Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
mình làm cho mề gà đang tính chuyển sang dự án này.bác nào cho mình hỏi cái:
1:có cần gõ hoa thường k?
2:mình muốn solo thì vào đâu để xin or reg panel?
3:minpay bao nhiêu thế ạ?
4:làm trên web hơn hay soft hơn?
5:mình đã thử test rồi mà thấy trên browers cứ ra code là nó đơ 1-2s.ai biết cách khắc phục chỉ mình vs
cảm ơn các bác đã quan tâm:binhsua15:

1. gõ phân biệt hoa thường tùy mỗi code nếu nó yêu cầu gõ pb thì phải gõ
2. hiện giờ ko thể xin thêm panel vì họ không cần thêm nhân viên, panel cũng không thể reg thêm acc
3. min pay nếu nhận $ là 0.1$/tuần, nếu nhận vnd thì xem trên site bác r2steam
4. làm trên đâu tùy bạn, nhưng chỉ nên dùng soft của ft cho phép ( có link trên site chủ) nếu sài soft bên thứ 3, nếu bị phát hiện acc có thể bị fire và ko may thì có thể panel bị đình chỉ lun nhé nếu admin check đc nhìu hơn 1id cùng làm 1 khung giờ mà có cùng địa chỉ IP
5. đơ là lỗi do có nhìu ng cheat nên h nó vậy :((
We do not need more workers at this time. Therefore, all admin account has been restricted. No one can create new account, your worker can keep working and get payment.
Also now, admin cannot type captcha from admin account. If you want to type captcha, logout from admin and use a worker account to submit captchas.
Please do not contact or appeal for this. It is for all and it do not affect anything with your admin account or your worker

1. gõ phân biệt hoa thường tùy mỗi code nếu nó yêu cầu gõ pb thì phải gõ
2. hiện giờ ko thể xin thêm panel vì họ không cần thêm nhân viên, panel cũng không thể reg thêm acc
3. min pay nếu nhận $ là 0.1$/tuần, nếu nhận vnd thì xem trên site bác r2steam
4. làm trên đâu tùy bạn, nhưng chỉ nên dùng soft của ft cho phép ( có link trên site chủ) nếu sài soft bên thứ 3, nếu bị phát hiện acc có thể bị fire và ko may thì có thể panel bị đình chỉ lun nhé nếu admin check đc nhìu hơn 1id cùng làm 1 khung giờ mà có cùng địa chỉ IP
5. đơ là lỗi do có nhìu ng cheat nên h nó vậy :((
thế h mình muốn làm dự án này thì k đc à bác:binhsua04:

làm được nhưng hơi khó khăn, panel ko thể tạo acc mới chỉ có cách mem nào k làm thu hồi acc rùi lại chuyển cho ng khác làm thôi bạn

Bác R2steam làm ơn cập nhật tiền trên website bác giùm. gõ thử 1 acc đủ 3$ từ tuần trước, dự định thanh toán nhanh chóng và ok sẽ cho mem làm. nhưng bác làm việc kiểu này, sao dám làm đây. có gì thì pm yahoo em nói chuyện nha !

đó là thông báo thôi, mọi người quan tâm hay không là phụ thuộc mọi người,, :D

Bác R2steam làm ơn cập nhật tiền trên website bác giùm. gõ thử 1 acc đủ 3$ từ tuần trước, dự định thanh toán nhanh chóng và ok sẽ cho mem làm. nhưng bác làm việc kiểu này, sao dám làm đây. có gì thì pm yahoo em nói chuyện nha !

Bác R2steam khi nào mới trả lời câu hỏi đây. chờ 1 tuần không có tổng kết hay thanh toán hơi bị quê với mem rùi đó. ...:binhsua06:

Bác R2steam khi nào mới trả lời câu hỏi đây. chờ 1 tuần không có tổng kết hay thanh toán hơi bị quê với mem rùi đó. ...:binhsua06:

hửm??? từ cn đã thanh toán rùi mà bạn ???

=.= aaaaaaaaa bỗng dưng bị fired 4 acc T_T

các cậu được pay sao tớ không ta ? vì tớ mới tập gõ để test độ uy tín và chính xác của FT, mà bác R2steam như vầy. chán vãi.

Up cho bác. Tình hình của bác thế nào rồi ? Đã dc gải quyết chưa vậy ?

As you all know by now that the LibertyReserve site has been shutdown.
We will be transferring all Liberty Reserve Payment method to Bkash, Viet Nam banks, PayPal, Payza, Webmoney or getaFreelancer.
You can send the change information request to [email protected]

hok cho đăng kí thêm panel nữa chỉ có thể mua ( k đảm bảo) hoặc làm ref

sao acc mình tự nhiên bữa nay nó hiện cái dòng : Your account is approval pending. là sao vậy? với lại mình muốn change pp cũ mình từng đăng kí trước đây thành acc pp mới thì làm cách nào?

:binhsua80: có ACE nào nhận được VND qua VCB chưa vậy
Mấy dự án khác pay qua LR bị đình hết rồi còn mỗi dự án này mà tuần rồi tiền chưa về nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,472
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom