Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

Hướng dẫn nó bảo nó cứ làm đừng share linh tinh.Và giờ nó cắn trộm mình :m020: Nên mình mới phải mở lại
Site Get-Paid chứ site gì :m020:
Có thằng đệ trong nam từng hợp tác làm ref4bux mà bác không nhớ đến,làm với mấy thằng cờ hó linh tinh nó cắn rồi đi chích ngừa,tối về nghiên cứu món này với bác nhé.

ĐỪNG CÓ TUYỂN NỮA. VỪA LÀM TÝ THÔI MÀ FULL CMNR GIỜ NÓ *** CHO LÀM NỮA *** BJK MẤY NGÀY NỮA NÓ MỚI UP ĐỂ ĐC LÀM TIẾP. Mịa

cái này sao full đc bác nhỉ, chắc bác làm không đúng yêu cầu không đủ % của nó nên nó khóa không cho làm nữa, đợi nó mở lại thì làm đc.

cái này sao full đc bác nhỉ, chắc bác làm không đúng yêu cầu không đủ % của nó nên nó khóa không cho làm nữa, đợi nó mở lại thì làm đc.
Em đùa làm gì bác ! ko tin bác hỏi thằng chủ thớt xem. KO phải em mất $ với bác luôn. Cái này ngồi chờ khi nào có thì mới làm và nó còn giới hạn chỉ cho làm 1 mức nhất định. khi nào full phải chờ vài ngày nó mới cho làm tiếp.

Ah, thì ra thế. Ông đặt cái tên rõ kêu rồi share site lên cho mau nát để thằng đệ mất miếng ăn chứ gì... Tối cũng chết theo luôn đây :binhsua19: Đi mất miếng cơm..
Cái này task ngon nhất mình từng làm là đánh giá tweets nó trả 5 cents, làm 4 tiếng đc 8$ rồi nó hết..

Announcements

Forum statistics

Threads
419,892
171,937
Latest member
Phambeo790

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back