Hệ thống chéo link twitter an toàn hàng đầu Việt Nam

linhbitcoin

Banned
Reactions
19
MR
0.221
Hôm nay mình hướng dẫn các bạn 1 hệ thống chéo link twitter một cách an toàn và nhanh chóng.” Xuất phát từ sự bùng nổ kiếm tiền trên nền tảng X (Twitter). Nhưng hầu hết những người dùng đều quá phụ thuộc vào các nền tảng mạng xã hội Facebook,Telegram để trao đổi Link để cùng nhau tương tác và kiếm tiền, bên cạnh đó cũng quá phụ thuộc và chờ đợi xếp hàng chờ các Admin duyệt bài. Với tiêu chí xây dựng 1 cộng đồng kiếm tiền trên mạng xã hội X (Twitter) một cách công bằng và minh bạch để cùng nhau đi xa hơn. Với phương châm bất kỳ ai cũng có thể kiếm được tiền và rất nhiều tiền .

Đầu tiên các bạn truy cập https://cheox.net/register?ref=tronvip555

Nó sẽ hiện 1 giao diện đăng nhập,các bạn hãy bấm đăng nhập bằng Twitter hoặc có thể đăng nhập bằng mail sau đó liên kết twitter sau.

Sau khi đăng nhập thành công hệ thống sẽ hiện 1 giao diện như thế này .

Bước tiếp theo : Các bạn bấm vào mục chéo link sau đó bấm tiếp vào mục gửi link

Các bạn sẽ điền link bài viết twitter của các bạn vào đây ví dụ
Sau đó các bạn sẽ bấm vào gửi link hệ thống sẽ tự động sắp xếp để bạn vào phòng các bạn có thể bấm link https://cheox.net/rooms để xem phòng

Khi trạng thái phòng của bạn đang mở có nghĩa là đang đợi người vào ,sau khi người vào đầy đủ hệ thống sẽ đóng phòng tiếp đến bạn sẽ bắt đầu làm nhiệm vụ.

Các bạn bấm vào nhiệm vụ https://cheox.net/tasks sẽ thấy nhiệm vụ các bạn cần phải làm,các nhiệm vụ này bạn có 24h để hoàn thành,sau khi các bạn hoàn thành nhiệm vụ hệ thống sẽ cộng điểm uy tín cho các bạn .

Nếu các bạn không hoàn thành nhiệm vụ,điểm uy tín sẽ bị trừ và bạn sẽ bị phạt có thể bị loại bỏ khỏi hệ thống vĩnh viễn.

Last edited:
cái MXH này sao mình cứ đk được 1 thời gian là nó tự khoá acc mình luôn , thật chả hiểu được , có ai giúp mình với , đk mấy lần vẫn bị khoá

cái MXH này sao mình cứ đk được 1 thời gian là nó tự khoá acc mình luôn , thật chả hiểu được , có ai giúp mình với , đk mấy lần vẫn bị khoá
Sống bẩn bị khoá là đúng rồi, mèo khóc chuột làm cái gì

đợt rồi thấy tài khoản chạy bị quét liên tục không pay, không biết chạy bên bác có pay bình thường không nhỉ
Cái này nó không liên quan tới bên mình nha bạn,gắn link lên thì người dùng họ dùng trình duyệt của họ để thao tác rồi mình sẽ dùng API để check ngược thao tác trung gian thôi bn

Tại sao Cheox.net là sự lựa chọn hàng đầu trong việc trao đổi chéo link X ( Twitter) hiện nay ?
1 . Chúng tôi là hệ thống tự động xử lí mọi yêu cầu trên hệ thống
2 . Các thành viên tham gia không thể gian lận,không làm nhiệm vụ
3. Thành viên trao đổi với nhau mà không phụ thuộc vào bất kì ai
4 . Mức hoa hồng cao lên tới 50% cho người giới thiệu
5. Dịch vụ giá rẻ và chất lượng nhất,giúp tất cả mọi người đều có thể tiếp cận được việc kiếm tiền ở Twitter
6. Phân luồng tích xanh và tài khoản thường một cách tự động
7. Liên tục update chức năng để phục vụ và phát triển cộng đồng
8. Nền tảng độc lập không qua trung gian.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom