Cần các siêu cao thủ đã làm việc qua online giúp đỡ

NomNomMan

Newbie
Reactions
4
MR
0.274
Chuyện là em đã học qua edit video tầm 1 năm rồi các bác, hiện tại thì trình độ cũng có thể gọi là khá ổn, edit như các Youtube như anh độ mixi hay anh dũng CT là chuyện bình thường, chứ chưa chuyên nghiệp gì như làm kỹ xảo bá đạo như marvel bay lượn các thứ, thế nên trong lúc vừa tiếp tục học edit video thì em cũng muốn kiếm thêm thu nhập luôn, vì phải có tiền truớc thì mới sống được, thế nên em có lên các trang như up work để xin tuyển làm edit, em cũng có làm xong vài cái, chốt đơn xong khách độn thổ biến mất luôn, giờ không có tiền để mua đề xuất để xin tuyển nữa, có bác nào biết web nào khác up work mà có nhiều người sử dụng để tuyển người làm cho mình việc online không, chủ yếu là có mục edit video hay edit các thứ là được, em có dùng qua fiverr với perpeoplehour mà trên đây phải có tiếng trước mới dễ có đơn làm, bác nào có trải nghiệm nào hay kinh nghiệm thực tế nào xin giúp em ạ, sau này em xin ghi nhớ công ơn, lập bia tưởng nhớ đời đời cho con cháu đời sau cung phụng.

Solution
Chuyện là em đã học qua edit video tầm 1 năm rồi các bác, hiện tại thì trình độ cũng có thể gọi là khá ổn, edit như các Youtube như anh độ mixi hay anh dũng CT là chuyện bình thường, chứ chưa chuyên nghiệp gì như làm kỹ xảo bá đạo như marvel bay lượn các thứ, thế nên trong lúc vừa tiếp tục học edit video thì em cũng muốn kiếm thêm thu nhập luôn, vì phải có tiền truớc thì mới sống được, thế nên em có lên các trang như up work để xin tuyển làm edit, em cũng có làm xong vài cái, chốt đơn xong khách độn thổ biến mất luôn, giờ không có tiền để mua đề xuất để xin tuyển nữa, có bác nào biết web nào khác up work mà có nhiều người sử dụng để tuyển người làm cho mình việc online không, chủ yếu là có mục edit video hay edit các thứ là được...
Chuyện là em đã học qua edit video tầm 1 năm rồi các bác, hiện tại thì trình độ cũng có thể gọi là khá ổn, edit như các Youtube như anh độ mixi hay anh dũng CT là chuyện bình thường, chứ chưa chuyên nghiệp gì như làm kỹ xảo bá đạo như marvel bay lượn các thứ, thế nên trong lúc vừa tiếp tục học edit video thì em cũng muốn kiếm thêm thu nhập luôn, vì phải có tiền truớc thì mới sống được, thế nên em có lên các trang như up work để xin tuyển làm edit, em cũng có làm xong vài cái, chốt đơn xong khách độn thổ biến mất luôn, giờ không có tiền để mua đề xuất để xin tuyển nữa, có bác nào biết web nào khác up work mà có nhiều người sử dụng để tuyển người làm cho mình việc online không, chủ yếu là có mục edit video hay edit các thứ là được, em có dùng qua fiverr với perpeoplehour mà trên đây phải có tiếng trước mới dễ có đơn làm, bác nào có trải nghiệm nào hay kinh nghiệm thực tế nào xin giúp em ạ, sau này em xin ghi nhớ công ơn, lập bia tưởng nhớ đời đời cho con cháu đời sau cung phụng.
Bạn đăng ký ở site này nhé:

Hiện tại đang có 3 bạn người VN đang làm trên này luôn. Bạn có thể tạo ra các show case của bạn trên này để gây hấp dẫn hơn cho các đối tác!

Upvote 0
Solution
@NomNomMan À, bạn vẫn cố gắng bám đồng thời vào upwork nhé, chứ đừng có bỏ nó ra nha. Sau này từ từ bạn sẽ có KH thôi.

Upvote 0
upwork trước khi làm có contract cả mà. b up product mà nó ko approve thì dispute lên, chịu khó đợi 14 ngày nó duyệt case

Upvote 0
bro cho xin hướng học với, mình cũng muốn mà k có phương hướng

Upvote 0
Bác có edit trên davinci ko. Nếu có pack và music sound share cho em xin tài nguyên với. Cũng đang học :D

Upvote 0
fiverr cứ hạ giá mà cạnh tranh đi b

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back