Ask Newbie

0915683544

Newbie
Reactions
1
MR
0.055
Em năm nay 21t do công việc hàng ngày không đủ trang trải nên e bắt đầu tìm hiểu mảng mmo này mấy anh có thể cho e 1 vài ví dụ kiếm tầm 5-6$ 1 ngày đối với newbie đc không ạ

Tự nhiên cái nhớ ra ví dụ
Trường Đại Học là nơi đào tạo rất nhiều mầm non đất nước
Nhưng có người vẫn đầu trộm đuôi cướp đứng vành móng ngựa
Nhưng có người trở thành cốt cán trong bộ máy nhà nước, hay đi du học, hay giải nobel...
Vậy yếu tố ở đây không nằm ở TRƯỜNG DẠY HỌC
Nó nằm ở con người, cũng như việc dạy TRADE
"TAO CHỈ MÀY HẾT CỠ RỒI" mà "MÀY VẪN ALL IN RỒI CHÁY"
thì chịu......................................... nói gì cũng đúng. hehe
Bạn càng nói mình lại càng thấy người ta nói đúng, kkk

Upvote 0
Tự nhiên cái muốn public 1 nhóm cực kỳ chất lượng từ hồi mình tham gia Trade đến giờ, nói ra sợ người ta không biết nói gì cho đúng nữa
mà nói thì lại bảo PR trá hình :p :p :p
đôi khi mình gặp quý nhân thì nên trân trọng nhé chủ top :p:p:p

Upvote 0
Hồi mình 21 tuổi mình còn đang cởi chuồng chạy nhông nhông mà bạn đã kiếm tiền rồi.
Hồi đó mình nhớ mình suốt ngày ngồi la cà uống trà chanh cuộc sống vô định.
Thế nên giờ mới khổ như thế này đây :(

Upvote 0
năm 2018 tầm 16t e có gõ capcha lấy mrai với làm ptc offer 1 tgian nhưng chỉ là trải nghiệm
ghõ capcha lấy mrai mà chưa trúng đậm à =)) , đợt đó nhiều thằng lớp 10 11 có đứa kiếm cả mấy tỉ từ mrai mà =))

Upvote 0
Hồi mình 21 tuổi mình còn đang cởi chuồng chạy nhông nhông mà bạn đã kiếm tiền rồi.
Hồi đó mình nhớ mình suốt ngày ngồi la cà uống trà chanh cuộc sống vô định.
Thế nên giờ mới khổ như thế này đây :(
Bác giờ chắc phải khá hơn nhiều rồi chứ 🤔

Upvote 0
21 tuổi còn trẻ, nhiều sức lực, thời gian, mình chỉ bạn 1 cách này. Bạn lên tìm mấy người mà họ tuyển người cày game online trả lương ấy. Kiểu bạn ngồi cày game cho họ. Bước đầu bạn cứ làm thời gian xong vừa làm vừa tìm hiểu xem họ đang cày cái gì trong game, bán cái gì, sau khi làm thời gian bạn hiểu hết ngóc ngách thì nghỉ làm rồi làm theo họ. Cách này ko chỉ áp dụng trong trò này mà trong nhiều lĩnh vực đặc thù khác ^^

Upvote 0
Em năm nay 21t do công việc hàng ngày không đủ trang trải nên e bắt đầu tìm hiểu mảng mmo này mấy anh có thể cho e 1 vài ví dụ kiếm tầm 5-6$ 1 ngày đối với newbie đc không ạ
Kiếm với với Facebook đi bác à, giờ đang hot đó

Upvote 0
cái này vừa khó mà vừa dễ. Nếu b có kĩ năng, trình độ ở mức cao thiên về mảng nào đó thì ngày vài chục vài trăm u bthg. Còn k có gì quá đặc biệt thì mình nói thật chứ nhìn ở mỗi 4rum mình thôi cũng có cả trăm nghìn người hơn b đang cạnh tranh nhau từng miếng r :rolleyes: như mình mày mò cũng dăm ba năm rồi nhưng mà k kiếm đâu ra quý nhân chỉ dạy sất, có những lúc cả tháng chỉ được 15 20u từ mmo nhưng cũng có những lúc một ngày thôi cũng tới vài trăm u lận. Cái này còn phải có duyên với nghề

Upvote 0
mình đang cần tuyển thêm người làm thêm, bạn có máy tính cá nhân hay gì không

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week