Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
ôi cái đệch, 2 ngày đi đi đám tang, ko bật vì trong vùng núi, eo sao tự nhiên hôm nay mất hết point vậy ta :(

chắc của mình làm sai gì rồi hơn 10 ngày mà no ko update point
hỏi nó,nó trả lời : "Hi,
Probably our system is still too slow.
If you indeed uploaded points with an Android device, then hopefully in another few days you will see your points.
You will have to have more patience.
Best Regards,
Noam"

Ôi zời. Contact làm gì hả bạn ????
Đã nói là đợi đi, điểm của các bạn ko mất đâu mà lo :(

Ôi zời. Contact làm gì hả bạn ????
Đã nói là đợi đi, điểm của các bạn ko mất đâu mà lo :(

có phải chỉ cần vào web đánh dấu khu vực mình,rùi vào đt cài navi,trong navi mở gps on,bật gps và wifi trên dt là dc ?

có phải chỉ cần vào web đánh dấu khu vực mình,rùi vào đt cài navi,trong navi mở gps on,bật gps và wifi trên dt là dc ?

Đúng như vậy bạn ạ!
Rồi di chuyển là sẽ tăng available for upload
Rôì các bạn Upload
Rồi vài ngày sau thì sẽ có điểm trên trang chủ(lần đầu chậm, về sau nhanh hơn nhiều)

Đang cbi sắm e LG optimus G chiến thôi.

Mình đã đăng ký trên navizon rồi giờ chờ có máy android là cài app thôi.

Giờ mình có máy rồi cài app , đăng nhập theo tài khoản trên web navizon , xong bật wifi ,3g ,gpgs đi ra đường hả cậu.

hay là chỉ mở gpgs thôi , Nếu đi ra ngoài khu vực vd mình đang sống ở HCM và đã khoanh hết vùng HCM nhưng có dịp ra Huế hay HN thì mình khoanh hết từ HCM đến HN luôn hả bạn.

Và cái này thì mình giới thiệu trong gia đình bạn bè xài qua link của mình thì đc điểm hoa hồng hả bạn :)

Mình đã đăng ký navizon qua link của chủ TOPIC

bác chủ thớt cho em hỏi là dùng cái này khi đi xe máy hoặc oto thì chạy khoảng bao nhiêu km/h là ổn nhỉ . Em chạy toàn 40-60 không biết có kịp bắt được hết wifi với celluler không ?

bác chủ thớt cho em hỏi là dùng cái này khi đi xe máy hoặc oto thì chạy khoảng bao nhiêu km/h là ổn nhỉ . Em chạy toàn 40-60 không biết có kịp bắt được hết wifi với celluler không ?

Bạn ạ! Bạn đừng để cái app ảnh hưởng đến công việc của bạn.
Còn về tốc độ thì 40-60 bắt đc nhưng ko nhiều bạn nhé(cũng phụ thuộc vào khả năng bắt sóng của điện thoại bạn nữa)
Cụ thể, bây giờ Total bạn=100, bạn dừng xe, đứng im 1 lúc(khoảng 30 giây)Đảm bảo sẽ tăng hơn 100 đấy bạn ạ :) (thành công cao ở khu vực đông dân cư)

Rewards calculation as of Saturday, October 26, 2013 at 5:46:08 PM
Date of your last upload: Saturday, October 26, 2013 at 5:48:16 PM
Some of your points have not yet been processed
. # mapped
Points​
Wifi discovered by you 856
2568​
Cell towers discovered by you 574
8610​
Wifi already mapped 457
457​
Cell towers already mapped 163
326​
Total:
11961​

sáng nay đi Vũng Tàu đám cưới khi đi point hơn 2000 khi về được nhiêu đây. rút luôn. chờ tiền về.

good good nhưng PP mình chơi không được nhường lại người khác thôi

Đang cbi sắm e LG optimus G chiến thôi.

Mình đã đăng ký trên navizon rồi giờ chờ có máy android là cài app thôi.

Giờ mình có máy rồi cài app , đăng nhập theo tài khoản trên web navizon , xong bật wifi ,3g ,gpgs đi ra đường hả cậu.

hay là chỉ mở gpgs thôi , Nếu đi ra ngoài khu vực vd mình đang sống ở HCM và đã khoanh hết vùng HCM nhưng có dịp ra Huế hay HN thì mình khoanh hết từ HCM đến HN luôn hả bạn.

Và cái này thì mình giới thiệu trong gia đình bạn bè xài qua link của mình thì đc điểm hoa hồng hả bạn :)

Mình đã đăng ký navizon qua link của chủ TOPIC

1. http://smartphonekorea.vn/lg/lg-optimus-g-f180.html có phải em này ko bạn? Nếu đúng thì chiến đc bạn nhé. Nhưng nếu bạn có điều kiện thì mình khuyến khích nên mua Note 2 bạn nhé.
2. Tất cả các câu còn lại bạn vui lòng vào blog mình, tại CÂU HỎI THƯỜNG GẶP đã trả lời rất rõ bạn nhé( về vấn đề khoanh khu vực)
3. Đúng r bạn ạ. Được 20% bạn nhé

sau comment này ta lại đi săn điểm, tí về sẽ báo cáo các bác số điểm kiếm dc

1
Rewards calculation as of Saturday, October 26, 2013 at 5:46:08 PM
Date of your last upload: Saturday, October 26, 2013 at 5:48:16 PM
Some of your points have not yet been processed
. # mapped
Points​
Wifi discovered by you 856
2568​
Cell towers discovered by you 574
8610​
Wifi already mapped 457
457​
Cell towers already mapped 163
326​
Total:
11961​

sáng nay đi Vũng Tàu đám cưới khi đi point hơn 2000 khi về được nhiêu đây. rút luôn. chờ tiền về.

2 tiếng nữa báo tin vui bạn nhé

@guildgold9
Mới đi lụm con HTC về để chiến thử. Mà thớt cho hỏi tí, vd đoạn đường từ A ==> B nhận được 5 điểm phát wifi chẳng hạn, thì khi quay về B ==>A có cộng lại 5 điểm wifi đó không? Và tương tự cho ngày hôm sau nữa nhé thớt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,753
171,833
Latest member
bong88coach
Back
Top Bottom