Event [Event] 1 năm tham gia MMO, những nốt thăng, nốt trầm !

Status
Not open for further replies.
chẳng trả lời đc câu nào, chúc bạn thành công trong tương lai, nốt thăng >> nốt trầm :binhsua04:

hehe, chú vào mmo cùng với ta luôn, spam kinh :m190:
Chúc chú kiếm nhiều tiền nhé ;)

2 câu tl ko biết tl câu nào hết :m017:
mà chữ les có cần in đậm k a già :m021:

thank bạn vì đã tổ chức event, mình cũng hoàn cảnh gần giống bạn nhưng mà event chẳng liên quan gì đến mmo cũng không có gì mới lạ :binhsua75: nhưng cũng thank bạn ( hoặc là anh cũng không biết nữa hihi) vì sự nhiệt huyết :binhsua79:.

Chả biết câu trả lời. Chỉ biết vừa cãi nhau với người yêu. Vậy là thêm 1 nốt TRẦM to đùng, nhiều TRẦM quá rồi. Hy vọng .....
Thanks chủ thớt :binhsua78:

Để ta trả lời thử xem :binhsua75:
Trên lập trường anh văn thì animax có thể là any max ý là bất cứ ai cũng có thể là người giỏi nhất cả
câu 2 thì tino tino ý là tên ở nhà cậu là toni toni chứ gì :binhsua79:

Animax là kênh xem phim hoạt hình Nhật Bản. Max chọn tên này là vì max yêu thích phim hoạt hình nhất là phim hoạt hình của Nhật.

Còn Tino thì xuất phát từ tên một nhân vật trong truyện cô tích (cậu bé người gỗ Buratino - cậu bé đầy nghị lực và vượt qua tất cả các khó khăn để trở thành một con người bằng xương bằng thịt). Max muốn mình vượt qua mọi khó khăn và những nốt trầm của cuộc sống.

Mình chỉ đoán bừa vậy thôi nếu không đúng thì mong cậu thông cảm:m119:

Lâu nay bận học ko vào 4rum mấy,giờ vào hóng tý topic này tý.
C1: animax bắt nguồn từ não bạn, chọn cái tên này vì bạn kết nó nhất trong các khác mà bạn nghĩ ra.
C2: tino chung nguồn gốc với animax, nó là hệ quả sau cái tên animax, chọn nó vì bạn thấy nó khá là "độc và trội" chỉ sau cái tên animax.
Mình trả lời ko sai chứ :D
God bless you !!!

Last edited by a moderator:
animax có thể là tên nhân vật nào đấy cậu thích, còn tino thì chịu roài:binhsua01:
chúc cậu càng ngày càng bộn tiền nhờ thế giới ảo, tuy nhiên đừng chôn vùi bản thân mình trong đó nhé:binhsua06:

Không cầu được may mắn nhận thưởng nhưng cũng vào lên tiếng cho người cùng suy ngẫm về "thăng & trầm"..

tham gia cho xôm tụ nào
Câu hỏi 1: Chữ Animax bắt nguồn từ đâu, tại sao Max lại chọn tên này ?
--- chắc là Anime Maximum, xem hoạt hình nhìu quá nên mê mấy nhân vật trong film rồi :binhsua08:
Cẩu hỏi 2: Chữ Tino bắt nguồn từ đâu, tại sao Max lại chọn tên này?

--- hic, đoán ko ra, tên cúng cơm chăng /:)

đoán đại nào:m083:

............

animax: cái j cũng max :m081:
tino: thắg is number 1 :m027:

.........

.............

........

=))=))=))=))=))=))=))

không ham hố. up kiếm thank

animax là do hay coi kên animax rồi lấy nó đặt luôn

tino là do tên cúng cơm má hay gọi ở nhà

cuộc sống a max vẫn còn thấy ok vs ae...ae còn trang trải gia đình và học tập..a max chắc vẫn còn đỡ hơn nhiêu người..

Cuộc sống vẫn còn đó...1 câu e tặng a: Ông trời không phụ lòng người.

Chúc a làm ăn phát đạt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week