Fanbox mình bị làm sao đây ?

Mmoney

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Tình hình là hôm qua có khoảng 70$ để Bid, mua PU ...etc. Mà sau khi táy máy nó thành như này. Có cao nhân nào hiểu chuyện gì đang xảy ra không, giúp mình với.

thằng này là lừa đảo trắng trợn lấy tiền người nghèo trả cho người giàu mà còn vươn vấn nó ah ?

nó ra bản beta đến năm 2050 sẽ có bản demo..... và thực hiện nhiệm vụ cao cả là đem lại công việc cho nhân loại.. haha điên 1 lũ.

giờ một số SC đã bán acc hết rùi.. tốt nhất thì cậu thớt nên dừng lại nhé

Upvote 0
thằng này là lừa đảo trắng trợn lấy tiền người nghèo trả cho người giàu mà còn vươn vấn nó ah ?

nó ra bản beta đến năm 2050 sẽ có bản demo..... và thực hiện nhiệm vụ cao cả là đem lại công việc cho nhân loại.. haha điên 1 lũ.

Mình mới chơi thử 2 tháng, chưa mất đồng nào bỏ tiền ngoài nên vẫn muốn thử xem thế nào.

sao thu nhập vẫn 0.00 thế kia :( lại nợ ipl nhìu thế kia nữa :( ko có lời rùi

Theo ngu kiến của mình thì cậu đang chạy Ads nên nó nuốt IPL dữ vậy
Thằng này cạch mặt rồi, giam tiền rõ lâu

Hôm qua, trong đấy của mình có khoảng 70$ tiền lời từ chạy boosting, ko hiểu bấm vào đâu mà nó về 0 hết như vậy nữa. Buồn quá.

Upvote 0

thánh phán thế cũng ko đúng đâu, sao lại demo sau beta thế kia

Upvote 0
còn thớt thì trả lời bạn thế này, số tiền bạn dùng để đầu tư đó, nó vẫn đang ở trạng thái đầu tư(chưa hoàn thành) nên bạn chưa phải trả IPL nào cả
chỉ trả khi IPL hoàn thành quá trình đầu tư mà thôi

Upvote 0
ngưng đi nhé thớt trước khi quá muộn.

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở.

Chơi Fanbox mà ko tính toán, đòi thu nhập ngay kiểu MMO4 thì bỏ.tôi giới thiệu nó,tôi khuyên thật
vì nó éo phải mmo đâu
còn thớt thì trả lời bạn thế này, số tiền bạn dùng để đầu tư đó, nó vẫn đang ở trạng thái đầu tư(chưa hoàn thành) nên bạn chưa phải trả IPL nào cả
chỉ trả khi IPL hoàn thành quá trình đầu tư mà thôi
các tính toán cho thấy rằng giỏi lắm 1 năm bạn chỉ lãi chưa đến 10% khi bạn đầu tư với FanBox
Hủy bỏ tất cả danh mục đầu tư, bạn sẽ có lại 70$ để bid/ask

Hiện tại mình cũng đã hủy toàn bộ, chỉ để lại cái đầu tiên trong mục Boost, nhưng trạng thái của nó lại trở về Completed - Restart Portfolio, Balance hiện tại là 6.850 $ ( do mình vừa bấm thêm mấy cái :D ).
Cho mình hỏi là sau bao lâu thì mọi thứ trở lại, và sau đấy thì mình nên làm gì ? Bởi vì sau khi xóa Boost thì nó hiện như thế này "You’re not earning as much as you could be. Learn more Reactivate New User Boost "

Upvote 0
tớ đang châm biếm nó đó cậu... nó cứ beta suốt mà có chịu nâng cấp hay chỉnh sửa đâu
thực tình thì sẽ rất khó mà nhanh được vì ko có các tỉ phú đứng đằng sau, muốn có thì miếng bánh lại phải chia cho họ
mạng xã hội ko đơn giản chút nào,đã thế nó lại còn mới nữa chứ ko chỉ trong tư duy mà cả kỹ thuật nữa chứ, để có được như hiện tại đã có nhiều vấn đề kỹ thuật được giải quyết và đăng kí bản quyền đấy

Upvote 0
Cảm ơn bạn đã nhắc nhở.

Hiện tại mình cũng đã hủy toàn bộ, chỉ để lại cái đầu tiên trong mục Boost, nhưng trạng thái của nó lại trở về Completed - Restart Portfolio, Balance hiện tại là 6.850 $ ( do mình vừa bấm thêm mấy cái :D ).
Cho mình hỏi là sau bao lâu thì mọi thứ trở lại, và sau đấy thì mình nên làm gì ? Bởi vì sau khi xóa Boost thì nó hiện như thế này "You’re not earning as much as you could be. Learn more Reactivate New User Boost "
mất khoảng 48h để các lệnh hủy được thực hiện, bài toán về thời gian thực trên mạng xã hội họ vẫn còn đang ngâm cứu

Upvote 0
@italkyou Cho mình hỏi thêm một chút, bây giờ mình có khoảng 80$ ( có thể dùng mua PU ).
Mình dùng 50$ để up PU Cam, còn lại 30$ đến tháng thứ 3 mình có thể rút ra đúng không ?

Upvote 0
@italkyou Cho mình hỏi thêm một chút, bây giờ mình có khoảng 80$ ( có thể dùng mua PU ).
Mình dùng 50$ để up PU Cam, còn lại 30$ đến tháng thứ 3 mình có thể rút ra đúng không ?
nguyên tắc rút ra của nó giờ khá phức tạp vì có IPL, sau khi trả hết IP thì nó như thế này thu nhập của tháng 9 này đến cuối tháng 9(31/9) này sẽ được tổng kết và sau 3 tháng ( tháng 10,11,12) đến 1/1 bạn có thể rút, số rút này là số lời kiếm được của tháng 9 này,
lời này bao gồm tổng số tiền kiếm được từ sử dụng IPL- tổng số IPL sử dung+ Phí sử dụng IP

tất nhiên chưa tính phí PU

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week