• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Hình ảnh lỗi, không nhìn thấy gì

tình hình là có mấy bạn ref cho tớ chạy đi mà k có điểm @@ đang thắc mắc k biết bị sao

Bạn đã đọc hết bài viết trong blog, bao gồm cả CÂU HỎI THƯỜNG GẶP?

Thử tắt 3g và TẮT " cho phép vị trí giả" nhé bạn

Những bạn nào k ref chủ thớt....rồi bỏ ra ref người khác...thì các bạn nên suy nghĩ đi.:

Có mấy đồng bạc người ta supp nhiệt tình vậy ( giống như tiền học phí đi)--> vậy còn k biết ơn mà còn chơi vậy..

YÊU CẦU :chủ thớt đừng supp những loại này...Biết lúc đó đừng post lên giờ lại như vậy.

CHÓ CHO ĂN RỒI PHẢN.. Nghe thấy điên ghê.:mad:

Những bạn nào k ref chủ thớt....rồi bỏ ra ref người khác...thì các bạn nên suy nghĩ đi.:

Có mấy đồng bạc người ta supp nhiệt tình vậy ( giống như tiền học phí đi)--> vậy còn k biết ơn mà còn chơi vậy..

YÊU CẦU :chủ thớt đừng supp những loại này...Biết lúc đó đừng post lên giờ lại như vậy.

CHÓ CHO ĂN RỒI PHẢN.. Nghe thấy điên ghê.:mad:

Hjx :(

Bạn đã đọc hết bài viết trong blog, bao gồm cả CÂU HỎI THƯỜNG GẶP?

Thử tắt 3g và TẮT " cho phép vị trí giả" nhé bạn
Mình cũng thử hết rồi nhưng cũng chả lên point. Chả biết bị gì nữa .....
Thử cài lại luôn cũng ko được !!!!!!!!!!!!!

Mình cũng thử hết rồi nhưng cũng chả lên point. Chả biết bị gì nữa .....
Thử cài lại luôn cũng ko được !!!!!!!!!!!!!

Bật GPS NAVIZON lên đi bạn
Không bật là ko có $ đâu :)

à mà nếu mà có người ref cho mình thì trên trang chủ có cập nhập luôn tên người ref k cậu hay là phải đợi

hôm đầu tiên mình cài cái này đi cũng đoạn đường đó được hơn 300 điểm wifi , sang hôm nay đi cũng đoạn đường đó mà được có 14 điểm wifi là sao nhỉ

Hihi mình hok thích note 2 cho lắm bỏ túi khó, lg optimus g sang trọng hơn :) với lại đag có giá tốt nữa
1. http://smartphonekorea.vn/lg/lg-optimus-g-f180.html có phải em này ko bạn? Nếu đúng thì chiến đc bạn nhé. Nhưng nếu bạn có điều kiện thì mình khuyến khích nên mua Note 2 bạn nhé.
2. Tất cả các câu còn lại bạn vui lòng vào blog mình, tại CÂU HỎI THƯỜNG GẶP đã trả lời rất rõ bạn nhé( về vấn đề khoanh khu vực)
3. Đúng r bạn ạ. Được 20% bạn nhé

Hihi mình hok thích note 2 cho lắm bỏ túi khó, lg optimus g sang trọng hơn :) với lại đag có giá tốt nữa

Ok.
Mình nói ý kiến riêng thui. Tại note 2 chơi cái này đc lắm. Hì :p

hôm đầu tiên mình cài cái này đi cũng đoạn đường đó được hơn 300 điểm wifi , sang hôm nay đi cũng đoạn đường đó mà được có 14 điểm wifi là sao nhỉ

Thử tắt 3g xem sao bạn :)

Tất nhiên là đã bật luôn rồi zzzz
Chán thiệt

Vô lý lắm bạn ạ. Nếu làm đúng theo hướng dẫn thì chắc chắn phải đc chứ :)
Trong topic, ref mình vẫn kiếm đc điểm và withdraw ầm ầm đấy thui ;)

à mà nếu mà có người ref cho mình thì trên trang chủ có cập nhập luôn tên người ref k cậu hay là phải đợi

Khi ref bạn upload thành công điểm lên web, cậu mới nhìn thấy nhé :)

UPDATE: Vì mem đông, câu hỏi rất là nhiều nên mình quyết định CHỈ SUPPORT AI LÀ REF. Ai không phải là ref thì mình xin lỗi nhé. Trước khi pm yahoo mình, hãy viết user của bạn trong NAVIZON nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom