• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đúng là thật sự tự khá là nhục nhã khi mà nói mình là người VN

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Mới đc thấy thông báo của 1 người post trên facebook, thấy ức chế quá nên post lên đây
Mình cũng reg site này ngay từ khi nó vừa open (đc 10$ bonus), đợi mãi ko biết sao lâu mở lại vậy, h thì tá hỏa, cũng may chưa dep vào

Chắc ít nhiều gì trong forum mọi người cũng biết đến site kiwi
Nó chỉ vừa open cách đây chưa đầy nửa tháng đã gặp các "lão đại" cheater VN đi hack, phá rối forum của người ta

Để bây giờ nó dán cái thông báo to đùng như vầy, tự hỏi biết đến khi nào VN mới thoát khỏi cảnh bị blacklist, ko còn bị nơm nớp lo sợ khi đầu tư vào mấy site nước ngoài đây ?

Xin phép là mình phải ko public site mới (cho dù là ko còn chơi hay chơi tiếp), đề phòng những thằng cheat nó lại đi phá, hại danh dự VN
Kiếm vừa vừa để ko bị block thì ko nói, đây chơi tới bến nó ko block thì nó sạt cmn nghiệp mất

Những ai biết đc domain site mới thì cũng ko nên nói ra trên đây để tránh những cheater đi phá nhé

Last edited:
tinh hình la co vai site chien gan 1 thang k sao, vao 4rum ma thay site m hien len thi ác mộng toi roi, co tool chien, chi ngta cheat ma sao k tu reg cho minh,len day tuyên ref,share tool, ma toan cheat ngu...mieng an cua m share ra cho nat.ds hiu cai 4rum nay, cheat ma con share tool hoi site nao k nat, dua vn vao blacklist la vua roi. Cheat ma no dat conheo25021991,contrau25021991,
nhìn ma uc che cho kiêu dat ten,lam nhu so ngta k bit no cheat vay.

tinh hình la co vai site chien gan 1 thang k sao, vao 4rum ma thay site m hien len thi ác mộng toi roi, co tool chien, chi ngta cheat ma sao k tu reg cho minh,len day tuyên ref,share tool, ma toan cheat ngu...mieng an cua m share ra cho nat.ds hiu cai 4rum nay, cheat ma con share tool hoi site nao k nat, dua vn vao blacklist la vua roi. Cheat ma no dat conheo25021991,contrau25021991,
nhìn ma uc che cho kiêu dat ten,lam nhu so ngta k bit no cheat vay.
Bởi vậy nhiều lúc tự hỏi sao nó ko diếm 1 mình mà ăn đi, để public rồi nát cmn site. Trường hợp này nhiều vô số kể
Nhiều khi tự hổ thẹn khi kết bạn với mấy tụi nước ngoài, hay tham gia kiếm tiền gì đó ở site nước ngoài :mad:

Vậy người Việt có gì tốt mà thấy nhục hả bạn. Mình thấy ng ta hay dùng câu ở đâu cũng có ng này ng kia để chống chế nhưng thực sự thì cả hành vi, thói quen và nhân cách của người mình...đều có vấn đề, trong đó có cả bạn và mình. Thế hệ của chúng ta không khá dc đâu, chỉ cầu mong có 1 phép màu nào đó cho thế hệ sau được đào tạo trong 1 nền giáo dục hoàn toàn mới và sống tách biệt , ko tiếp xúc gì với chúng ta cả...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom