Announce Event chatbox ~P~T~T~ đã trở lại :D

~P~T~T~

Senior
Reactions
221
MR
0.000
Đi cùng với thương hiệu ~P~T~T~ là event chatbox đã từng khuấy động shoutbox của 4rum MMO4VN:binhsua119:
Và lần này event chatbox ~P~T~T~ đã trở lại nhân dịp sinh nhật của 4rum và của..người yêu em:binhsua90:

Event sẽ được tổ chức vào ngày 23/3 và kéo dài tới 1/4 :binhsua111:
Cơ cấu giải:
Mỗi ngày sẽ có 2 event, mỗi event trị giá 0.5$ pay ngay qua paypal:binhsua14:
Tuy nhiên vẫn có vấn đề ở đây là Paypal nay "mát" quá:binhsua37: mà em chỉ có tài khoản Paypal, chuyển tiền bình thường k sao, nhưng nếu có chuyện gì thì lại ảnh hưởng cả đôi bên. Hi vọng các Mod có thể tạo cơ hội exchange nguồn quỹ này nhé

Mọi người có thắc mắc gì thì cứ tự do thảo luận và fang bão tại đây:binhsua26:

em úp giúp bác tín nè..bạn thân bác từ hồi cấp hai tới giờ.thấy bác sộp quá ..hihi..bữa nào lên chỗ bác..

đăng ký nà :p

=)) , tên TN đang vắng mặt , anh em Mon Trần ta tha hồ lộng hành =)))))))))))))))))

=)) , tên TN đang vắng mặt , anh em Mon Trần ta tha hồ lộng hành =)))))))))))))))))
Không dễ đâu bác Vĩ ạ :(
bác PTT chơi khó lắm :">
hix, mấy bác tranh giải của cả newbie sao:p đây có thể là nguồn hỗ trợ newbie hiệu quả:D

Em sẽ k tranh giải của newbie :">
Em sẽ ... sẽ ... sẽ ... Cướp :">

Nghe nói trả lời câu hỏi, ssao không thấy

event diễn ra ngay trên chatbox bác à, khi nào em hô bắt đầu là tham gia vào chatbox ấy:) cấu hỏi rất đơn giản đòi hỏi mấy bác đoán thôi:p vd : 1120 nghĩa là gì : nhất nhất không nhị (=)) câu của anh ngocthiem83)

event diễn ra ngay trên chatbox bác à, khi nào em hô bắt đầu là tham gia vào chatbox ấy:) cấu hỏi rất đơn giản đòi hỏi mấy bác đoán thôi:p vd : 1120 nghĩa là gì : nhất nhất không nhị (=)) câu của anh ngocthiem83)

Thế những người không khỏi chơi à, mình online suốt ngyaf nhưng nhiều lúc không lên :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week