Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
sao tu nhien minh dat lenh rut roi ma bi reset het point quay ve nhu luc moi dau choi va den gio cung chua thanh toan nua @@!

có chích choác gì ko ? nếu ref nhiều tài khoản trên 1 IP vô tư nhé nhưng ko đc ref với link chính giới thiệu của mình là đc vừa hỏi sút pót của nó rồi

co chich choat gi dau! Co 1 tai khoan chay tren 1 dt! duoc 15k point bam rut tien thi no bao dang xu ly, chieu vao lai thi thay no quay ve nhu luc moi dang ky acc, ko co 1 diem nao het @@

ôi cái đệch, hôm qua nay mới đi đám tang
hôm nay ranh~ rỗi log thử, sao lại như thế này :(
img.php

vừa đặt lệnh rút, tối có proof sẽ post show a e xem :D, proof hôm qa quên mất chưa có up lên, tối up cả 2 luôn cho máu :D

Cho hỏi nhiều máy sử dụng chung 1 tài khoản được không. Nhưng vị trí địa lý thì khác nhau. Vì mình xem hình trên trang 1 thì thấy có kiểu cá nhân dùng 2 máy chung 1 tai khoản, chung 1 paypal lun.
Tại vì có vài người bạn không có paypal nên định sử dụng chung hết 1 tài khoản navizon và paypal chung nhau lun.

Cho hỏi nhiều máy sử dụng chung 1 tài khoản được không. Nhưng vị trí địa lý thì khác nhau. Vì mình xem hình trên trang 1 thì thấy có kiểu cá nhân dùng 2 máy chung 1 tai khoản, chung 1 paypal lun.
Tại vì có vài người bạn không có paypal nên định sử dụng chung hết 1 tài khoản navizon và paypal chung nhau lun.

1 navizon account = 1 tài khoản PayPal

vừa đặt lệnh rút, tối có proof sẽ post show a e xem :D, proof hôm qa quên mất chưa có up lên, tối up cả 2 luôn cho máu :D

PROOF DETAIL trong PAYPAL nha bạn :)

có chích choác gì ko ? nếu ref nhiều tài khoản trên 1 IP vô tư nhé nhưng ko đc ref với link chính giới thiệu của mình là đc vừa hỏi sút pót của nó rồi

haiz. Chơi mãi chả sao, các bạn chắc vi phạm thì mới bị như thế chứ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,506
Latest member
Kaquy

Most viewed of week

Most discussed of week