụ này...:187:

Đang chờ................................ pác r2smanager nói lần đầu găp sự cố...................... khi nào xong đây.......................... tình hình rất chi là tình hình , mong khắc phục sớm để mọi người có tinh thần làm việc

chưa bít trả lời sao đây với các mem đang la lối om sòm

Mong sớm có kết quả để các mem an tâm............ nóng lòng................

Dự án chưa trả lại những acc bị mất mà đã đi SUSPEND và FIRED các acc cũ.

--> Chẳng thể hiểu nổi !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,472
172,470
Latest member
vinhomesglobalga
Back