Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

Thế bạn vẫn không hiểu mình nói gì ah???
Bạn bảo bạn cũng làm Off cũng có sock bla bla bal mà minh nói thế vẫn ko hiểu ???:m122:
làm k lead nên nhảy tùm lum hết đó mà, đâu có pro, nên mới thế, thôi đi ra, thớt k tuyển ref thì thôi vậy :binhsua94:

làm k lead nên nhảy tùm lum hết đó mà, đâu có pro, nên mới thế, thôi đi ra, thớt k tuyển ref thì thôi vậy :binhsua94:

Sao lại ko Lead ... Bạn có Sock qua Proxy ko đưa đây mình mua 1$/ 1 con :m004:
@njcky : pm yahoo tớ bên More info nhé
dòng này hình như mình viết hơi bé :m003:

Last edited by a moderator:
Các bạn DK mới đọc kỹ #1 hộ mình với nhé ...
Các bạn DK xong báo danh ID lên đây hộ mình :m003:
Rồi pm yahoo đưa mail mình send file hướng dẫn qua cho vì yahoo hay bị lag ...chuyển file qua yahoo có khi ko nhìn thấy file... nên chuyển qua mail cho chắc :m004:

sao em làm hoài mà chả thấy lên point @@ toàn 100% mà

net crowdflower thì chỉ cần làm 2,3 site thôi, cần gì reg hết site có crowdflower.nó dều lấy từ 1 nguồn ra mà

sao em làm hoài mà chả thấy lên point @@ toàn 100% mà

Em để ý cách tính điểm anh ghi trong hướng dẫn nhé ...
với 2 poin sẽ là : 2-4-7-9/10 Banker ... qua 9/10 lead 12 poin
Với 4poin : 4-7-9/10 Banker lead 12 poin ...
Nó sẽ lưu điểm lại và lead 1 lần chứ ko lead liên tục 4 poin 4 poin hay 2 poin liên tục :m004:

Up cho bác phát , vì bác mà nát site :)). Em cũng up Gol hết rồi :D

Vì mình ???Bạn có biết mình Close 2 cái Pic tuyển Ref của mình rồi ko :m003:
Nếu ko nhầm bạn là Ref của nguyentrantienkt và nó lại là đệ cứng của mình ...Đợt bạn lập cái Pic kiếm việc làm thêm nó hướng dẫn bạn đúng ko?

Vì mình ???Bạn có biết mình Close 2 cái Pic tuyển Ref của mình rồi ko :m003:
Nếu ko nhầm bạn là Ref của nguyentrantienkt và nó lại là đệ cứng của mình ...Đợt bạn lập cái Pic kiếm việc làm thêm nó hướng dẫn bạn đúng ko?

bạn ý là đệ cứng của bác hả , cho em theo với :( . Bác thấy em chơi cái này cũng lâu nhưng có mở topic tuyển ref đâu . Giữ uy tín là không share mà !

cai này có phần ptc! vậy có quăng vào auto ptctool đc ko! có auto nào bác nào chỉ với :D

bạn ý là đệ cứng của bác hả , cho em theo với :( . Bác thấy em chơi cái này cũng lâu nhưng có mở topic tuyển ref đâu . Giữ uy tín là không share mà !

uhm đúng đấy ... đợt đầu mình chỉ tuyển Ref có vài ngày rồi Close luôn.
Trong đấy có vài anh em làm đc và làm rất tốt ... Đa số đều anh em uy tín với lại muốn kiếm ăn lâu dài : nguyentrantienkt ... LilKr... philaden22...hoangminhvfu ...
Ko ngờ mình tuyển phải con *** nó quay lại cắn nên giờ mới mở lại ... cho Con *** đấy nó biết mặt ...Chứ mình Up Gold lâu rồi nhưng có tuyển Ref đâu...
Đa phần cho anh em có bát cơm lâu dài thôi :m020:
@ : Mà sao bạn Up Gold lên làm gì ??? Chỉ đc % Ref thôi cái % làm Offer ko có đâu.
Tự nhiên phí 15$ :m003:

send mình cái hướng dẫn với, trước h toàn làm task none xxx, h thử task xxx coi ngon ko hơn, send mail mình dc ko: [email protected]
PS: mình ref site GTP của bạn đó :)

anh ơi có phải là khi nào rút tiền anh trả thêm tiền rb ko ạ

Pm Zerosonic 2 lần rồi mà k thấy rep.........

Giờ bạn Pm lại đi mình đang online này ... sắp tới mình sẽ Update cách làm cái 9poin cho anh em ... Hoặc những ai có khả năng tiếng Đức hoặc tự GG cũng có thể tự làm được đơn giản ... Cái này làm 2 Tasks Lead 18 poin :m004:

anh ơi có phải là khi nào rút tiền anh trả thêm tiền rb ko ạ

Khi nào bạn làm cả 2 site tổng đc 10$ mình sẽ RB cho bạn 100% là thêm 1$ ... Khi đó bạn đã làm quen rồi làm nhanh thêm 10$ nữa thì mình sẽ Bonus 150% là thêm 1.5$ ... Tức là cứ 2 site bạn làm đc 10$ thì mình sẽ RB 1-1.5$/10$ bạn làm đc :m004:
tất cả paid qua PP hết hả :binhsua80:

2 site dưới qua PP còn Gpt với Honey có LR mà bạn :m004:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom