Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Cái này còn chiến ngon không các bạn và Ad , để mình sắm 1 cái đthoai Android chạy bộ , đạp xe đạp chiến, tư vấn giúp con smartphone android nào ngon tầm 2tr đổ lại mà chiến cai này tốt nhỉ Cần pin trâu,wifi,3g bắt tốt, mong sẽ sống dài dài

Last edited:
bác chủ vào xem hộ mình cái, mình ko tìm dc vị trí toàn báo là hình chữ nhật wa nhỏ.
Hiện mình đang nấu cơm. Sau khi ăn tối xong sẽ teamviewer giúp bạn :)

xem các bác kiếm được nhiều điểm gato quá :)) có khi mai phải đi phượt xe bus kiếm thêm điểm thôi

1 cách hay đó bạn. Vừa ko tốn tiền xăng, vừa đi đc quanh thành phố :)

tính ra thằng ML tieuphong vô công dỗi nghề như thế ăn mặc bảnh bao + mua vé tháng xe bus chạy các quận nội ngoại thành HCM , 1 ngày ko dưới 30k Point , ngồi mát ăn bát vàng

1 vòng TP HP đây ngắm gái cứng hết chim lên đc có 1k điểm mà đi cũng ngắn ko dài :D

Tớ đạp xe 1 tiếng ở Hà Nội laf hơn 1k rùi. Hí hí :p

Trong forum cũng có vài bạn bị lỗi như bạn. Họ nói là " sau khi bật gps navizon lên thì các bạn khóa bàn phím luôn. Ko ấn vào MENU để navi chạy ngầm nữa"
Mà kể ra máy của các bạn cũng buồn cười nhỉ? Máy mình để chạy ngầm ngon ơ. Gps chả bị tắt :p
có cách nào khắc phục ko bạn? chứ cứ đi đc 1 lúc lại phải mở Navizon lên để bật GPS thì nản lắm. GPS của máy thì vẫn bật bình thường. mình dùng S3 máy công ty chưa qua mổ xẻ gì cả. hic.

Cái này còn chiến ngon không các bạn và Ad , để mình sắm 1 cái đthoai Android chạy bộ , đạp xe đạp chiến, tư vấn giúp con smartphone android nào ngon tầm 2tr đổ lại mà chiến cai này tốt nhỉ, mong sẽ sống dài dài
Bạn yên tâm, site đã sống hơn 5 năm r bạn ạ. Đt thì trong topic này có bạn rao bán đt Sky giá 1tr đấy bạn ạ :)

Cái này còn chiến ngon không các bạn và Ad , để mình sắm 1 cái đthoai Android chạy bộ , đạp xe đạp chiến, tư vấn giúp con smartphone android nào ngon tầm 2tr đổ lại mà chiến cai này tốt nhỉ Cần pin trâu,wifi,3g bắt tốt, mong sẽ sống dài dài
Galaxy Y + 1 cục sạc dự phòng nhé hoặc con máy hàng tàu nào ấy

có cách nào khắc phục ko bạn? chứ cứ đi đc 1 lúc lại phải mở Navizon lên để bật GPS thì nản lắm. GPS của máy thì vẫn bật bình thường. mình dùng S3 máy công ty chưa qua mổ xẻ gì cả. hic.

Hay là điện thoại bạn đang ở chế độ TIẾT KIỆM PIN hoặc là bạn cài soft tiết kiệm pin khi khóa máy thì tắt gps,3g....
Nc là mình test trên nhiều đt r, đời thấp có, đời cao có nhưng chưa từng có lỗi khóa bàn phím là tắt gps(cá nhân mình là thế) có chăng là các bạn config điện thoại thôi...
Ý kiến cá nhân....!

Galaxy Y + 1 cục sạc dự phòng nhé hoặc con máy hàng tàu nào ấy
Cậu có dùng sạc dự phòng ko? Từ thời t dùng đt đến giờ, chưa biết cái sạc dự phòng là gì :D
T chỉ sạc 1 lần duy nhất vào buổi đêm lúc đi ngủ mà thôi :)

Hay là điện thoại bạn đang ở chế độ TIẾT KIỆM PIN hoặc là bạn cài soft tiết kiệm pin khi khóa máy thì tắt gps,3g....
Nc là mình test trên nhiều đt r, đời thấp có, đời cao có nhưng chưa từng có lỗi khóa bàn phím là tắt gps(cá nhân mình là thế) có chăng là các bạn config điện thoại thôi...
Ý kiến cá nhân....!
mình tắt tiết kiệm pin rồi vẫn ko đc... GPS của máy thì vẫn bật. chỉ có GPS của Navizon thì bị tắt thôi. khổ thât :(

Cậu có dùng sạc dự phòng ko? Từ thời t dùng đt đến giờ, chưa biết cái sạc dự phòng là gì :D
T chỉ sạc 1 lần duy nhất vào buổi đêm lúc đi ngủ mà thôi :)
onl yh su pót phát :3, mình bật lên ko hiện maps như cậu, cứ traking mãi, chắc mai làm vài vòng đn xem sao :D

dự là tháng này doanh thu smartphone ở vn sẽ tăng vài % :D

có ai làm 1 phát đi xe đạp từ sg => hn kiếm point ko? vừa du lịch bụi vừa có $ xài...ý tưởng lớn lao

có ai làm 1 phát đi xe đạp từ sg => hn kiếm point ko? vừa du lịch bụi vừa có $ xài...ý tưởng lớn lao
Cái đù, đi đường quốc lộ 2 bên đường toàn đồng ruộng lấy ếu đâu ra wifi mà lên point, ngon nhất là phải sắm smart phone cho các cô các bác đồng nát đạp xe khắp ngõ ngách trong thành phố, 1 ngày point ko lên vài k, $ ko về vài chục đô hơi phí

onl yh su pót phát :3, mình bật lên ko hiện maps như cậu, cứ traking mãi, chắc mai làm vài vòng đn xem sao :D
Tớ đang onl đt. Đang ăn cơm, ăn xong phải rửa bát nữa.
8h20 bạn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week