Event Chúc mừng năm mới 2024 Giáp Thìn

Facebook Post - 1200x630.png

Chúc tất cả thành viên, các MOD trong ngôi nhà MMO4ME.com năm mới an khang thịnh vượng. Sức khỏe dồi dào. Luôn gặp nhiều may mắn và thành công.

Tuy là một năm 2023 nhiều thăng trầm với rất nhiều tâm sự nhưng chúng ta cũng đã vượt qua. Hãy cùng nhau chinh phục năm 2024 này, đứng vững hùng vĩ và bay cao xa hơn.

Ai chưa đọc các tâm sự của năm 2023 thì có thể tham khảo lại ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/nhung-kho-khan-va-co-hoi-cua-nam-2023.470256/

Cám ơn các bạn đã luôn đồng hành cùng MMO4ME.com và mong là năm mới này chúng ta sẽ cùng gặt hái được nhiều thành quả như ý.

Và BQT cũng có chút lì xì dành cho 20 thành viên gửi lời chúc nhanh nhất ở đây. Mỗi thành viên sẽ nhận được 3.45 MR vào tài khoản nha.

BQT MMO4ME,
Chúc mừng năm mới

View attachment 248481

Chúc tất cả thành viên, các MOD trong ngôi nhà MMO4ME.com năm mới an khang thịnh vượng. Sức khỏe dồi dào. Luôn gặp nhiều may mắn và thành công.

Tuy là một năm 2023 nhiều thăng trầm với rất nhiều tâm sự nhưng chúng ta cũng đã vượt qua. Hãy cùng nhau chinh phục năm 2024 này, đứng vững hùng vĩ và bay cao xa hơn.

Ai chưa đọc các tâm sự của năm 2023 thì có thể tham khảo lại ở đây nha: https://mmo4me.com/threads/nhung-kho-khan-va-co-hoi-cua-nam-2023.470256/

Cám ơn các bạn đã luôn đồng hành cùng MMO4ME.com và mong là năm mới này chúng ta sẽ cùng gặt hái được nhiều thành quả như ý.

Và BQT cũng có chút lì xì dành cho 20 thành viên gửi lời chúc nhanh nhất ở đây. Mỗi thành viên sẽ nhận được 3.45 MR vào tài khoản nha.

BQT MMO4ME,
Chúc mừng năm mới
Chúc mừng năm mới MMO4ME

Gửi đến anh em 2024 Giáp Thìn đến với 4Rum nhiều sức khỏe và kiếm thật nhiều tiền nhé

chúc anh em mmo năm mới phát tài

Chúc mừng năm mới MMO4ME, chúc anh em diễn đàn luôn dồi dào sức khỏe , phát tài phát lộc !

Chúc mừng năm mới

Chúc Mừng Năm Mới. Chúc anh em MMO4ME một năm mới thành công, vạn sự như ý, gặp nhiều cơ hội đổi vị thế.

Chúc Mừng Năm Mới. Chúc MMO4ME một năm mới thành công . tiền vào nhiều nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom