Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.

19h 23/04, toàn là code bác sĩ !

Anh r2steam xem thế nào chứ kiểu này rất có nguy cơ bị FIRED rất vô lý !

kêu thế nào ? offline suốt !

Làm gì có acc night và acc all day?Acc nào cũng vậy mà

- - - Updated - - -

Bạn nào bị fired vô lý có thể yêu cầu r2s.manager kiểm tra lại trong vòng 6h kể từ lúc fired!
Rất may là dù tỉ lệ sai vì code bác sĩ khá cao, nhưng ID vẫn ko bị Fired.Những lúc code bác sĩ nhiều như vậy thì có nên gõ ko nhỉ ?

Làm gì có acc night và acc all day?Acc nào cũng vậy mà

- - - Updated - - -

Rất may là dù tỉ lệ sai vì code bác sĩ khá cao, nhưng ID vẫn ko bị Fired.Những lúc code bác sĩ nhiều như vậy thì có nên gõ ko nhỉ ?

có đấy =.= check lại thì biết _ __||

Sao mà đặt lệnh về Ngân lượng rồi mà vẫn chưa được xử lý vậy bác R2STeam ơi

gõ ẩu thì ăn BANNED,
Kỷ lục mình từng thấy của dự án này là 2 tiếng được 2,3$

trc khi fired, nó có suspend mà _ __|| nếu ko an tâm thì đừng activi lại ...

haizza ~ fasttypers gõ ngày nào cũng tốt, duy mỗi tối khuya cn là ko load nổi T_T

dự án nào cũng thế akk

@r2steam: khi gặp code bác sĩ (hoàn toàn rất khó nhìn, nhìn ko ra nổi chữ gì ) thì có thể gõ "?" ko vậy anh ?

- - - Updated - - -

trc khi fired, nó có suspend mà _ __|| nếu ko an tâm thì đừng activi lại ...

haizza ~ fasttypers gõ ngày nào cũng tốt, duy mỗi tối khuya cn là ko load nổi T_T

dự án nào cũng thế akk

Chỉ acc nào lâu ngày dài tháng mới có cơ hội Suspend. Còn acc nào mới tạo, gõ ẩu là FIRED ngay ! Cơ mà như thế cũng tốt. Dự án sẽ khiến người gõ cẩn thận hơn, năng suất và chất lượng cao hơn.

trung bình 1 tuần tổn thất vì FIRE tầm 10lr

Tài khoản của mình bị Block: We do not need more workers at this time. Therefore, all admin account has been restricted. No one can create new account, your worker can keep working and get payment.
Also now, admin cannot type captcha from admin account. If you want to type captcha, logout from admin and use a worker account to submit captchas.
Please do not contact or appeal for this. It is for all and it do not affect anything with your admin account or your worker

Date : 4/29/2013
Reason : Abuse: You are taking long time to resolve captchas. In addition, you using harm full software that preventing our server to do not timeout captcha after time end.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week