Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Nếu bật gps mà không thấy lên point thì mấy bạn tắt nguồn rồi bật lại xem sao. Lúc đầu mình cũng bị vậy, làm xong giờ point lên bình thường rồi

Nếu bật gps mà không thấy lên point thì mấy bạn tắt nguồn rồi bật lại xem sao. Lúc đầu mình cũng bị vậy, làm xong giờ point lên bình thường rồi

Ừm,
Mình chưa bao h tắt nguồn. Mình toàn tắt wifi, 3g,gps thoát NAVI
Rồi bật lại và khởi động NAVI lại là đc :)

Minh hoi ti, minh co 1user, dang nhap 5 may android, toan nguoi trong nha, vay co so vi pham k? hay dung theo hinh thuc ca nhan?

Không vi phạm bạn nhé :)
http://navivn.blogspot.com/p/b.html đã ghi rõ
NÊN NHỚ: 1 MÁY ĐIỆN THOẠI = 1 NAVIZON ACCOUNT = 1 PAYPAL ACCOUNT

1 tài khoản NAVIZON có thể chạy nhiều máy, nhưng 1 máy chỉ có thể được đăng nhập 1 tài khoản
Và 1 tài khoản NAVIZON sẽ rút về 1 tài khoản PAYPAL riêng (không được dùng chung PAYPAL để rút)

Có pro nào có proof chưa up ae xem với.Thành viên ngoài nhé ko phải thớt.
Bố em làm Taxi không chơi cái này ổn ko nhỉ, 1 ngày đi tầm 300km :-ss

lúc mình di chuyển thì số wifi và trạm phát sóng tăng luôn lên trong app trên điện thoại hay 1 lúc sau mới tăng hả thớt
Mình đi sang nhà thằng bạn chơi thấy lúc đi tăng dc hơn 200 wifi mà lúc về lại chả thấy tăng thêm cái nào mà cũng trên con đường đó
:(

lúc mình di chuyển thì số wifi và trạm phát sóng tăng luôn lên trong app trên điện thoại hay 1 lúc sau mới tăng hả thớt
Mình đi sang nhà thằng bạn chơi thấy lúc đi tăng dc hơn 200 wifi mà lúc về lại chả thấy tăng thêm cái nào mà cũng trên con đường đó

LUẬT MỚI: ko support mem ko phải ref
Xin lỗi bạn :)

Có pro nào có proof chưa up ae xem với.Thành viên ngoài nhé ko phải thớt.
Bố em làm Taxi không chơi cái này ổn ko nhỉ, 1 ngày đi tầm 300km :-ss

Thớt thì làm sao @@!
Vs cả bạn xem lại các page trước đi, có nhiêu mà.
Đây nè, proof ref http://navivn.blogspot.com/p/proof.html (ở dưới nhé)

mình cũng bị i chang như bạn nè

Thớt thì làm sao @@!
Vs cả bạn xem lại các page trước đi, có nhiêu mà.
Đây nè, proof ref http://navivn.blogspot.com/p/proof.html (ở dưới nhé)
Thớt không hiểu rồi,như là đi mua bán, người mua mà nghe người bán quảng cáo thì nói chuyện gì,có 1 người trung gian thì tin tưởng hơn.

Thớt không hiểu rồi,như là đi mua bán, người mua mà nghe người bán quảng cáo thì nói chuyện gì,có 1 người trung gian thì tin tưởng hơn.

Ừm, vào blog có phần REF GUILDGOLD9
Proof có người khác đó bạn

Đã làm ref cho thớt, có gì sp với nhé.
User: mssilver
Sáng giờ có công việc chạy ngoài đường hơn 2h nhưng lại quên mang theo cái máy mới ghê :D

Đã làm ref cho thớt, có gì sp với nhé.
User: mssilver
Sáng giờ có công việc chạy ngoài đường hơn 2h nhưng lại quên mang theo cái máy mới ghê :D

Ok. Có gì ko hiểu cứ pm mình nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,765
171,845
Latest member
landroverhanoivn
Back