Event Event 1 (Chùm Event Sinh Nhật MMO4VN)

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
3
Reactions
17,414
MR
49.307
$240.00
Chào các bạn

Đây la Event đầu tiên trong 2 Event chung vui cùng sinh nhật MMO4VN. Nhằm mục đích xây dựng và tìm kiếm thêm các bài viết trợ giúp các thành viên mới. BQT quyết định tổ chức Event viết bài viết với hy vọng sẽ tìm được nhiều bài thật giá trị để các thành viên mới có thể nhanh chóng bước vào thế giới MMO.

Thể lệ tham gia:

• Tất cả các thành viên MMO4VN
  • Phải Post Links các bài viết mà bạn muốn ứng cử vào giải thưởng vào BOX Bài dự thi
  • Bài Post trong các BOX sau mới được tính:
    • MMO4VN Support
    • Make Money Online
    • Payment Methods
Rules:

• Các bài viết phải là bài viết hướng dẫn hoặc chia sẻ kinh nghiệm mới được tính
  • Bài viết phải có nội dung đầy đủ, nói về những vấn đề mà nhiều người cần biết, và chưa có ở Forum
  • Các bạn có thể Leech bài ở các Website khác, nhưng phải ghi rõ nguồn
  • Các bạn tự viết bài với tâm huyết của mình sẽ được nhiều điểm hơn

Cách chấm điểm:

1. Dựa vào số lượng Thanks hiện tại của bài viết
  2. Dựa vào số lượng View của bài viết
  3. Dựa vào số lượng Reply trong bài viết
  4. Do BQT đánh giá chung

Giải thưởng: (PP/LR)

• 1 giải đặc biệt: $5/giải
  • 2 giải nhất: $2/giải
  • 5 giải nhì: $1/giải
  • 10 giải khuyến khích: $0.5/giải

Thời gian:

• Bắt đầu: 19/3/2011
  • Kết thúc: 1/4/2011

Nội dung bài Post tham gia Event:
Họ tên:
Email (Yahoo):
List Topic:

Chúc mừng sinh nhật lần thứ nhất của MMO4VN
BQT MMO4VN

Bài viết cũ được ko Admin :D
Nếu được thì em xin tham gia :D

Họ tên:Lê Phú
Email : [email protected]
List topic:http://mmo4vn.com/showthread.php?8561-Kinh-nghiem-choi-Buxhost
(đây là bài viết em tự viết dựa trên kinh nghiệm cá nhân)

Em xin chúc mừng sinh nhật lần thứ nhất của MMO4VN,hy vọng MMO4VN sẽ ngày một phát triển lớn mạnh và trở thành ngôi nhà chung của những người yêu MMO trên khắp VN.

Nếu em đạt giải thì pay vào acc LR "U7975217" cho em nhé,tại vì em off để tập trung ôn thi nên ko rảnh lên mạng :D

Em xin chúc mừng sinh nhật lần thứ nhất của MMO4VN,hy vọng MMO4VN sẽ ngày một phát triển lớn mạnh và trở thành ngôi nhà chung của những người yêu MMO trên khắp VN.

Nếu em đạt giải thì pay vào acc LR "U7975217" cho em nhé,tại vì em off để tập trung ôn thi nên ko rảnh lên mạng :D

Hí hí.
Bác Killer sắp ôn thi mà cũng định cá kiếm à :p

hồi thi đại học mình mà rời máy 1 ngày thì chắc rớt rồi, tìm đc toàn mẹo vặt để chiến trắc nghiệm

hi event này khó xơi đây hi thấy bác bembem mở 1 topic ở bên PTC hướng đẫn chơi PTC từ A==>Z nhưng chưa thấy reply nào cả ^^

Chào các bạn,

Event đã kết thúc và hiện chỉ có 4 người tham gia nên giải thưởng sẽ như sau:

Giải đặc biệt: 18 thanks, 861 views, 56 reply

Event 1 này sao vắng vẻ thế nhỉ
Mình cũng post 1 bài với suy nghĩ của mình các bạn ủng hộ nhé !
Họ tên: Phạm Ngọc Dũng
yahoo svtcnh
LINK topic
http://mmo4vn.com/showthread.php?10676-NEWBIE-chu-y-

2 Giải nhất:

Em mạn phép Leech 1 bài nhưng có chỉnh sửa và bổ sung. Không tin có thể vào link ở NGUỒN để em bài gốc.
http://mmo4vn.com/showthread.php?10410-Cac-thong-tin-co-ban-ve-Paypal&p=84725#post84725

Giải nhì:

ít mem tham gia quá thôi thì mới làm theo cách này để đổi tên trong PP thấy ok leech luôn cho anh em;))
họ tên: bùi mạnh tuấn
yh: ad_online_na

Các bạn có tên trong List để lại tài khoản thanh toán cho mình nha. Cám ơn các bạn đã quan tâm.

BQT MMO4VN
Thân

Chào nmtrung,

Mình xin lỗi vì đã quên mất bạn đã Post bài trong mục Bài dự thi, theo như chấm điểm thì bạn cũng được giải nhì, bạn để lại tài khoản thanh toán cho mình nha:

BQT MMO4VN
Thân

Chào nmtrung,

Mình xin lỗi vì đã quên mất bạn đã Post bài trong mục Bài dự thi, theo như chấm điểm thì bạn cũng được giải nhì, bạn để lại tài khoản thanh toán cho mình nha:

BQT MMO4VN
Thân

Trong rule của event này ghi rõ: "Phải Post Links các bài viết mà bạn muốn ứng cử vào giải thưởng vào BOX Bài dự thi" vậy mà tất cả các bài đoạt giải ở trên đều vi phạm, mình làm đúng rule nhưng lại bị sót
Còn nữa cách chấm điểm của event này như thế nào vậy, mình có 3 bài nên dồn hết vô topic đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week