Help Dollarupload đã có Manager Việt Nam

Làm manager làm gì nhỉ khi mà cần suppot online mà pm ko bao giờ rep. Cần đổi cái paypal thanh toán mà pm mãi ko được :confused:. Online để làm màu cho admin à

Làm manager làm gì nhỉ khi mà cần suppot online mà pm ko bao giờ rep. Cần đổi cái paypal thanh toán mà pm mãi ko được :confused:. Online để làm màu cho admin à
cùng tình trạng với thớt :3 chưa chắc lão này đã fai là manager :3 khéo tự phong để tuyển ref thôi

ac new phải được pay month xog thì mới dc pay weekly vào lần thứ 2 hả

Đối với account mới
1. Pay lần đầu là net 7
2. Pay lần sau là Tuần
3. Nếu muốn đổi paypal thì bạn withdraw 10$ với paypal mới và PM để change email paypal mới!
Chúc A.E kiếm tốt

DU trước h mình chỉ làm mỗi of download , h nó fix nhiều lên ... :(

Thông báo 1 lần nữa : Mình chỉ support về account, các bạn toàn hỏi cách lead offer, rồi có bạn còn hỏi cách làm PIN... mình không thể giúp mọi người được. Những ai có vấn đề về account thì hãy pm mình

request 7/3 thì sau 15 ngày được paid, request 14/3 đến giờ được 22 ngày rồi chưa paid. :oops:
c pm lại mình đi

em can mua 1 ac paid tuan or paid flast, ai co inbox em nhe may bac, dg chuan bi tinh than chien DU !

Announcements

Forum statistics

Threads
419,709
171,805
Latest member
qtkdo
Back
Top Bottom