Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi, mình đã bật GPS + WiFi của máy, sau đó vô chương trình phần mapping bật GPS ON lên .
Sau đó mình bấm qua chương trình khác để sử dụng, nhưng nó vẫn nằm ẩn.
Như vậy có tính tiền ko, mình chạy 5km mà ko có điểm nào .

Có phải bắt buộc chỉ chạy chương trình này lên thì nó mới tính tiền hay sao ?
Và cho hỏi mình đi cả tuần , sau đó cuối tuần upload 1 lần thì nó có cập nhật điểm ko .
Hay ngày nào cũng phải upload

Ừm, giờ mình toàn tắt 3g nè. Thấy cũng ổn :)
3G chỉ có để upload mà mình có Wifi thì cứ đi quét cho đã về nhà up cũng được , cách này các bạn mà ko có 3G yên tâm chiến khỏi đăng ký gói 3G giờ lên giá 70k cũng nặng tiền lắm chứ.Tối qua 2 vc đi thu nhập cũng kha khá :D tiếc là mới đi hơn nữa tiếng có kèo nhậu cai đi nhậu luôn

3G chỉ có để upload mà mình có Wifi thì cứ đi quét cho đã về nhà up cũng được , cách này các bạn mà ko có 3G yên tâm chiến khỏi đăng ký gói 3G giờ lên giá 70k cũng nặng tiền lắm chứ.Tối qua 2 vc đi thu nhập cũng kha khá :D tiếc là mới đi hơn nữa tiếng có kèo nhậu cai đi nhậu luôn
kiếm được nhiêu đó. làm chầu nhậu cái âm vốn nặng nhỉ. :D:p;)

. # mapped
Points​
Wifi discovered by you 385
1155​
Cell towers discovered by you 63
945​
Wifi already mapped 158
158​
Cell towers already mapped 40
80​
Total:
2338​

nay nó up lên một ít nửa nè bà con.

cho mình hỏi, mình đã bật GPS + WiFi của máy, sau đó vô chương trình phần mapping bật GPS ON lên .
Sau đó mình bấm qua chương trình khác để sử dụng, nhưng nó vẫn nằm ẩn.
Như vậy có tính tiền ko, mình chạy 5km mà ko có điểm nào .

Có phải bắt buộc chỉ chạy chương trình này lên thì nó mới tính tiền hay sao ?
Và cho hỏi mình đi cả tuần , sau đó cuối tuần upload 1 lần thì nó có cập nhật điểm ko .
Hay ngày nào cũng phải upload
tùy theo điện thoại . có điện thoại mở thường trưc thì nó tính điểm bấm home hay qua chương trình khác thì GPS của navizon nó tự tắt. tốt nhất là đang trong mapping thì bấm phím khóa màn hình và không nên làm cái gì khác cho đảm bảo tính point.

. # mapped
Points​
Wifi discovered by you 385
1155​
Cell towers discovered by you 63
945​
Wifi already mapped 158
158​
Cell towers already mapped 40
80​
Total:
2338​

nay nó up lên một ít nửa nè bà con.

2.3 $
Đi ít thế bạn :p

ko có đi ra ngoài nhiều nên kiếm ít. mai đi đám cưới tuốt ngoài Vủng Tàu. chắc sẽ kiếm được kha khá đây.

hehe, Nhớ để ý kẻo vừa ra khỏi nhà GPS NAVIZON tự động tắt là coi như......... =))))))))

P/s: đi khoảng 10 phút, nếu điểm thấy ít quá (lèo tèo 1-10 total) thì thử tắt 3g bạn nhé :)

hehe, Nhớ để ý kẻo vừa ra khỏi nhà GPS NAVIZON tự động tắt là coi như......... =))))))))

P/s: đi khoảng 10 phút, nếu điểm thấy ít quá (lèo tèo 1-10 total) thì thử tắt 3g bạn nhé :)
có cả file cho BB k bạn?có mấy ng bảo BB k cài dc mà, mỗi file 2kb sao cài dc :(

có cả file cho BB k bạn?có mấy ng bảo BB k cài dc mà, mỗi file 2kb sao cài dc :(

Híc, mình muốn giúp bạn lắm, nhưng mà trình độ có hạn, mình chỉ có mỗi 2 cái ANDROID thui, nên chỉ hỗ trợ cho android đc thui bạn ạ
Còn hệ điều hành khác thì phiền bạn xem các post trước thui :(
Mong bạn thông cảm!

Mỗi cột sóng tính điểm 1 lần thôi hả các bác, tính nhiều lần thì cứ chạy qua chạy lại 2 cột sóng gần nhau cho nhanh :))

tắt 3g cho đở nóng máy và hao pin. chắc đi chốc chốc lại kiểm tra cho chắc, đi đám cưới ngồi trên xe rảnh rổi củng hong làm gì mà. vậy cho chắc . :p:D:rolleyes:

Minh map duoc 500mang sao sau khi upload len web, vao rewards ko thay gi nhi. Xin pheps mod minh ol bang dien thoai nen ko go duoc tieng Viet

@guildgold9 ơi, tối qua minh2 redeem lúc 11h, thì 12h nó gui cho cái mail thế này

giờ vào profile trên web thì cái bảng point trống trơn, y như mới đăng ký

Mỗi cột sóng tính điểm 1 lần thôi hả các bác, tính nhiều lần thì cứ chạy qua chạy lại 2 cột sóng gần nhau cho nhanh :))

Tính nhiều lần nhưng điểm sẽ chuyển từ DISCOVER thành MAPPED bạn nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,666
171,716
Latest member
totran94591

Most viewed of week

Most discussed of week