Ask Newbie

0915683544

Newbie
Reactions
1
MR
0.055
Em năm nay 21t do công việc hàng ngày không đủ trang trải nên e bắt đầu tìm hiểu mảng mmo này mấy anh có thể cho e 1 vài ví dụ kiếm tầm 5-6$ 1 ngày đối với newbie đc không ạ

Trade Coin, Trade Forex thì ngày 50$ còn được em ơi 🤣🤣🤣
Nói vui thế nếu để bắt đầu tìm hiểu thì cũng phải mất thời gian mất công sức mất tiền ngu chứ chưa thể kỳ vọng có luôn được đâu.
Bền hơn và có khả năng phát triển mạnh thì làm Dropship không cần vốn, quan trọng kiến thức bạn đến đâu.

Upvote 0
Em năm nay 21t do công việc hàng ngày không đủ trang trải nên e bắt đầu tìm hiểu mảng mmo này mấy anh có thể cho e 1 vài ví dụ kiếm tầm 5-6$ 1 ngày đối với newbie đc không ạ

E ko nói mình có những kỹ năng gì thì khó ai có thể tư vấn chính xác được.

Upvote 0
Bác chuyên mãng gì ?

Upvote 0
Trade Coin, Trade Forex thì ngày 50$ còn được em ơi 🤣🤣🤣
Nói vui thế nếu để bắt đầu tìm hiểu thì cũng phải mất thời gian mất công sức mất tiền ngu chứ chưa thể kỳ vọng có luôn được đâu.
Bền hơn và có khả năng phát triển mạnh thì làm Dropship không cần vốn, quan trọng kiến thức bạn đến đâu.
cái này là nhận coin airdop hả a

Upvote 0
cái này là nhận coin airdop hả a
Trade khác, airdrop khác nhé, airdrop cũng là 1 sự lựa chọn nhưng phải biết làm và làm "mạnh"
Chứ làm lẻ lẻ đấy chỉ gọi là "may mắn"
nhưng mà mình nói vui vậy thôi, theo trade khổ lắm, phải có tiền nữa, hoặc được ai hướng dẫn :)))

Upvote 0
Trade khác, airdrop khác nhé, airdrop cũng là 1 sự lựa chọn nhưng phải biết làm và làm "mạnh"
Chứ làm lẻ lẻ đấy chỉ gọi là "may mắn"
nhưng mà mình nói vui vậy thôi, theo trade khổ lắm, phải có tiền nữa, hoặc được ai hướng dẫn :)))
Trade mà ngon thì đã chẳng phải đi dạy làm gì; còn đã đi dạy là muốn kiếm tiền thông qua hoa hồng giới thiệu hay học phí; gà vào chuồng rồi bị thịt hay không thì không quan tâm nữa.

Upvote 0
Trade mà ngon thì đã chẳng phải đi dạy làm gì; còn đã đi dạy là muốn kiếm tiền thông qua hoa hồng giới thiệu hay học phí; gà vào chuồng rồi bị thịt hay không thì không quan tâm nữa.
Mình không phản đối :D
Mình cũng không hoàn toàn đồng ý :D

Upvote 0
bạn chấp nhận hay không thì thực tế nó vẫn xảy ra như vậy
yeah, thì cũng chẳng ảnh hưởng tới mình :D
giống như việc có người ăn được sẽ nói cái này hay, có người k ăn được sẽ quay ra nói ngược :D
Chả biết lấy ví dụ đâu cho sinh động :D

Upvote 0
yeah, thì cũng chẳng ảnh hưởng tới mình :D
giống như việc có người ăn được sẽ nói cái này hay, có người k ăn được sẽ quay ra nói ngược :D
Chả biết lấy ví dụ đâu cho sinh động :D
Có ai bảo trade không kiếm được tiền đâu nhỉ; tự nhiên đánh trống lảng thế.
Bạn thử cho ví dụ ông nào đang trade ngon tháng kiếm vài nghìn mà đi dạy người khác thành tài xem nào?

Upvote 0
Có ai bảo trade không kiếm được tiền đâu nhỉ; tự nhiên đánh trống lảng thế.
Bạn thử cho ví dụ ông nào đang trade ngon tháng kiếm vài nghìn mà đi dạy người khác thành tài xem nào?
Tầm nhìn tới đâu, nói tới đó !
Kiến thức - kinh nghiệm - trải nghiệm rất quan trọng bạn nhé ;)

Upvote 0
Tự nhiên cái nhớ ra ví dụ
Trường Đại Học là nơi đào tạo rất nhiều mầm non đất nước
Nhưng có người vẫn đầu trộm đuôi cướp đứng vành móng ngựa
Nhưng có người trở thành cốt cán trong bộ máy nhà nước, hay đi du học, hay giải nobel...
Vậy yếu tố ở đây không nằm ở TRƯỜNG DẠY HỌC
Nó nằm ở con người, cũng như việc dạy TRADE
"TAO CHỈ MÀY HẾT CỠ RỒI" mà "MÀY VẪN ALL IN RỒI CHÁY"
thì chịu......................................... nói gì cũng đúng. hehe
Thường mấy thằng ngu hay tỏ ra nguy hiểm lắm; he he

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753