Dư máy tính có cách nào để treo kiếm tiền không ạ

leanhducxh97

Junior
Reactions
15
MR
0.473
Tình hình là ở nhà e có dư cây server 20 nhân 40 luồng ram 64gb mà không biết làm gì có cao nhân nào chỉ giáo giúp em với ạ.Máy tính em đặt tại nhà thôi ạ

Mua gmail, mua proxy rồi tìm cách kéo giờ Youtube và bán dịch vụ đó.
Chúc may mắn

Upvote 0
cày x thoii bạn, x dạo này đang ngon đó, gio thays pay ổn rồi ,

Upvote 0
Upvote 0
xem đào coin đc ko

Upvote 0
cày x thoii bạn, x dạo này đang ngon đó, gio thays pay ổn rồi ,
X đang ban acc ầm ầm , contetn nó cũng sút , ở đó mà ngon

Upvote 0
bạn tôi vẫn dang ăn ngon ông ak, tôi vẫn đang làm đây, nói dung vẫn ăn dc
chỉ cách làm với , chứ tui làm bị ban acc ầm ầm , chán chả muốn làm tiếp

Upvote 0
chỉ cách làm với , chứ tui làm bị ban acc ầm ầm , chán chả muốn làm tiếp
ban là do bác chạy view với flow để bật kiếm tiền nên bị nó dí, chịu khó foffow chéo , còn view thì chạy chậm chậm xí, tầm 1 tháng rồi mới bật kiếm tiền, bạn tôi chạy tỉ lệ pay là 80% cũng khá ok

Upvote 0
ban là do bác chạy view với flow để bật kiếm tiền nên bị nó dí, chịu khó foffow chéo , còn view thì chạy chậm chậm xí, tầm 1 tháng rồi mới bật kiếm tiền, bạn tôi chạy tỉ lệ pay là 80% cũng khá ok
ko hề nhé , mình hoàn toàn đê tự nhiên , k hiểu sao nó khoa acc , có acc k làm j cả cũng chết

Upvote 0
Tham khảo topic này xem có giúp gì bạn không:

Upvote 0
Một số trang web cung cấp thanh toán cho việc xem các quảng cáo trực tuyến. Tuy nhiên, số tiền bạn kiếm được có thể không lớn và đôi khi cần phải đầu tư thời gian khá nhiều.

Upvote 0
Tình hình là ở nhà e có dư cây server 20 nhân 40 luồng ram 64gb mà không biết làm gì có cao nhân nào chỉ giáo giúp em với ạ.Máy tính em đặt tại nhà thôi ạ
Sử dụng kỹ năng của bạn để làm việc freelance trực tuyến, như viết lách, thiết kế đồ họa, lập trình, dịch thuật, v.v. Có nhiều nền tảng trực tuyến như Upwork, Freelancer, Fiverr cho phép bạn tìm kiếm công việc và kiếm tiền từ đó.

Upvote 0
: Nếu bạn có khả năng tạo ra nội dung chất lượng trên các nền tảng mạng xã hội như YouTube, TikTok, Instagram, bạn có thể kiếm tiền từ quảng cáo, tài trợ hoặc bán hàng.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back