Help Dollarupload đã có Manager Việt Nam

Tất cả các acc bị banned, admin sẽ mở lại. Nhưng thanh toán sẽ bị giữ lại. Admin nói Net adscendmedia nó yêu cầu admin khóa các tài khoản đó để check leads. Sau khi admin mở lại anh em phải làm các Net khác ngoài adscendmedia và đợi thanh toán.

Tất cả các acc bị banned, admin sẽ mở lại. Nhưng thanh toán sẽ bị giữ lại. Admin nói Net adscendmedia nó yêu cầu admin khóa các tài khoản đó để check leads. Sau khi admin mở lại anh em phải làm các Net khác ngoài adscendmedia và đợi thanh toán.
Hỏi hộ thằng admin sao acc em chưa được pay chưa vậy :(

hèn gì sáng nay tự nhiên vào thấy bị ban, tưởng chia tay em nó mãi mãi chứ :oops:

mình đang chờ pay đợt đầu , cash từ 26 mà hôm nay 21 . đã 25 ngày theo lịch pay mà chưa thấy gì @@

mấy bác cho e hỏi. e chỉ biết lead mỗi 1 con ở úsa. lead 1 con như thế có sao ko ạ? e muốn sang india hoặc canada để lead thêm con khác nữa có dc ko?

cứ 1 con mà táng :D em thấy ko sao đâu
p/s đấy là em làm nửa năm trc nó thế :D
thế nhảy sang nước khác getlink con off khác chơi dc k cậu

làm lần đầu chờ paid, nói là 15 sẽ paid mà tới nay còn pending, ad xem giúp với, ac mình là bendark

dang ky user tren trang dollarupload.com nay la dang ky bang thong tin ca nhan thuc cua minh phai khong ban?. Minh tinh lam thu nhung chua biet lam the nao ca mong moi nguoi giup do.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back