SCAM Đã tìm ra hacker hack tk paypal bác iloveyouforever

Status
Not open for further replies.

doanthanhthao

Banned
Reactions
3
MR
0.000
thành thật xin lỗi mmo . thành thật xin lỗi bác iloveyouforever ( anhchang_docthan_pm)

do 1/1 đầu năm , mình cần tiền , k biết làm gì có tiền . nên đã nghĩ cách hack acc paypal của bác @iloveyouforever sau đó tống tiền với số tiền 2tr.

thật sự thì bác @iloveyouforever không phải là scammer , mà chỉ là nạn nhân trong vụ này

đây là toàn bộ proof

proof 3.pngproof 4.png proof 5.png proof 6.png proof 7.png proof 8.png

và còn nhiều proof nữa . chút bác @iloveyouforever .

thành thật xin lỗi , và mong mọi người đừng nghĩ bác @iloveyouforever là scammer

Attachments

• proof 1.png
    proof 1.png
    148.1 KB · Views: 550
ava giống chuchung thế.

igone thằng này, kệ

acc này nó gỡ đc trước thời gian tống tiền cơ mà nhỉ :oops:

Scandal để nổi tiếng :D Nick tạo từ 2012 để đó chờ dịp lăng xê, hôm qua đi like này nọ cho có activity với ng ta. Scammer 2015 có khác :D

cái điên khùng j thế này!

Lại Võ Thị Huệ :eek::eek::eek::eek:

nick chủ topic chắc là chủ nick thật bỏ rồi, ai đi mò pass thế :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chắc mấy diễn viên đó nghĩ mọi người chỉ là những đứa trẻ :confused:

Theo tôi cứ cho khỏi ăn tết đi cho biết mùi đời, trò lố vcl thế này mà cũng làm được :eek:

có lẽ là trong ảo mà thật trong thật mà ảo :D

Thực sự giờ mình có giải thích thế nào hay scamer có minh oan cho mình thì chẳng thể nào làm các bạn tin tưởng lại được như xưa.
Các bạn có thể nghĩ mình bày trò dựng cảnh này nọ, .... sao cũng được mình chỉ làm những việc không hổ thẹn với lòng mình và đánh mất lương tâm. Còn số tiền mà chủ topic bị cậu scamer kia dis thì mình sẽ refun đầy đủ cho cậu hoặc mình giao cả tk PP để cậu ấy giữ nếu cậu ấy không tin tưởng

ảo lòi :D

:rolleyes::rolleyes:. 1 vote trở về tuổi thơ !. tình xưa nghĩa cũ! hack cơ này tốt bụng thế . tiếp tục phát huy với các mod and admin nhé :oops::oops:.

Thực sự giờ mình có giải thích thế nào hay scamer có minh oan cho mình thì chẳng thể nào làm các bạn tin tưởng lại được như xưa.
Các bạn có thể nghĩ mình bày trò dựng cảnh này nọ, .... sao cũng được mình chỉ làm những việc không hổ thẹn với lòng mình và đánh mất lương tâm. Còn số tiền mà chủ topic bị cậu scamer kia dis thì mình sẽ refun đầy đủ cho cậu hoặc mình giao cả tk PP để cậu ấy giữ nếu cậu ấy không tin tưởng
Cậu hành động đi. Đừng nói nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week