Em newbie cần tìm hướng đi ạ

Kieutuan

Newbie
Reactions
3
MR
0.131
Các bác có việc gì cho e làm với ạ, e vào thật sự thấy mmo nó rộng thật sự, em trước kia có làm reg telegram và kéo mem nhưng hiện tại em không với tới được, bác nào có công việc gì làm không cho em xin 1 chân với ạ, e cảm ơn ạ

Nếu thiếu mỳ gói hãy tham khảo dự án của TTS group chuyên training AI chăm chỉ 1 ngày có thể kiếm 100-200 làm vốn

Upvote 0
làm job rub nga thì ổn định đấy mỗi tội ko nhiều

Upvote 0
bác chỉ giáo em với được k ạ
Lên fb search TTS group tầm 1 tháng họ có đợt tuyển ng đó b newbie thì quan trọng kiếm sống trc ít thì nhặt nhạnh ,còn sẵn tiền rồi thì đầu tư sau nhưng nhớ phải học trc

Upvote 0
Lên fb search TTS group tầm 1 tháng họ có đợt tuyển ng đó b newbie thì quan trọng kiếm sống trc ít thì nhặt nhạnh ,còn sẵn tiền rồi thì đầu tư sau nhưng nhớ phải học trc
nhóm tên đầy đủ là gì vậy bác? e search ra nhiều

Upvote 0
nhóm tên đầy đủ là gì vậy bác? e search ra nhiều

Upvote 0
Các bác có việc gì cho e làm với ạ, e vào thật sự thấy mmo nó rộng thật sự, em trước kia có làm reg telegram và kéo mem nhưng hiện tại em không với tới được, bác nào có công việc gì làm không cho em xin 1 chân với ạ, e cảm ơn ạ
Tham khảo xem
Mình sẽ chỉ.
Tất nhiên lúc rảnh háng.
Còn tự mày mò là chính

Upvote 0
Anh em mmo có ai kiếm được nhiều xèng không? Em cũng newbie mà chẳng biết định hướng làm cái gì đây.
Cứ làm đủ mọi thứ ra $ bro.
Cái j thế mạnh thì tập trung.
Phải tự mày mò thôi.
Tham khảo

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,672
170,772
Latest member
bingan14511