Tutorial Đào Bitcoin dễ dàng thông qua Cex.io

ngu thế mua máy cày bình thường chỉ mất 0.0215 BTC / 1 GHS mà nó bán 0.074BTC / 1 GHS

:) cũng tương đối thôi bạn, vì nếu máy cày thì phải mua 1 cục (giá giờ không biết nữa nhưng thấy bảo khoảng 14BTC) vậy thì phải đầu tư lớn đấy nhỉ có phải ai cũng đủ vốn và dám liều đâu. Site chủ yếu gần giống invest, mua GHS rồi cày lên BTC thu được tí nếu sợ có thể bán GHS đi thu về rồi té.

mua loại nhỏ hơn 10GHs cũng có,nhưng mà cái này thường mua mấy trăm GHs mới bõ vì sau 10 ngày mất 30% giá trị vì cày giảm đi 30%

cai' nayf la hyip nguy trang thoi, lam sao bit' no co' dao` that hay ko hay dua vao gia bitcoin thi truong roi + vao balance cho minh?

mua loại nhỏ hơn 10GHs cũng có,nhưng mà cái này thường mua mấy trăm GHs mới bõ vì sau 10 ngày mất 30% giá trị vì cày giảm đi 30%
cái thông tin sau 10 ngày giảm 30% giá trị này lấy ở đâu zị :confused:

Đào Bitcoin cũng còn tùy thuộc vào độ hên xui của pool bạn đang đào, tốc độ đào của pool, và độ khó của Bitcoin. Những chỉ số này thay đổi theo thời gian nên cũng khó tính chính xác dc. Có 1 số trang tính toán giùm bạn http://www.bitcoinx.com/profit/ Nhưng bạn có thể dep vào để dùng tốc độ bạn mua cày cùng lúc nhiều loại tiền ảo khác nhau nữa :D

Bạn cho mình nick YM or skype nha .. thanks!

Do giá Bitcoin tăng nên giá GHs nó bị giảm. Tỉ lệ nghịch mà. Mà giá GHs giảm thì người ta sẽ mua nhiều Ghs để đào nên độ khó của pool tăng lên. Số Bitcoin được chia sẻ của bạn sẽ ít lại :D

lạy thánh diff BTC tăng 30% sau 10 ngày mấy tháng rồi ,không tin sang voz hỏi .Không khéo lại bị ăn gạch vào đầu vì tội quá nguy hiểm
bao nhiêu gạch ăn hết,cái tool cày bitcoin chình ình trên máy ngày nào cũng thấy nó thậm chí ngủ còn mơ thấy coin nữa mà làm như tớ ko biết diff của bitcoin là gì ấy nhỉ :confused:
vwzhpu

tớ từ voz ra chứ đâu mà hỏi,xem lại ai quá nguy hiểm nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,598
171,641
Latest member
vu159951

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week