Event tặng voucher 1 triệu và iPhone cho anh em đăng ký miễn phí

Status
Not open for further replies.
Trước khi nhận giả hãy nộp một số tiền rồi nhận giải. Trò này sẽ lừa đc nhiều bạn nhưng k lừa đc mình đâu. Còn nhiều website vào báo trúng thưởng luôn rồi bắt nạp thẻ cào 500 để nhận giải . Một ví dụ cho các bạn trainbigone.com . Vừa bị vawch mặt hôm qua

hồi nãy online mobile không xem hình tưởng chỉ cần cmt là có cơ hội trúng iphone =)) giờ onl pc mới thấy thất vọng :confused: mình đăng kí tài khoản lâu rồi giờ đăng kí lại đc ko thớt

quả này phải rinh em 5s về chơi tết

Chốt 100 số quay thưởng hôm nay nhé, các số khác chịu khó đợi ngày mai, cứ tăng cường viết bài để lãnh giải lớn đi anh em

hồi nãy online mobile không xem hình tưởng chỉ cần cmt là có cơ hội trúng iphone =)) giờ onl pc mới thấy thất vọng :confused: mình đăng kí tài khoản lâu rồi giờ đăng kí lại đc ko thớt

Event trúng IP cũng chỉ cmt thôi mà có gì đâu nhỉ?

Số của em đây...4712-xxxxxxx 79067 Bác thớt thêm e vào với.. vẫn kịp giờ mà

chưa xài cái này bao giờ, mới reg xong , cho mình hỏi 4 số may mắn cũng là PASS , nhìn dãy só trên thì là 4 số đầu , vậy nếu người khác biết SDT, đăng nhâp vào Tài khoản thì làm sao

Event trúng IP cũng chỉ cmt thôi mà có gì đâu nhỉ?

ủa chứ ko phải tạo tài khoản tại smartcash, like, cmt, share, mới có cơ hội trúng iphone, còn cmt ở đây chỉ trúng đc thẻ cào mobile đúng ko, mình tạo tài khoản tại smartcash lâu rồi, nên ko đăng kí đc nữa

Số của em đây...4712-xxxxxxx 79067 Bác thớt thêm e vào với.. vẫn kịp giờ mà

Số của bạn để quay IP nhé bạn cmt trên FB/VPBankSmartCash, ở đây chỉ cần cmt bất cứ gì là có số quay voucher rồi.
Hôm nay quay 100 số đầu nhé, mai quay tiếp các số tiếp theo.

ủa chứ ko phải tạo tài khoản tại smartcash, like, cmt, share, mới có cơ hội trúng iphone, còn cmt ở đây chỉ trúng đc thẻ cào mobile đúng ko, mình tạo tài khoản tại smartcash lâu rồi, nên ko đăng kí đc nữa

Giải to thì phải phức tạp tí nó mới đáng giá chứ nhỉ

chưa xài cái này bao giờ, mới reg xong , cho mình hỏi 4 số may mắn cũng là PASS , nhìn dãy só trên thì là 4 số đầu , vậy nếu người khác biết SDT, đăng nhâp vào Tài khoản thì làm sao

Không bạn ơi, số may mắn bạn chọn trên site, pass bạn nhập từ DT

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week