Help Dollarupload đã có Manager Việt Nam

vuongcntt

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Tất cả các acc bị banned, admin sẽ mở lại. Nhưng thanh toán sẽ bị giữ lại. Admin nói Net adscendmedia nó yêu cầu admin khóa các tài khoản đó để check leads. Sau khi admin mở lại anh em phải làm các Net khác ngoài adscendmedia và đợi thanh toán.

hungict91

Hero
Reactions
614
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tất cả các acc bị banned, admin sẽ mở lại. Nhưng thanh toán sẽ bị giữ lại. Admin nói Net adscendmedia nó yêu cầu admin khóa các tài khoản đó để check leads. Sau khi admin mở lại anh em phải làm các Net khác ngoài adscendmedia và đợi thanh toán.
Hỏi hộ thằng admin sao acc em chưa được pay chưa vậy :(

bigbang99

Hero
Reactions
448
MR
0.002
hèn gì sáng nay tự nhiên vào thấy bị ban, tưởng chia tay em nó mãi mãi chứ :oops:

menph

Banned
Reactions
32
MR
0.000
mấy bác cho e hỏi. e chỉ biết lead mỗi 1 con ở úsa. lead 1 con như thế có sao ko ạ? e muốn sang india hoặc canada để lead thêm con khác nữa có dc ko?

bendark

Junior
Reactions
9
MR
0.009
làm lần đầu chờ paid, nói là 15 sẽ paid mà tới nay còn pending, ad xem giúp với, ac mình là bendark

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week