Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
dạo này không thấy r2 onl lun, k bít có biến j k đây

Đang cũng đợi anh ấy thanh toán tiền tuần trước - dù ko nhiều nhưng để vững tin đẩy mạnh tác chiến

Mấy ACE cho mình hỏi tí : lúc trước mình có xin panel con của ông r2team và phần payment là PP, giờ mình làm có được thanh toán không vậy ?, không có Đăng ký trên web nha ! :binhsua18:

Đã nhận được thanh toán tuần rồi :binhsua50:

Last edited by a moderator:
Ai biết đăng ký thằng này ko, chỉ giúp vs

Giờ không còn đăng kí được nữa bạn à, vào làm reg cho bác hotonhuy để gõ hoặc vào box tuyển reg có nhiều tuyển reg mà.

tui làm 3 tuần mà chả được thanh toán. đang muốn tìm cha nội r2steam tính sổ đây. có online thì pm tui.

:binhsua27:

các cụ chat gtalk thì may ra mới gặp đc bác r2.. :)) bữa h mail làm gì có cái nào về

tuần này tiền ai về túi rùi báo danh cái coi

email của admin trang này là gì z các b...muốn xin một panel chiến thằng này mà ko biết reg ra sao.:binhsua23:

email của admin trang này là gì z các b...muốn xin một panel chiến thằng này mà ko biết reg ra sao.:binhsua23:
hiện tại thì không cho reg panel nữa, ko cho reg id con lun :))

tui làm 3 tuần mà chả được thanh toán. đang muốn tìm cha nội r2steam tính sổ đây. có online thì pm tui.

:binhsua27:

Của bạn mỗi tuần nhiều k mà 3 tuần k được trả thế? Mình thấy R2STEAM rất uy tín mà

Của bạn mỗi tuần nhiều k mà 3 tuần k được trả thế? Mình thấy R2STEAM rất uy tín mà

tớ chưa thấy được uy tín của ông đó. bằng chứng là support dở ẹt.

mình không có làm nhưng giao cho 1 bạn trong nhóm làm, đã làm trên 3$ nhưng trong captcha-vn không cập nhật cho mình cũng không thấy thanh toán ?

Giờ có cách nào để làm dự án này này ko hotonhuy?

mình không có làm nhưng giao cho 1 bạn trong nhóm làm, đã làm trên 3$ nhưng trong captcha-vn không cập nhật cho mình cũng không thấy thanh toán ?

Vậy hả/ Mình thì thấy các bác ấy tuần nào cũng cập nhật tiền đều đều mà. Để hết ngày hôm nay xem thế nào. Mình nghĩ các bác ấy sẽ cập nhật và thanh toán cho bạn thôi.

Vậy hả/ Mình thì thấy các bác ấy tuần nào cũng cập nhật tiền đều đều mà. Để hết ngày hôm nay xem thế nào. Mình nghĩ các bác ấy sẽ cập nhật và thanh toán cho bạn thôi.

đã 3 tuần rùi cậu. hết tuần này là đủ 1 tháng.

đã làm thử dự án này, có cả 1 cái panel luôn, nhưng mà chỉ làm dược trên web thôi, làm soft banned cả panel luôn, người viet nam mà suport chán vkl, giá lại còn bèo nhất trong các loại bèo nữa, làm trên web mãi không load nổi 1 code, mãi không đủ min pay, baned account vô tội vạ, nhập dúng thì kiểm tra vẫn thấy sai. ko hiểu nổi. ai muốn làm thử mình tạo account cho nè.

đã làm thử dự án này, có cả 1 cái panel luôn, nhưng mà chỉ làm dược trên web thôi, làm soft banned cả panel luôn, người viet nam mà suport chán vkl, giá lại còn bèo nhất trong các loại bèo nữa, làm trên web mãi không load nổi 1 code, mãi không đủ min pay, baned account vô tội vạ, nhập dúng thì kiểm tra vẫn thấy sai. ko hiểu nổi. ai muốn làm thử mình tạo account cho nè.

Giờ vẫn còn xài lr hả bác :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,484
172,566
Latest member
mrsun1

Most viewed of week

Most discussed of week