Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
Thấy cái dự án này cũng ngon ăn mà sao không HOT nhở :)

Thấy cái dự án này cũng ngon ăn mà sao không HOT nhở :)

Ngon ăn hahahaha, cái dự án này đòi hỏi chất lượng hơn là số lượng !

Nhóm mình có bạn 1h kiếm dc 1,1$ , khoảng 700 code

Lan dau tien go captcha la cai du an fasttyper nay ne,may tuan thay no bi delay wa nen nghi lam roi,sao ban wanwan1910 dem so tien lam dc ra noi hoai vay?700captcha/1h thi co gi nhiu?

700 code /1h với dự án này là ổn lắm rồi, code dài quá mà

Nói vậy để cho thấy dự án này cũng còn kiếm ăn được

1 tuần bên t người giỏi nhất có hơn 12$ ..........
đã nhận đc xèng tuần này rùi.. há há

Lúa đã về kho ! Hú hú hú !!!

04/05/2013VNCK - 0068314+937,094.00IBVCB.0405130223956019.payment

Ban nao go fasttyper bi delay giog mih ko?sao minh bam Enter xog la delay khoang 1-2s moi sag khug captcha #

dạo này gõ cái này rất ức chế, nhìu khi mún đập cmn máy lun, code hiện ra gõ cứ đơ đơ, luk thì lại k hiện code mà lại đếm lùi thời gian

:))..gõ 5 tháng dự án này chưa bị fire acc nào=.=...speed thì cũng tàm tạm..nói chung dự án này làm tử tể thì ko sao.làm ban ngày tầm 5h-9h tối thì ít code dài..ngày chỉ tiểu 3-4$/3 tiếng vs dự án này :))..ngon cơm..

mấy bác test mạnh quá tuần nào e cũng phải thay acc test mới vì mấy acc đăng lên dc vài hum là FIRE :((

Khuya Chủ nhật thường load chậm.
Còn mấy hôm nay load chậm là do có quá nhiều người cùng làm dự án này. Nhưng ko phải Nhóm nào cũng đạt chất lượng cao.
Từ tuần này trở đi, Sếp trên sàng lọc, cắt bớt Admin ( Trưởng nhóm ) . Nhóm nào làm ẩu là FIRED cả nhóm.

@mizz1233 bạn không cấp cho tk người đang làm tk diemphuong001

bác xem lại cho em panel mainhu nhé, sao mà bị khóa cả panel khi co 3 nhan viên mỗi nhân viên có 1 id thế ạ

MẤT 1 ID wanwan77 đang có hơn 4$ !??! Sao anh r2steam lại xóa vậy anh !??

minh đang onl yahoo mọi người vào yahoo mình nhé

Pm yahoo pác không trả lời, không biết nhận được tin nhắn không, những acc tạo mấy ngày gần đây bị xóa, mất gần 10$ , pác xem lại thế nào peternthau

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,474
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom