Event vui giành cho MOD, Vip Members

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,357
MR
49.214
Chào các bạn,

Nhằm mục đích khích lệ tinh thần các MOD, Supper MOD, Vip Members , BQT quyết định làm một Event có nội dung như sau:

1. Yêu cầu
:

• Là người đầu tiên đạt được 50 Thanked.
  • Không được Spam, nếu phát hiện sẽ bị tước quyền MOD, Vip Members.
  • Tất cả Thanked trước đây sẽ không được tính tham gia Event này. BQT sẽ tính Thanked của mỗi người bắt đầu từ lúc mở Event.
  • Các bài Post về Hacking sẽ không được tính.
  • Thanked chỉ được tính cho các bài viết có giá trị với Forum về lĩnh vực MMO.
  • Chỉ được tính Thanked với các Thread được Post trong BOX Make Money Online.
2. Giải thưởng chỉ có 1 giải duy nhất:

• 200k tiền mặt
  • 1 tháng Premium tại uGotFile
3. Thời gian:

• Bắt đầu từ hôm nay (15/4/2010).
  • Kết thúc sau khi có người đoạt giải.
4. Payments:

• Đối với thành viên ở TP.HCM, nếu có nhu cầu BQT sẽ trao phần thưởng tận tay.
  • Đối với thành viên ở xa, BQT sẽ chuyển khoản trực tiếp vào nhà Bank của bạn.
  • Đối với Premium Account, BQT sẽ mua trực tiếp vào tài khoản uGotFile của bạn.

Số Thanked của các MOD, Supper MOD, Vip Members hiện có cho tới thời điểm này và số Thanked này sẽ không được tham gia Event:

• QuachPhu: 3
  • maxtin1908: 19
  • lang_tu_1912: 15
  • ntboy810: 47
  • intelceleron: 4
  • sh0ck8: 9
  • dinh: 1
  • kynhongchua: 9
  • tecong712: 25
  • windy269: 3
  • ndkhanh1989: 12
  • dreamshare: 1
  • jonasxoi: 0

Tất cả Thanked các bạn đã kiếm được đều được tính, nhưng phải vào đây khai báo số Thanked cho đến thời điểm này 15h (18/04/2010) để BQT dễ quản lý. Ai không khai báo xem như số Thanked đó không giá trị.

Note: Đây chỉ là một Event vui giành cho các MOD, Supper MOD, Vip Members, và giải thưởng chì mang tính chất tượng trưng.

Các bạn cố gắng tham gia tích cực nha. Chúc các bạn may mắn.

Thân

Hihi, rô't cuộc cũng có event dành cho mình. Vậy là event này bắt đầu tính từ hnay. Hix có điều 100Thanked thì...hơi bị lâu

cuộc cạnh tranh khốc liệt rồi đây, đáng lẽ ra member 80 thanked, còn Mod phải 100 thế mới tạo động lực phấn đấu cho cả hai bên luôn. Anh em thấy em nói có lí không?

Các MOD và Vip Members ai đồng ý với ý kiến của windy269 thì thanks mình nha, nếu được 10 thanks mình sẽ đổi Rules giống như windy269 nói.

Cái này mới nha!nhưng hơi thiên vị thì phải,mod và mem đều 100 thanks :))

oh my got. Cái event này ngon đó . AE mod nhào vô kìa. Hix. Mình gà wa' ko ai thank . Ko dám tranh giành cùng AE. Lỡ tranh giành mà đoạt giải lại nói mình lừa tình nửa. Ôi khổ thân em wa':fan:

Lão Shin đang câu thank kìa. Anh em Smod và Mod cố gắng phấn đấu nha. Đừng lấy event làm chuẩn, mà hãy lấy tinh thần làm chuẩn. Event chỉ là tượng trưng thôi.

lãng tử cũng là Mod mà, tham gia có Fan ủng hộ mà lo gì. Cố lên:dance::dance::dance::dance:

Truj'. Lâu lâu pác Nam nói 1 câu mà em vui wa' chừng. ( từ đó giờ pác toàn chém em). Mà thui pác ơi em cố gắng hết sức mình vì forum thui. Còn chuyện có event hay ko đối với em cũng vậy . Em làm là vì forum chứ ko phải vì event đâu . Ủa mà ai ủng hộ em vậy pác Nam ( Đừng nói là pác nha):fan:

bác shin cho hỏi thêm chỉ về MMO mới được tính thui đúng không. còn những mục khác như web-hosting, sourse code,... thì không được tính chứ đau riêng gì hacking

Chào,

Web Hosting, Sourse Code,... là những mục được liệt vào những thứ cần thiết cho các Webmaster.

Nếu không có những thứ này, họ không thể làm được Website, không thể quản lý được Website cho tốt.

Từ đó dẫn đến không thể làm MMO được, MMO ở đây có nghĩa là bao gồm tất cả những con đường có thể kiếm tiền trên mạng, mà không vi phạm pháp luật.

Thân

Chào các bạn,

Rules có thay đổi, các bạn đọc lại nha.

BQT MMO4VN
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410