Event Event xem phim ngay nhận quà liền tay . :D

Status
Not open for further replies.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Event chiến dịch MMO (Dự kiến thời gian tổ chức event - liên tục trong 2 tháng :p:p - hết lại tiếp tục hết lại tiếp )
Chả là em mới khai trương 1 site phim , vì vậy cần ít trafic từ a/e mmo4 nên tiện tay mở cái event
Nói thật là tiền cũng không có nhiều vì đợt vừa rồi đầu tư vào site này cũng hơi tốn kém nên e mạo phép mở cái event nho nhỏ thôi :
Vừa kiếm trafic cho site phim vừa kiếm lượt wiew vậy mong a.e ủng hộ đừng gạch đá nhé
Thể lệ event như sau :
1.Click vào site để xem>> phim tâm lý << :D:D (Phim sạch sẽ nhé :D tamly.org tên miền nó hơi đen tối các thím thông cmn cảm :v)
2.Tiếp đến vào xem 1 bộ phim bất kỳ không cần thiết phải xem lắm :D
3.Tiếp đến nhấn vào nút share - và share bộ phim đó lên facebook của bạn
4. Coment dưới topic này và nhớ thêm link facebook của bạn để bên mình kiểm tra khi nhận thưởng event nếu không share thì ko được nhận thưởng đâu nha .:p:p
5.Nhớ coment mã số may mắn bất kỳ gồm 3 chữ số của bạn!

Thời gian mở vent : từ ngày 21-27/11/2014
Giải thưởng 1 phần thưởng trị giá 150k vnd giành cho người may mắn và sớm nhất đoán trúng kêt quả 2, hoặc 3 số cuối Xổ số KT miền bắc của ngày 27/11/2014 !
Thân ái !
P/s : Thím nào thấy event nhỏ quá hoặc không có ý định tham gia thì đừng vào topic này gạch đá nhé ! Có gì sai về thể lệ event mong BQT thông cảm và nhắc nhở !:p:p
Các bạn quan tâm thì cho site mình ý kiến để phát triển ngày càng hoàn chỉnh hơn nhé !:D

Last edited:

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.091
Chat with me via Yahoo Messenger
List phim ko có tiêu đề, phải di chuột vào từng ảnh phim mới hiện ra tên phim, cái này quá bất tiện

góp ý để bạn cải thiện web xem phim tốt hơn để ae mmo4 có 1 web xem phim giải trí sau những giờ cày mmo mệt mỏi :D :)

List phim ko có tiêu đề, phải di chuột vào từng ảnh phim mới hiện ra tên phim, cái này quá bất tiện

góp ý để bạn cải thiện web xem phim tốt hơn để ae mmo4 có 1 web xem phim giải trí sau những giờ cày mmo mệt mỏi :D :)

View attachment 41790
Chẹp ! Mình cũng nhận ra cái khuyết điểm này của nó ! Nhưng cái này hơi khó sửa :D:D chắc p ngâm cứu nhờ code supot thêm:rolleyes: Cám ơn bạn đã góp ý

shess

Banned
Reactions
693
MR
0.000
Site vậy là ok ùi, thêm cái tên phim nữa là hoàn thiện , tiện thể cho hỏi bạn có muốn lấy textlink với site truyện mình hơm ? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week