• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Đào Bitcoin dễ dàng thông qua Cex.io

Các pro cho gà em hỏi khi btc về ví thì mình biết được đó là đào được hay là do ai khác chuyển ko :oops:

bao nhiêu gạch ăn hết,cái tool cày bitcoin chình ình trên máy ngày nào cũng thấy nó thậm chí ngủ còn mơ thấy coin nữa mà làm như tớ ko biết diff của bitcoin là gì ấy nhỉ :confused:
vwzhpu

tớ từ voz ra chứ đâu mà hỏi,xem lại ai quá nguy hiểm nhé.
mày từ voz ra mà hỏi câu như shit ấy
zingme: abcxyz như shit ấy *** ngon đâu
kenji:shit không ngon à ,cậu lấy thông tin ở đâu vậy
zingme: trang abcxyz ,
kenji:cậu đọc ngay tin nhảm rồi
zingme:thua,shit ngon lắm đấy ,ăn đi

đúng là trẻ trâu óc nâu ko bao giờ lớn,thấy cách nói chuyện là hiểu,chả trách :confused:

Theo thớt và những ai đang chơi thì thấy thế nào :D. Sau thấy nhiều ý kiến trái nhau thế ;))

Theo thớt 4GHS từ hôm qua đến bây giờ đây
mọi người tự cho ý kiến nhé

View attachment 27023
Theo thớt 4GHS từ hôm qua đến bây giờ đây
mọi người tự cho ý kiến nhé
Hix độ khó của nó lên gần 11 số rồi. 1 khối hoàn thành giờ chạy rất lâu so với trước thì phải . Có lẻ họ đang thực hiên theo kế hoạch nhóm trưỡng GHash.io là không vượt quá 51% và điều chỉnh về 40% thì phải :(

Phải tầm 5 tháng mới thu lại vốn đc..đó là chưa kể độ khó còn tăng. :(. Mà ko biết là bán lại Ghs có dễ ko thớt

đang chết dở chỗ đó đây.

May ban canh ma trade ghs to thay co loi hon day. Con ai ko co tg, hay co btc nhan roi thi cu quang vao do de cho no tu dao :)

thôi cho nó tự đào qua tết giải tán

Tự nhiên nó nhảy vọt lên thế này =p~

Hen xui day ban. Dc khoang 1,2 tieng gi day. Sau lai bthuong thoi. Minh cung bi ai lan. Dc thuong nhieu btc hon :)
số GHS của mình đang là 4
mình theo dõi thì thấy nó vượt lên cao nhất chỉ là 5GHS trong ngày hôm nay
chả hiểu sao giờ nó vọt lên tận 200GHS =p~

Công cuộc đào hôm nay. Up cho mọi người cố gắng. :)

BTC sắp tăng giá vù vù - buy buy buy btc- bte to da moooooooooooooonnnnnnnnnn
đúng ngôn ngữ trollbox trong btc-e

ké chủ thớt 1 cái, thành quả 3 ngày đào của minh:
vwxcdx

nói chung giá GHS đang có xu hướng tăng và giá BTC cũng đang thấp nên đây là time thích hợp để đào tích thêm chút BTC đợi giá lên, ai bắt đầu chơi ref cho mình lun nhé:
https://cex.io/r/0/kazekiki/0/

add YM mình để cùng bàn luận chơi: Y!M: kazekiki

ké chủ thớt 1 cái, thành quả 3 ngày đào của minh:
vwxcdx

nói chung giá GHS đang có xu hướng tăng và giá BTC cũng đang thấp nên đây là time thích hợp để đào tích thêm chút BTC đợi giá lên, ai bắt đầu chơi ref cho mình lun nhé:
https://cex.io/r/0/kazekiki/0/

add YM mình để cùng bàn luận chơi: Y!M: kazekiki

Bác này dữ quá. đã pm yahoo thảo luận chơi.
của em mới chỉ được thế này thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom