Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
cái này nghe hay hay nhi
ví dụ ..ví dụ thôi nghe....
mình bật wifi ...phát hiện thật nhiều tín hiệu wifi cùng lúc....nhưng chẳng connected đươc cái nào vì pass chẳng hạn...
vây làm sao nó tính điểm cho mình....
hơi ngu ngơ tý:D:p

Chỉ cần tìm đc điểm phát wifi
Không cần KẾT NỐI vẫn đc tiền bạn ạ :p

thằng bạn mình làm tiền đã về hôm nay rồi chỉ có thể là thank thớt mà thôi cái này kiếm đơn giản quá

1 máy bật 3g
1 máy ko bật 3g nhé bạn
ý tui nói là bị văng cái app Navizon khi khóa máy đó máy tui bị mà máy vợ tui thì ko chứ liên quan gì đến 3G nói thật ra từ lúc xài app này tới giờ chưa bật 3G khi sử dụng nó bao giờ, 3G bật chỉ để upload point thôi chứ có mẹ gì đâu phải quan tâm đến nó,để về tới nhà mở wifi up cũng có sao.
Nói cho các a e ko có xài gói 3G yên tâm ko có vẫn chiến phà phà.
Đúng như site nói chỉ cần GPS là đủ chả cần gì nữa nói chung chỉ cần mở cái app Navizon bật GPS On khi đó máy đang tắt GPS thì nó yêu cầu mở lên vậy là đủ chiến rồi,nhưng theo kinh nghiệm thì khi chiến ngoài mở GPS thì nên mở thêm cái wifi thì nó quét nhanh hơn point nhiều hơn,đã test nhiều lần trên cùng 1 con đường,đoạn đi chỉ bật GPS ko đến 20 đến cuối đường quay lại con đường cũ vừa đi nhưng đã bật wifi gần 160 , test thêm vài tuyến đường kết quả gần tương tự chứng tỏ kết hợp cả 2 GPS + wifi cùng lúc đưa ra kết quả tốt hơn chỉ chạy GPS.Vậy thôi.Ko cần quan tâm đến 3G.

máy nào mà bị văng GPS ra thì chỉ cần để cái maping trong phần Navizon ấy thường trực ở màn hình có thể tắt màn hình đi là ok chứ đừng ấn nút home ẩn nó là có lúc nó điên điên tắt cả Navizon + GPS + dò cả wiffi nữa

bạn ơi cho mình xin mấy cai hình bật
ĐỐI VỚI 1 SỐ TRƯỜNG HỢP ĐẶC BIỆT:
Mình thấy có 1 số bạn khi di chuyển thì ko thấy lên điểm, sau đây là cách khắc phục:
Các bạn vào CÀI ĐẶT ở điện thoại:
- Ở các đt đời cao thì vào NHIỀU HƠN > Cài đặt cho người phát triển > tắt cho phép vị trí GIẢ
- Ở các đt đời thấp hơn thì vào ỨNG DỤNG > Phát triển > tắt MOCK LOCATION
do mình chả thấy nó dau cả. Mình sai androi 4.2
thank trc nhe

Máy mình S3 bật Wifi GPS 3G Gps của phần mềm mà sao chạy 10km nhưng chỉ có wifi 7 thôi,có ai bị trường hợp như zậy ko.Ai biết khắc phục làm sao thì chỉ mình với
bạn cũng dùng S3 ak? máy bạn nó có tự tắt GPS của Navi đi ko? ko phải GPS của máy đâu nhé.

bạn cũng dùng S3 ak? máy bạn nó có tự tắt GPS của Navi đi ko? ko phải GPS của máy đâu nhé.
Hinh nhu la co thi phai , thay no hien 1 cai gps o goc tren cung ben trai ko bit co phai cua navizon khong hay la hien ca 2 cai gps nhi

ý tui nói là bị văng cái app Navizon khi khóa máy đó máy tui bị mà máy vợ tui thì ko chứ liên quan gì đến 3G nói thật ra từ lúc xài app này tới giờ chưa bật 3G khi sử dụng nó bao giờ, 3G bật chỉ để upload point thôi chứ có mẹ gì đâu phải quan tâm đến nó,để về tới nhà mở wifi up cũng có sao.
Nói cho các a e ko có xài gói 3G yên tâm ko có vẫn chiến phà phà.
Đúng như site nói chỉ cần GPS là đủ chả cần gì nữa nói chung chỉ cần mở cái app Navizon bật GPS On khi đó máy đang tắt GPS thì nó yêu cầu mở lên vậy là đủ chiến rồi,nhưng theo kinh nghiệm thì khi chiến ngoài mở GPS thì nên mở thêm cái wifi thì nó quét nhanh hơn point nhiều hơn,đã test nhiều lần trên cùng 1 con đường,đoạn đi chỉ bật GPS ko đến 20 đến cuối đường quay lại con đường cũ vừa đi nhưng đã bật wifi gần 160 , test thêm vài tuyến đường kết quả gần tương tự chứng tỏ kết hợp cả 2 GPS + wifi cùng lúc đưa ra kết quả tốt hơn chỉ chạy GPS.Vậy thôi.Ko cần quan tâm đến 3G.

Haiz,
Thế cậu thử 2 máy bật 3g xem đc bao nhiêu TOTAL
Đảm bảo 1 máy thu đc 80 total, còn máy kia đc 20 là hết cỡ
Nhưng nếu 1 máy bật 3g, 1 máy ko bật 3g thì lại khác. Có thể sẽ là 80 - 60 luôn

Hinh nhu la co thi phai , thay no hien 1 cai gps o goc tren cung ben trai ko bit co phai cua navizon khong hay la hien ca 2 cai gps nhi

GPS Navizon là GPS ở trong APP
GPS máy là ở thanh cuộn trên cùng đó =.=

Haiz,
Thế cậu thử 2 máy bật 3g xem đc bao nhiêu TOTAL
Đảm bảo 1 máy thu đc 80 total, còn máy kia đc 20 là hết cỡ
Nhưng nếu 1 máy bật 3g, 1 máy ko bật 3g thì lại khác. Có thể sẽ là 80 - 60 luôn
kó có chuyện đó đâu cậu tớ nói 3G ở đây ko quan trọng, chỉ để upload khi ko có wifi thôi, cả máy tớ lẫn vợ chỉ cần mở GPS + wifi tớ total 600 thì kiểm tra vợ cũng 581 chứ chẳng có như cậu nói đâu.3G làm cảnh thôi :D

kó có chuyện đó đâu cậu tớ nói 3G ở đây ko quan trọng, chỉ để upload khi ko có wifi thôi, cả máy tớ lẫn vợ chỉ cần mở GPS + wifi tớ total 600 thì kiểm tra vợ cũng 581 chứ chẳng có như cậu nói đâu.3G làm cảnh thôi :D

ừm, có lẽ thế.
Vì mình mang s4 và Tab mình đi cùng nhau nếu bật 3g cả 2 máy thì 1 máy cực nhiều, 1 máy chả bao nhiêu mà
Thôi kệ đi :D

cậu thử bỏ 3G như tớ nói đi chỉ mở GPS + Wifi hiệu suất như nhau mà đỡ nóng máy + đỡ hao pin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week