Event Event chào mừng 2014

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,221
MR
10.262
Insuree Balance
0
Ngày cuối cùng của năm 2013. Mình xin gửi lời chúc sức khỏe và thành công đến toàn thể anh chị em MMO4ME. Chúc anh chị em sang năm 2014 nhiều thành công và kiếm được nhiều tiền. CHúc forum ngày một lớn mạnh.

Event rất là đơn giản:
Người comment sau gửi một lời chúc đến người comment trước đó (để gắn kết mọi người trong forum)

Giải thưởng: Hiện mình có 3$ trong PM sẽ gửi cho 6 người may mắn mỗi người 0.5$ theo hình thức random

Thời gian event sẽ bắt đầu từ ngày hôm nay

Tổng kết và trao giải 15h00 ngày 04.01.2013

Lưu ý: các bạn trúng giải mình sẽ inbox yêu cầu cung cấp số U. Các bạn không cần phải post số U lên đây làm gì. Những bài post không có lời chúc sẽ bị loại. Mỗi người chỉ được tính 1 lời chúc.

Chúc vui vẻ!

Kết quả đây:

HAPPY NEW YEAR 2014!

Last edited:
heheh tranh thủ chúc vui thôi ko tham gia event nhé ,tất cả mọi người năm mới vui vẻ mạnh khỏe ,chủ top nhớ có video random khi quay random hoặc lấy kết quả xổ số thì ko cần nhé :D

happy birtday new year !!! :D :D
đã đến lúc trao giải rùi, chuyển $$$ cho mình nhé thớt kaka---> U2444815

heheh tranh thủ chúc vui thôi ko tham gia event nhé ,tất cả mọi người năm mới vui vẻ mạnh khỏe ,chủ top nhớ có video random khi quay random hoặc lấy kết quả xổ số thì ko cần nhé :D
Mình ko bít quay video màn hình đâu. Mà quay điện thoại đc hông?

Happy New Year 2014

Mình ko bít quay video màn hình đâu. Mà quay điện thoại đc hông?
xài phần mềm camtasiastudio quay còn ko thì lấy điện thoại quay lại từ máy tính cũng được ,cái này vu vi đó nghe ,sao ko lấy kết quả xổ số cho nó dễ khỏi quay video làm gì mắc công :D

xài phần mềm camtasiastudio quay còn ko thì lấy điện thoại quay lại từ máy tính cũng được ,cái này vu vi đó nghe ,sao ko lấy kết quả xổ số cho nó dễ khỏi quay video làm gì mắc công :D
Mình không chơi xổ xố bao giờ nên chả biết nó như thế nào. Đành chơi quả random vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week