Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Mới đi lụm con HTC về để chiến thử. Mà thớt cho hỏi tí, vd đoạn đường từ A ==> B nhận được 5 điểm phát wifi chẳng hạn, thì khi quay về B ==>A có cộng lại 5 điểm wifi đó không? Và tương tự cho ngày hôm sau nữa nhé thớt :)
sẽ nhận được bạn nhé. lần đâu tiên nó tính discovery wifi 3 điểm lần 2 1 điểm , celluler lần đầu 15 lần sau 2. di nhiều thì được nhiều.

đánh dấu khu vực my area j đó , mình phải chạy trong vòng đánh dấu point mới lên hay sao , đánh dấu ở vũng tàu đi lên tp có point ko bác

cái này upload khó thế nhỉ, mình toàn bị lỗi, up mãi mới được 1 lần :(

0

thành quả sau 3 tiếng chạy nhong nhong như tró ngoài đường đi hết gần 40 cây cmn số

ở nha trang wifi có mà như mạng nhện
chuẩn bị chiến với bà con thôi
:D

Up rom lên 2.3.7 đã cài được Navizon.
Nhưng cái này bắt buộc di chuyển hay sao, chứ xung quanh nhà mình wifi đầy mà chả thấy lên point nào.....

Up rom lên 2.3.7 đã cài được Navizon.
Nhưng cái này bắt buộc di chuyển hay sao, chứ xung quanh nhà mình wifi đầy mà chả thấy lên point nào.....

Điện thoại của cậu ban đầu là bao nhiêu? UP có dễ không? Bạn mình dùng android 2.2 ko chiến đc đang tìm cách UP
Bạn phải bật WIFI, GPS (3g có hay không cũng đc) thì điểm mới lên nhé :)

Mình xài con LG P350, ban đầu là 2.2.2 đó, không cài được. Up rom thì mình thấy cũng không khó lắm, search google 1 lúc là làm được à.
Bật đủ cả, Wifi , 3G , GPS ( track chính xác luôn mới ghê nhá :D ) nhưng đợi hoài point chả nhảy, trong khi xung quanh wifi cả nùi :(

cho mình hỏi upload diểm trên app xong, clear diểm tren app có bị gì hem. Và mỗi cục wifi di qua thì bao giờ mới dc reset wifi lại thế 24h hả thớt. Rồi cung 1 cái wifi mapper mà có 2 máy cai navi thì cả 2 máy có dc cộng diêm ko

tình hình là có mấy bạn ref cho tớ chạy đi mà k có điểm @@ đang thắc mắc k biết bị sao

Last edited:
cho mình hỏi upload diểm trên app xong, clear diểm tren app có bị gì hem. Và mỗi cục wifi di qua thì bao giờ mới dc reset wifi lại thế 24h hả thớt. Rồi cung 1 cái wifi mapper mà có 2 máy cai navi thì cả 2 máy có dc cộng diêm ko

Upload điểm xong thì clear ko sao đâu, nhưng clear làm gì ? Để đấy cho đẹp
Không phải 24 giờ thì reset đâu. Ví dụ, cậu đi từ phố A ra phố B, rồi từ phố B quay về phố A, thì lại đc điểm luôn thôi, nói chung là phải đi 1 khoảng xong quay lại. Nhưng đừng ngắn quá nhé :)
2 máy thì bạn có thể dùng chung 1 tài khoản để tăng thu nhập nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,699
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week