Event Event may mắn, vui vẻ giải nhất 0.5$ ( Anh em PTC UNITED vào hết đây )

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Thành thật sorry anh em vì sự cố máy móc + PP của mình trong tuần này làm ảnh hưởng đến hội, thu hoạch thất bát trong tuần thứ 3 hoạt động.
Vừa RB tuần 3 cho anh em xong, còn lại 1$ LR làm nốt cái Event vui vui cho ae phấn khởi, có động lực tiếp tục chiến đấu lâu dài, vượt qua khó khăn.
và có 1 việc nhờ ae giúp nữa là : do mình nhận tt = Payza và RB = LR, nên sau khi chia đều phí rút tiền + rate RB (1Pz = 0.8LR) thì $ Rb cũng ko nhiều lắm nên hiện tại mình có cài link adfly vào các link trong blog để kiếm ít LR rb cho ae - sẽ thử nghiệm trong vòng 1 tuần, nếu hiệu quả và được anh em ủng hộ sẽ miến phí fee rút tiền từ các site cho ae luôn và sẽ sử dụng rate 1Payza = 1LR để RB :D Mọi người chịu khó click link adfly, đợi 5s nhé ^^! Nếu thấy bất tiện quá cứ cm, góp ý thẳng thắn cũng được, ko sao, nếu quá khó chịu mình sẽ gỡ đi :D
Thôi, stop, vào việc chính, Event vui vui sẽ như thế này.

Điều kiện để tham gia event :
- Là thành viên của PTC UNITED
- Ai chưa là thành viên có thể đăng kí tham gia tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?99...Uy-tin-Cong-bang-Minh-bach-Don-gian-Nhanh-gon
- Click
Thể lệ event :
Đơn giản, các bạn cm góp ý về cách chơi, cách quản lý, hoạt động của hội, làm thế nào để hiệu quả nhât hoặc chuyện gì cũng được, bất ccái gì bạn thấy thích, cần thắc mắc, cần hoi...vv&vv và Để lại LR
Lấy kết quả sổ xố thủ đô làm căn cứ trao thưởng, ^^!
Lấy số cm làm con số may mắn, từ cm 1-100, KQSX là bao nhiêu thì người cm số ấy trúng giải, nếu sau cm 100 thì mọi người cm số mình đoán nhé ^^!
1 giải đặc biệt : $0.5 (số cm đầu tiên trùng với 2 số cuối giải đặc biệt)
5 giải khuyến khích : 0.1$ dành cho 3 người có số cm trùng với giải nhât và giải nhì nhé :D 2 giải còn lại để dự phòng cho trường hợp có nhiều người cùng trúng giải đặc biệt, những người cm sau sẽ nhận giải khuyến khích.
Chú ý:
- Có thể cm nhiều lần nhé, thoải mái :D
- Ưu tiên các thành viên của PTC UNITED đã tham gia từ trước, nếu trúng cùng giải ĐB mà sau người mới tham gia thì cộng 2 giải chia 50/50

- Trao giải lập tức sau khi có kết qu

MLouis1997

Junior
Reactions
149
MR
0.000
Mình tham gia hội chắc cũng được gần 1 tháng,được anh minhsunguyen91 chỉ dạy khá nhiều.Về hội thì blog cập nhất khá nhanh các site mới,vấn đề refback uy tín.Cứ duy trì thế này là được.

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
ý kiến của iem là nên treo giải khuyến khích định kì cho những bạn nào chịu khó cập nhật các site SCAM, up proof hoặc tìm các site đang pay cho united, vừa đỡ lượng công việc cho chủ xị, vừa tăng hiệu quả làm việc đáng kể cho ae ^^
Ps: dĩ nhiên cái này phụ thuộc vào quyết định của thớt nhưng iem nghĩ là nếu thực hiện thì hiệu quả sẽ rất tốt
Ex: thớt sẽ xem xét ai ( or những ai:binhsua146:) là người cập nhật nhanh và chính xác nhất trong tuần để trao giải, còn vụ update site pay thì ai tìm đc up lên thread hội hay send vào mail thớt để thớt check và cài link ref. Done!

Last edited by a moderator:
@_@ kết quả hôm nay đây @_@

Tạm thời chưa ai trúng giải, thế này thì event tiếp tục kéo dài sang hôm sau tới khi ai trúng rước giải đi thì thôi nhé :D

suka2510

Junior
Reactions
49
MR
0.120
Bỏ ra 5s để click cũng không phiền lắm đâu. Điều quan trọng là đôi bên cùng có lợi, hehe :binhsua11::binhsua02:

alien300

Hero
Reactions
1,087
MR
0.000
tình hình là mình cũng reg nhìu site cho minhsunguyen91 nhưng sau 1 thời gian site toàn scam và supspended nên cuối cùng chả nhận đc gì ^^. Với lại minhsunguyen91 nên cập nhật các site scam 1 cách nhanh nhất để tránh mọi người click tốn thời gian. Mình xin hết!!! Chú minhsunguyen91 làm ăn phát đạt nhé...

^^! Bạn nên dùng auto nhé :D với lại reg các site rồi tạo các thư mục trên book mark Firefox, sắp xếp các site đang chơi theo như danh sách các site trong từng mục của Blog ấy, đảm bảo sẽ hiệu quả hơn.

Các site thuộc mục DAILY NEW SITE thì scam rất nhiều, nên chơi các site trong mục HOT SITES NOW và GOOD SITES sẽ tránh bị ăn cam.
Lấy các site trong mục NO MINPAY làm mì ăn liền thêm động lực chiến đấu
Lấy các site trong mục TRUSTED PTC 4Ever làm danh sách chơi lâu dài, chống lưng
Các site trong mục SCAM SITE thì mình up date ~2-4 ngày 1 lần, mọi người chú ý theo dõi nhé.
Thanks alien300 đã đóng góp ý kiến ^^!

Sau 1 vài ngày khá là vắng vẻ thì Event cũng có người thắng cuộc là ilssli với cm 04, KQSX hôm nay cả ĐB và Giải nhất đều có 04 (Hên vãi thế ko biết) @_@
Vậy nên cậu này sẽ nhận 0.6$ (1 giải nhất và 1 giải khuyến khích)

4 bạn của hội cm tại đây có đóng góp ý kiến mình cũng tặng luôn mỗi người 1 giải khuyến khích để khích lệ tinh thân anh em, cảm ơn anh em đã góp ý kiến của mình cho hội phát triển + hoàn thiện hơn :D
clydesdale
MLouis1997
suka2510
alien300

Vậy là event kết thúc cũng khá là tốt đẹp ^^! Close nhé ^^!

Last edited by a moderator:

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
éc hôm nay bận quá không được tham gia

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads