Duyệt Tasks ảnh ngày 15$ RB 100% đã Up Gold !!!

Cờ hó cắn trộm mình ... Nhưng không sao đời mà ... Như title mình đã Up Gold RB 100% cho tất cả mem Ref dưới link này
Site1
SITE2

Sẽ còn 1 site nữa mình đang chuẩn bị UP ... Anh em cứ Ref rồi báo ID lại cho mình.Buzz yahoo để lấy file hướng dẫn có ảnh tận tình nhé.
Tại sao lại chỉ có 3 site thì mình xin nói luôn ... sẽ không thể làm kịp tất cả được :m003:
Ban Oi Minh NewBi ban co huong dan Khong :( minh muon lam them kiem ty uong cf :(

Các bạn cứ DK rồi PM yahoo mình nhé... Căn bản phải chịu khó mới kiếm thêm đc chứ thưc ra làm thì đơn giản ...Nhưng cũng phải chăm chỉ 1 tý...
Dù sao nó cũng sắp nát rồi .Cứ Cheat với Clone nhiều mình còn sợ nó Ban IP VN đến nơi rồi :m020:

Các bạn cứ DK rồi PM yahoo mình nhé... Căn bản phải chịu khó mới kiếm thêm đc chứ thưc ra làm thì đơn giản ...Nhưng cũng phải chăm chỉ 1 tý...
Dù sao nó cũng sắp nát rồi .Cứ Cheat với Clone nhiều mình còn sợ nó Ban IP VN đến nơi rồi :m020:
hix vay em cugn tham gia nhanh keo nat ko con gi :((

Cứ tưởng có cháo húp cuối cùng Ref hôm qua không thấy ai làm đc quá 10poin :m020:
Mình cũng sắp chết đói rồi :m003:

...:m020: ...

Sao bảo không pub, thằng khác nó post các ông chữi cho chít lun. Cái này tùy ngày và hình như sáng sớm nó có nhìu task thì phải, còn trang get...aid nữa nhỉ.

hix cái này bao nhiêu point thì được 1$ và mấy $ thì được rút vậy zero

Như các site Off khác thôi 100 poin =1$ lần đầu min 1$ từ lần sau min 0.5$

Tớ canh làm từ hôm qua nè, sáng sớm nay cũng là mà nó toàn báo ko có việc.

Vì nhiều người làm thì ko có Tasks chứ sao bạn :m020:

Sao bảo không pub, thằng khác nó post các ông chữi cho chít lun. Cái này tùy ngày và hình như sáng sớm nó có nhìu task thì phải, còn trang get...aid nữa nhỉ.

Cái này ko phải là Pub. Pic tuyển Ref trước của chính mình mình còn Close lại rồi.Nếu là 1 pro khác tuyển thì mình chả nói làm gì.
Đằng này mình lại nuôi ong tay áo.Hướng dẫn nó bảo nó cứ làm đừng share linh tinh.Và giờ nó cắn trộm mình :m020: Nên mình mới phải mở lại
Site Get-Paid chứ site gì :m020:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,053
173,132
Latest member
Dailysieure

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week