Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Insuree Balance
0
Cờ hó cắn trộm mình ... Nhưng không sao đời mà ... Như title mình đã Up Gold RB 100% cho tất cả mem Ref dưới link này
Site1
SITE2
SiTe3
SiTe4

Sẽ còn 1 site nữa mình đang chuẩn bị UP ... Anh em cứ Ref rồi báo ID lại cho mình.Buzz yahoo để lấy file hướng dẫn có ảnh tận tình nhé.
Tại sao lại chỉ có 3 site thì mình xin nói luôn ... sẽ không thể làm kịp tất cả được :m003:

Last edited by a moderator:
Mềnh có dc RB ko thế :|

Bây giờ mới bắt đầu tính, hay tính từ trước :m021:

speed của nó có nhanh hơn seosprint ko vậy bạn, tầm 1h/1$ ko vậy ta...........................................:binhsua08:

đã ref cho bác: User: vailonthenhi

ID: MrLibra
Yh: thestarslucky_boy_nt2000
Lúc về nghỉ Tết có ref cho bác, mà ở nhà xài ké wifi mạng xịt quá ko chơi được hehe :D

ID: MrLibra
Yh: thestarslucky_boy_nt2000
Lúc về nghỉ Tết có ref cho bác, mà ở nhà xài ké wifi mạng xịt quá ko chơi được hehe :D

Nick này mới Ref theo link này hay Ref lâu rồi bạn :m003:

Cờ hó cắn trộm mình ... Nhưng không sao đời mà ... Như title mình đã Up Gold RB 100% cho tất cả mem Ref dưới link này
Site1
SITE2

Sẽ còn 1 site nữa mình đang chuẩn bị UP ... Anh em cứ Ref rồi báo ID lại cho mình.Buzz yahoo để lấy file hướng dẫn có ảnh tận tình nhé.
Tại sao lại chỉ có 3 site thì mình xin nói luôn ... sẽ không thể làm kịp tất cả được :m003:

xem proof cứ tưởng lão này làm US, UK hóa ra :binhsua15:

Ref lâu rồi, trong topic cũ của bạn thì phải, nếu ko ổn thì mình reg lại???

uhm bác reset Reg lại theo link này đi.acc này mình mới Upgold để RB 100% đc.acc kia chỉ Sliver thôi :m003:

Up cho anh nè............................ mà .......................... hướng dẫn e với nha nha nha :m033:

bác này tính để dành site ăn riêng khi nó sắp nát rồi mới cho anh em ăn bã!!! thấy bác kia post site lên rồi mới đưa ra mấy cái site thì mới tuyển ref!!! he he đúng là đời mừ!!! phải cảm ơn bác kia cho anh em ăn chút cháo chứ để bác này thì chắc anh em ăn cám hết!!! :binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

bác này tính để dành site ăn riêng khi nó sắp nát rồi mới cho anh em ăn bã!!! thấy bác kia post site lên rồi mới đưa ra mấy cái site thì mới tuyển ref!!! he he đúng là đời mừ!!! phải cảm ơn bác kia cho anh em ăn chút cháo chứ để bác này thì chắc anh em ăn cám hết!!! :binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

Đúng là miệng lưỡi đời người ? Mặc dù mình chủ yếu chơi PTC nhưng mà cũng bik mấy cái hình thức này và mấy cái site này lâu rồi, mà thấy a sonic tuyển ref mới nhào vào tham gia cho vui, con người ta sống thì phải biết "ăn quả nhớ kẻ trồng cây".... đã k chịu tìm tòi, nghiên cứu thì thôi, bây giờ có người đưa sẵn ra thì lại nói mấy câu xanh rờn như thế....

Đàn ông cũng lắm người miệng lưỡi quá nhỉ.....

Mình chọn đúng con Cờ hó để share đấy bạn :m020:
Ko phải ko share... Nó ko như captcha...Nhiều người làm quá ko có việc để làm bạn hiểu không? :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,234
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom