• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Dollarupload đã có Manager Việt Nam

Làm manager làm gì nhỉ khi mà cần suppot online mà pm ko bao giờ rep. Cần đổi cái paypal thanh toán mà pm mãi ko được :confused:. Online để làm màu cho admin à

Làm manager làm gì nhỉ khi mà cần suppot online mà pm ko bao giờ rep. Cần đổi cái paypal thanh toán mà pm mãi ko được :confused:. Online để làm màu cho admin à
cùng tình trạng với thớt :3 chưa chắc lão này đã fai là manager :3 khéo tự phong để tuyển ref thôi

99% ông này mạo nhận là manager. nếu có admin đã thông báo. hình thức mạo danh tuyển ref bá đạo

ac new phải được pay month xog thì mới dc pay weekly vào lần thứ 2 hả

Đối với account mới
1. Pay lần đầu là net 7
2. Pay lần sau là Tuần
3. Nếu muốn đổi paypal thì bạn withdraw 10$ với paypal mới và PM để change email paypal mới!
Chúc A.E kiếm tốt

Vừa ref active cho mình đi nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

request 7/3 thì sau 15 ngày được paid, request 14/3 đến giờ được 22 ngày rồi chưa paid. :oops:

acc tuần mà 3 tuần rồi chẳng thấy paid. Nói chung là mất hết lòng tin....skip...skip.....

DU trước h mình chỉ làm mỗi of download , h nó fix nhiều lên ... :(

Thông báo 1 lần nữa : Mình chỉ support về account, các bạn toàn hỏi cách lead offer, rồi có bạn còn hỏi cách làm PIN... mình không thể giúp mọi người được. Những ai có vấn đề về account thì hãy pm mình

request 7/3 thì sau 15 ngày được paid, request 14/3 đến giờ được 22 ngày rồi chưa paid. :oops:
c pm lại mình đi

em can mua 1 ac paid tuan or paid flast, ai co inbox em nhe may bac, dg chuan bi tinh than chien DU !

của mình cash out từ 5 tháng 3 sao chưa thấy paid bạn nhỉ đợi lâu quá ! user: faneminem

Tất cả các thanh toán weekly đã đc sent. ai chưa được pay thì pm mình nhé

pay tuần liên tục nhỉ mình pay binh thường hơn 1 tháng rồi chưa thấy j @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week