Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Của cậu trong site chỉ thấy còn 5 credit thôi cậu

t inbox cậu mấy cái bank t get lâu rồi mà chưa có code gửi về. cậu check lại xem có code không nhé

t inbox cậu mấy cái bank t get lâu rồi mà chưa có code gửi về. cậu check lại xem có code không nhé
Cậu get xong bao lâu tớ check cũng ko có code , cũng chả thấy cậu pm gì về hỏi code cả . Data bây h tớ cũng xóa hết rồi , cậu inbox só Z tớ send 12$ cho cậu , coi như mỗi bên 1 nửa . OK

Thg này mày có bị làm sao ko , mồm mày nhận là mày sai về việc mày ko check pp , mà mày lại *** sửa việc tao scam mày pp =)) . Thôi tao cũng cạn lời , để @cuipap1984 vào giải quyết vậy :))
@cuipap1984 Bác vào cho hắn ra đảo đi.
@m0neypp chừng nào t chưa nhận được tiền, t éo sửa nhé :))

Giờ vậy ! @m0neypp bạn send cho mình 50z sau đó @doithay0903 sẽ update lại topic ! vả mình pay cho @doithay0903 !

Giờ vậy ! @m0neypp bạn send cho mình 50z sau đó @doithay0903 sẽ update lại topic ! vả mình pay cho @doithay0903 !

Thế thì bằng hòa à cậu , nó ăn không nói có thì phải có lời nói với gì nó nói ko đúng sự thật
Còn tớ chốt luôn , nó ko mở mồm ra về việc pp thì đừng hòng tớ refund nhé
Còn tùy cậu , banned lại tớ cũng đc , no problem
Còn nói thằng luôn , khoản 50$ là khoản vay mượn cá nhận mà tớ chịu trách nhiêm, chứ ko phải liên quan đến việc mua bán giao dịch trên MMO , thằng kia mày show thử proof mua bán giao dịch gi liên quan đến mmo đi xem nào , cho nên để mà nói 4rum cũng chả có gì liên quan ngoài cái khoản pp limited kia ,mà pp ko hề bị ai chiếm đoạt gì cả , cho nên tớ nghĩ cậu cũng ko cần phải giải quyết gì nữa

Last edited:
Thế thì bằng hòa à cậu , nó ăn không nói có thì phải có lời nói với gì nó nói ko đúng sự thật
Còn tớ chốt luôn , nó ko mở mồm ra về việc pp thì đừng hòng tớ refund nhé
Còn tùy cậu , banned lại tớ cũng đc , no problem
Còn nói thằng luôn , khoản 50$ là khoản vay mượn cá nhận mà tớ chịu trách nhiêm, chứ ko phải liên quan đến việc mua bán giao dịch trên MMO , thằng kia mày show thử proof mua bán giao dịch gi liên quan đến mmo đi xem nào , cho nên để mà nói 4rum cũng chả có gì liên quan ngoài cái khoản pp limited kia ,mà pp ko hề bị ai chiếm đoạt gì cả , cho nên tớ nghĩ cậu cũng ko cần phải giải quyết gì nữa
Việc PP t sai, t nhận lỗi rồi nhé.
Còn m nghĩ m cầm tiền t mà t phải xuống nước á :rolleyes: Ko refund kệ cmm, ăn ban nhé.
Còn nói ko liên quan đến 4r bố cũng ạ mày. Bố biết a kia từ forum này, giờ m cầm acc anh ấy thì m có trách nhiệm trả lại t những gì anh ấy nợ t.
Còn ko trả thì ăn ban thôi.

Mày bố với ai hả con ch0' , thg cụ mày chả nợ nần gì mày cả đấy , mày show c0n m3 mày proof bố mày lừa mày đi . Còn xin lỗi cậu @cuipap1984 , Cậu ban thì tùy cậu thôi , nhưng bằng chứng tớ lừa đảo nó 50$ đâu ?????? còn đây là cụ mày giải quyết bằng tình nghĩa với mày nhé , chứ mày chả có tuổi kek gì đòi tiền cụ mày cả , show đc proof cụ mày lừa của mày tiền ra thì hãy nói chuyện

Việc PP t sai, t nhận lỗi rồi nhé.
Còn m nghĩ m cầm tiền t mà t phải xuống nước á :rolleyes: Ko refund kệ cmm, ăn ban nhé.
Còn nói ko liên quan đến 4r bố cũng ạ mày. Bố biết a kia từ forum này, giờ m cầm acc anh ấy thì m có trách nhiệm trả lại t những gì anh ấy nợ t.
Còn ko trả thì ăn ban thôi.

bạn up bằng chứng 50PM lên cho đúng rule !

bạn up bằng chứng 50PM lên cho đúng rule !
Đây bro:

Mày bố với ai hả con ch0' , thg cụ mày chả nợ nần gì mày cả đấy , mày show c0n m3 mày proof bố mày lừa mày đi . Còn xin lỗi cậu @cuipap1984 , Cậu ban thì tùy cậu thôi , nhưng bằng chứng tớ lừa đảo nó 50$ đâu ?????? còn đây là cụ mày giải quyết bằng tình nghĩa với mày nhé , chứ mày chả có tuổi kek gì đòi tiền cụ mày cả , show đc proof cụ mày lừa của mày tiền ra thì hãy nói chuyện

vkl, giải quyết tình cảm á. Tình cái củ kẹc. Giờ lại đòi proof cơ ah :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Éo hiểu sao ông anh lại giao acc cho cái thằng mặt lìn này quản lý nhỉ... vui vkl.

Đâu bằng chứng tao giao dịch và lừa mày 50$ đâu ?? Có mỗi cái transaction kia mà mày bảo tao scam của máy á . Mày nạp site mua vba . xong may sử dụng mẹ hết credit rồi còn gì .
Còn cái đoạn chát kia , tao phê cần nhầm mày với thg khác đấy
Mày show đc log chát mà tao lừa mày 50$ bằng giao dịch mua bán thì hãy nói chuyện nhé

Anh @cuipap1984 ơi. Em hạn hán lời với thằng này.
Anh tiễn nó ra đi mát mẻ hộ em với :p
Tiễn con *** bố mày ý , thế bây h có cái transaction chuyển tiền là tao scam tiền mày à , thế bây h tao show đc tao tranfer money cho mày thì sao ??? thì mày cũng scam tao chứ gì

Giờ m cãi cùn thế này thì t biết phải làm sao :D
Thế mày nghĩ có cái invoice send tiền là chứng mình tao lừa đảo mày à :)) . Mày nạp credit trong site ko phải là ít . Thế bây h mày nạp vào xong , mày dùng rồi mày đưa cái proof chuyển tiền ra rồi mày kêu tao scam =)) nghe có chối cậc ko hả

Theo mình thấy:
1. Người nợ @doithay0903 $50 PM không phải là @m0neypp mà là một người khác. Người đó nhờ @m0neypp refund giúp.
2. m0neypp giữ acc PP. Giờ giao lại rồi thì cậu ta hết trách nhiệm
Cái này mình dựa trên trách nhiệm của từng người trong sự việc và report scam của chủ Topic về 50$ là sai hoàn toàn.
Đáng ra có thể giải quyết một cách êm đẹp các bạn lại dành thời gian để nặng lời với nhau.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,707
171,798
Latest member
suchenpon123
Back
Top Bottom