• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event tặng voucher 1 triệu và iPhone cho anh em đăng ký miễn phí

Status
Not open for further replies.
Nếu lòng tin bạn đủ mạnh may mắn ắt sẽ mỉm cười với bạn ! :p

có cần đăng ký không ta :(

đăng kí miễn phí trúng Iphone 5S và voucher 1 triệu 1 phiếu 100k - 200k thôi bỏ luôn ???

tưởng event trên forum này chứ

Cám ơn chủ thớt nhé

Lót gạch hóng...

đăng kí miễn phí trúng Iphone 5S và voucher 1 triệu 1 phiếu 100k - 200k thôi bỏ luôn ???

tưởng event trên forum này chứ

Cám ơn chủ thớt nhé

hơ tưởng bạn đọc kỹ lắm hóa ra chả đọc gì cả tuy nhiên bạn vẫn có vé tham dự, chúc may mắn

Để hâm nóng topic tặng luôn thẻ 200k cho bạn nào có bài viết thứ tự trùng với 2 số cuối giải DB ngày 8/1/2014

Hot thế này quay luôn giải phụ hôm nay nếu đủ 100 phiếu nhé, giải phụ chỉ 100k thôi nhưng để khuyến khích anh em chiến giải 200k ngày mai.

Nếu topic bùng nổ luôn mai đạt 1000 phiếu -> quay lô tô 3 số và trao thưởng 1 triệu luôn thay vì 200k như đã hứa (tất nhiên không tính spam)

Comment phát lấy hên :D

hơ tưởng bạn đọc kỹ lắm hóa ra chả đọc gì cả tuy nhiên bạn vẫn có vé tham dự, chúc may mắn

Để hâm nóng topic tặng luôn thẻ 200k cho bạn nào có bài viết thứ tự trùng với 2 số cuối giải DB ngày 8/1/2014

Hot thế này quay luôn giải phụ hôm nay nếu đủ 100 phiếu nhé, giải phụ chỉ 100k thôi nhưng để khuyến khích anh em chiến giải 200k ngày mai.

Nếu topic bùng nổ luôn mai đạt 1000 phiếu -> quay lô tô 3 số và trao thưởng 1 triệu luôn thay vì 200k như đã hứa (tất nhiên không tính spam)

để xem cái đã chắc đặt gạch hóng thôi

đời nào dễ trúng như các bạn

để xem cái đã chắc đặt gạch hóng thôi

đời nào dễ trúng như các bạn
vậy bạn đọc kỹ xem dễ ko nhé, thêm chút may mắn là có iphone5s

Đặt gạch con 69 ạ :D

lên nóc nhà

45

200k nà0

Status
Not open for further replies.

Announcements